PDA

View Full Version : [TLBB] Các bác chỉ e chút!

kimtytoe
12-08-13, 09:15 AM
E muốn thay đổi tên Shop ( Nguyên Bảo Thương Điếm ) thì vào chỗ nào để sửa?

Ví dụ:

E mở shop sẽ hiện ra tên cửa hàng đầu tiên trong shop là Nhiệt Mại Thương Phẩm. E muốn sửa lại thành gì gì đó ví dụ sửa thành Thương Phẩm Nhiệt Mại thì e vào file nào để sửa! Các bác pro biết chỉ rõ từng bước cho e được ko ạ? E xin chân thành cám ơn!

tanhn
12-08-13, 09:21 AM
E muốn thay đổi tên Shop ( Nguyên Bảo Thương Điếm ) thì vào chỗ nào để sửa?

Ví dụ:

E mở shop sẽ hiện ra tên cửa hàng đầu tiên trong shop là Nhiệt Mại Thương Phẩm. E muốn sửa lại thành gì gì đó ví dụ sửa thành Thương Phẩm Nhiệt Mại thì e vào file nào để sửa! Các bác pro biết chỉ rõ từng bước cho e được ko ạ? E xin chân thành cám ơn!

bạn unpack interface của client ra
có file YuanbaoShop.lua nằm trong thư mục YuanbaoShop
sửa trong file này nha

kimtytoe
12-08-13, 09:26 AM
bạn unpack interface của client ra
có file YuanbaoShop.lua nằm trong thư mục YuanbaoShop
sửa trong file này nha

Bạn thử ví dụ các bước giúp mình được ko? Mới tập làm nên vẫn ngu quá! Thanks bạn nhiều

tanhn
12-08-13, 09:33 AM
Bạn thử ví dụ các bước giúp mình được ko? Mới tập làm nên vẫn ngu quá! Thanks bạn nhiều

bạn dùng tool để Unpack cái InterFace.axp ra
vào thứ mục YuanbaoShop lấy file YuanbaoShop.lua ra
và gửi file đó lên đây minh sửa theo ý bạn giúp

kimtytoe
12-08-13, 09:41 AM
bạn dùng tool để Unpack cái InterFace.axp ra
vào thứ mục YuanbaoShop lấy file YuanbaoShop.lua ra
và gửi file đó lên đây minh sửa theo ý bạn giúp

cho mình hỏi lại:

1. dùng tool gì hả bạn?

2. Mình vẫn chưa biết để Client ở đâu?

hix thông cảm nhé bạn mình chưa hiểu hết được!

Có gì chỉ giúp mình bạn thử ví dụ các bước mà bạn làm trên máy bạn được không?

Lâm Ngọc Huy
12-08-13, 09:54 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool này :|

kimtytoe
12-08-13, 09:58 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool này :|

Xong rồi như nào nữa hả bạn? Sau khi dow cái tool bạn vừa gửi về xong như nào nữa hả bạn?

Sói Đẹp Trai
12-08-13, 11:41 AM
Xong rồi như nào nữa hả bạn? Sau khi dow cái tool bạn vừa gửi về xong như nào nữa hả bạn?Đọc kỹ trong topic đã nói mấy bài về cái này ( tương tự như việt hóa thôi ). Nó cũng xài đến cái tool này. Chưa kể đây là giao diện tiếng anh chả nhẽ không hiểu nổi?