PDA

View Full Version : [JX] Share Intro Võ Lâm 3D

CrazyKart
12-08-13, 06:28 AM
Hôm nay, mình share trang Intro Võ Lâm 3D ( 7 Ngày Miễn Phí ). Mọi người tải về rồi Edit sao cho giống server của các bạn nhé.

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dowloand :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy bác Pro mong đừng ném gạch

Wiresharken
12-08-13, 10:52 AM
Thanks bạn, để bữa làm làm JX mình nhờ bạn rip vài trang index + intro

vankiepanhsai1
12-08-13, 11:48 AM
Hôm nay, mình share trang Intro Võ Lâm 3D ( 7 Ngày Miễn Phí ). Mọi người tải về rồi Edit sao cho giống server của các bạn nhé.

Demo :

Dowloand :

Mấy bác Pro mong đừng ném gạch

Chỉ lấy giao diện của nó thôi hã....cũng đc đấy chứ ;))

CrazyKart
12-08-13, 11:48 AM
Chỉ lấy giao diện của nó thôi hã....cũng đc đấy chứ ;))

Mình lấy trang intro thì giao diện thôi chứ bạn. Còn bạn muốn index thì mình RIP cho :D

vankiepanhsai1
12-08-13, 11:54 AM
Mình lấy trang intro thì giao diện thôi chứ bạn. Còn bạn muốn index thì mình RIP cho :D

.html thì dễ mà...mình muốn .php cơ ;))
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

CrazyKart
12-08-13, 12:04 PM
.html thì dễ mà...mình muốn .php cơ ;))
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

có php luôn :D nếu bạn muốn đỗi như vậy :)

vankiepanhsai1
12-08-13, 12:09 PM
có php luôn :D nếu bạn muốn đỗi như vậy :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> RIP hộ mình code php nào 8-} Tkanks cậu

CrazyKart
12-08-13, 02:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> RIP hộ mình code php nào 8-} Tkanks cậu

Troll em à Thím :( ?
Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ? (HCM viết thường)