PDA

View Full Version : Share bá đao cho em chơi Phiên bản gần như mới nhất !

khuek8b
09-08-13, 03:35 PM
vào lun vấn đề: câu thank rùi share
đề mô :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đang up sever rùi, mình sẽ up cả 2 bản, 1 bản china chuẩn mới nhiều tính năng hơn
và 1 bản việt hóa, do nó nặng quá đi, nên ae thông cảm, up đến đâu có link đến đó mình update topic
mình đang mún làm lại đkvs , đây là bản mình remake lại, cố gắng remake, mà mún ae quay lại đkvs:), có gì cùng thảo luận những vấn đề chưa biết

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Linkdata Việt hóa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Server china + data gốc+Gm tools : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link bản china : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link file shell :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Linh script việt hóa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hay thì dùng ko thì tự dịch lại
Link folder việt hóa:
chú thích: giải nén ra bên trong sv XFD_code\Game168_Server\168_msgserver1 pử đây có file script.zip alf file đã fix ngon mọi thứ rùi, giải nén copy đè lên nhé
Fix bảng xếp hạng thì chạy querry

truncate wb_list_user_att;
drop table if EXISTS `wangpudb`.`wb_temp_mail`;create table wb_temp_mail(select User_ID, sum(Money_Amount) as money from wb_user_email group by User_ID having sum(Money_Amount) > 0);drop table if EXISTS `wangpudb`.`wb_temp_task`;create table wb_temp_task(select userid, mstnum1, nRandStep from wb_taskdetail where taskid = 90 and mstnum1 > 0);drop table if EXISTS `wangpudb`.`wb_temp_star`;create table wb_temp_star(select user_id, sum(star_max) as star from wb_boss_ladder_u group by user_id having sum(star_max) > 0);ALTER TABLE `wangpudb`.`wb_temp_mail` ADD INDEX (`User_ID`);ALTER TABLE `wangpudb`.`wb_temp_task` ADD INDEX (`userid`);ALTER TABLE `wangpudb`.`wb_temp_star` ADD INDEX (`user_id`);
insert into wb_list_user_att(userId, name, sex, Fir_Job, level, money, max_phyatt, max_magatt, max_maxlife, max_crit, max_hitrate, max_score, curProfValue, charm, viplev, syn_id, passNum, passTime, exp, MaxHonor, passStar) select u.id, u.name, u.sex, u.FIR_Job, u.level, (u.Gold1 + u.Gold_Saved + ifnull(m.money,0))/10000, u.max_phyatt, u.max_magatt, u.max_maxlife, u.max_crit, u.max_hitrate, u.max_score, ifNull(s.curProfValue, 0), u.Sec_Hp, u.viplev, ifNull(s.syn_id, 0), ifNull(t.mstnum1, 0), ifNull(t.nRandStep, 0), u.exp, u.GoodEvil, ifNull(r.star, 0) from wb_synattr as s right join wb_user as u on u.id = s.id left join wb_temp_mail as m on u.id = m.User_ID left join wb_temp_task as t on u.id = t.userid left join wb_temp_star as r on u.id = r.user_id where u.identity <=1 and u.level > 20 and u.last_login > 0 and abs(DATEDIFF(u.last_login, CURDATE())) < 7 order by u.level desc;
DROP TABLE `wangpudb`.`wb_temp_mail`;DROP TABLE `wangpudb`.`wb_temp_task`;DROP TABLE `wangpudb`.`wb_temp_star`;
update wb_list_user_att as ua,(select owner_id,sum(addlev+star+elementlevel) as result from wb_item as i FORCE INDEX (type) where (i.type between 0 and 239999) and (i.POSITION between 1 and 16) and (i.addlev+i.star+i.elementlevel>0) and (life_time=0 or life_time>DATE_FORMAT(now(),'%%y%%m%%d%%H%%i')) group by i.owner_id) as t set ua.protect=t.result where ua.userid=t.owner_id;

Hướng dẫn nhanh: giải nén server, import data việt hóa, cấu hình lại file trong server
tải bản cũ china về, giải nén, copy file shell.swf và folder gamedata và source đè lên, rùi vào game, lưu ý ko copy vào ko vào được game
note : chỉ hướng dẫn qua loa, ko có thời gian hỗ trợ nhiều, trước h mình share toàn thế
cám ơn TeamAzo
p/s : ko chửi bậy bạ, hàng mình share trước giờ luôn đủ làm nó ngon, nhưng đừng quá ăn sổi, ai cài được thì hướng dẫn lại cho mọi người, còn tên map thì các bạn chiu khó rip ở những sv đã online, folder map ấy, mình nghĩ là ai cũng rip được
Lưu ý: chạy server này ko sài flash ở server cũ, vì là login key khác nhau

Mi$$_$p@m
09-08-13, 03:40 PM
đề mô :
Hóng hàng
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

truyphong123
09-08-13, 03:50 PM
Đặt gạch!!!
Một với một là bao nhiêu ?

ThuPhuong
09-08-13, 03:56 PM
đã thanks lót dép hóng hàng bác Khue

omasa
09-08-13, 04:03 PM
Bao giờ share vậy ta =D>
30 char...........................

vankiepanhsai1
09-08-13, 04:10 PM
Hóng hàng của chủ thớt, hàng chủ thớt ra thì hàng HONKIEM.ORG sẽ xuất hiện :-bd~:>~:>
Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ? (HCM viết thường)

::H[2]T::
09-08-13, 06:51 PM
Hóng............................................. ...............

hieudkcom123
09-08-13, 08:09 PM
a khue cho em hỏi cách rip source huyetdiet.com nha a :d:):)

Anh2SiTinh
09-08-13, 08:25 PM
dạo này câu thank nhiều quá nhé

vankiepanhsai1
09-08-13, 08:31 PM
a khue cho em hỏi cách rip source huyetdiet.com nha a :d:):)

huyetdiet có j đâu mà RIP bạn... với lại bạn ko được hỏi lạc đề trong TOPIC nếu không là baned đấy

khuek8b
09-08-13, 09:02 PM
dạo này câu thank nhiều quá nhé
dạo này e chán đời, vô định nên kiếm vài cái thank thôi a à

mrsmith59
09-08-13, 09:24 PM
Hàng ngon, 10 thanks luôn nè :)))
hóng hóng

vudung
10-08-13, 12:18 AM
Bản này k biết fix chợ chưa :-?

Thấy huyết đao chưa fix

mother
10-08-13, 05:49 PM
share đi a khuê ơi.lâu lắm ùi.8->

xlinh
10-08-13, 06:04 PM
toàn hàng hot

10-08-13, 09:27 PM
Bản này fix đc mấy lỗi thì ngon........

nonameproviet
10-08-13, 09:39 PM
60 like rồi share diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiii

vuducthanh2007
10-08-13, 11:23 PM
Like rồi share nào pro :D
30rrrrrrrrrrrr

ThuPhuong
11-08-13, 03:07 AM
lót dép hóng hàng mấy ngày roài sốt ruột voãi

boyganz
11-08-13, 10:35 AM
Thank hơn 68 lần vậy khi nào share đây bro ;;)

khuek8b
11-08-13, 11:42 AM
Thank hơn 68 lần vậy khi nào share đây bro ;;)

hị hị, các(anh,chi) bạn thank thật là nhiệt tình quá đi :">

vn9011
11-08-13, 11:57 AM
hị hị, các(anh,chi) bạn thank thật là nhiệt tình quá đi :">

thế bao h thì share thế bạn
30char r r r r r r r r r

hai07dv
11-08-13, 01:02 PM
71 rùi...chắc đủ 100 cái :D.....Bão kép sắp vô...GZ cũng toàn bão =]]

11-08-13, 01:09 PM
Toàn gió chưa thấy bão đâu

Mười nhân mười bằng bao nhiêu ? (viết kết quả bằng số)

khuek8b
11-08-13, 01:36 PM
game này có lâu chẳng thấy ai làm, tưởng ko quan tâm, có vẻ vẫn nhìu ng thích nhỉ

11-08-13, 02:04 PM
game này có lâu chẳng thấy ai làm, tưởng ko quan tâm, có vẻ vẫn nhìu ng thích nhỉ

Đấy gọi là biết đâu bất ngờ :))

vn9011
11-08-13, 09:41 PM
81 rồi còn chưa thấy đâu.:-s chủ thớt ác vãi

fastclient1998
11-08-13, 10:05 PM
Sao lâu z ta... Chắc phải 100 like quá :-s

hai07dv
11-08-13, 11:02 PM

Tại nó tè le tét bét......Ai dev mấy đâu =D>=D>=D>

steak25251325
12-08-13, 11:53 AM
đề mô :
note : chỉ hướng dẫn qua loa, ko có thời gian hỗ trợ nhiều, trước h mình share toàn thế

Khi nào share vậy bác khuê ??

>>>

vankiepanhsai1
12-08-13, 05:03 PM
đề mô :

Hóng tập 10 ;;) Share đi khu8b cho test phát hóng bữa h =.="

huytruong9989
12-08-13, 06:20 PM
thank!! chờ bác share...ngon quáX_X

khuek8b
12-08-13, 07:32 PM
các ban thank nhiệt tình quá, mình tính treo topic tầm tuần rùi share , có vẻ pải cố gắng sắp xếp time up cho các bạn, các bạn chủ động tìm hiểu cách cài đi nhé, mình ko hỗ trợ dc nhiều, share thì share thôi

vuducthanh2007
12-08-13, 07:57 PM
các ban thank nhiệt tình quá, mình tính treo topic tầm tuần rùi share , có vẻ pải cố gắng sắp xếp time up cho các bạn, các bạn chủ động tìm hiểu cách cài đi nhé, mình ko hỗ trợ dc nhiều, share thì share thôi

Bro Share Đi Nào Hóng Lâu Quá Rồi \:D/

dkn2911
12-08-13, 10:58 PM

satthumeminh
13-08-13, 12:55 AM
:(( .

ThuPhuong
13-08-13, 02:33 AM
hóng bác khuê mấy ngày rồi,sốt ruột voãi

fastclient1998
13-08-13, 07:41 AM
hjc.... lâu quá à :( bác share đi....

tuananh1998
14-08-13, 11:01 AM
chưa có hả anh sao lâu thế 100 tks rùi

nguyen_van003
14-08-13, 12:00 PM
Cố lên nhé Bác.
A e đang hóng Link của Bác á.

boyganz
14-08-13, 12:07 PM
Bây giờ đã 100 người thank vậy mà vẫn chưa động tĩnh gì.Đây đâu phải là facebook mà xin vậy hả bác.Mong bác đừng đem con bỏ chợ 8-x

truyphong123
14-08-13, 12:14 PM
Hóng tập 2
Một với một là bao nhiêu ?

vudung
14-08-13, 02:06 PM
Bản remake thực chất chỉ làm lại cái map...

dkn2911
14-08-13, 09:55 PM
Share mau đi bác ơi, cả tuần rồi đấy bác ơi

khuek8b
14-08-13, 10:12 PM
Bản remake thực chất chỉ làm lại cái map...

khi nào t open mới nói dc nha, ko dc đoán bậy vớ vẩn nhé Bro

vinhkien1288
14-08-13, 10:13 PM
khi nào t open mới nói dc nha, ko dc đoán bậy vớ vẩn nhé Bro

bạn khuê ơi cho mình hỏi thang 99uc giờ vào kiểu gì hả bạn

khuek8b
14-08-13, 10:20 PM

mình cũng ko biết, lâu lắm rùi mình ko tìm mấy trang share rùi,hic2

Tuan565
14-08-13, 10:21 PM

trang đấy giờ còn ak . tưởng giờ chuyển qua 9uuc.com rồi chứ nhỉ

cauca.heocon
14-08-13, 10:47 PM
Hóng Đợi share bây h là 10:46 phút

dkn2911
14-08-13, 11:18 PM
bây giờ là 23h18p , hóng hóng dài cả cái mũi luôn :^o

cauca.heocon
14-08-13, 11:35 PM
Vẫn Đang hóng vẫn đang đợi chủ top #-o

khuek8b
14-08-13, 11:57 PM
mình cũng đang up nhưng chậm mạng, hic,

dkn2911
15-08-13, 12:12 AM
mình cũng đang up nhưng chậm mạng, hic,

Được nhiêu % rồi bác :ar!. Anh em ai cũng hóng bác đấy

nghienmu
15-08-13, 12:15 AM
muốn làm online bản khó k nhỉ :-/

khuek8b
15-08-13, 12:36 AM
Được nhiêu % rồi bác :ar!. Anh em ai cũng hóng bác đấy
tự dưng cái webchina die nên khổ thân :(

dkn2911
15-08-13, 12:39 AM
tự dưng cái webchina die nên khổ thân :(

ThuPhuong
15-08-13, 02:22 AM
lót dép hóng lần 3
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

dkn2911
15-08-13, 05:27 AM
Share luôn bản sever việt hóa scrips đi bác

Mi$$_$p@m
15-08-13, 07:52 AM
Cố lên nhé Bác.
A e đang hóng Link của Bác á.
Đợi chờ là hạnh phúc. $-) Cố gắng đợi thôi.

thamlang761
15-08-13, 09:36 AM
Cái bạn vừa úp lên sử dụng ra sao vậy bạn, cái XDF_code là sao vậy bạn giải thích giùm với mh k hiểu

dongnguyen0510
15-08-13, 09:58 AM
Bác cho cái hướng dẫn cho anh em newbie luôn với. Bước chân qua box này còn bỡ ngỡ quá
Honk biết cách cài. Ai pro chỉ hộ cách run sv nhé
Thank all

tului
15-08-13, 10:26 AM
Khi nào up xong cho xin cái hướng dẫn chạy sv lun nhé bác Khuê :D

tonyton96
15-08-13, 10:30 AM
lờ âu lâu thế ::::::::::::::::::::::::)))))))))))))))))

dongnguyen0510
15-08-13, 10:34 AM
Đã kéo về giải nén ra thì thấy hơn 1gb. Nhưng giờ lại chờ hướng dẫn để chạy SV. Pro vào giải quyết cho ổn thõa nào<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Làm theo thớt này cũng chả ăn thua

tonyton96
15-08-13, 11:10 AM
up link dơload wed client luôn đi khuê ơi nhanh đê. anh em đang hóng + hướng dẫn nữa thì tuyệt vời ông mặt trời :x:x

vuducthanh2007
15-08-13, 11:27 AM
Đã Cài Được Đang Test rồi xem sever có Lỗi nào ko

dongnguyen0510
15-08-13, 11:31 AM
hóng sv rồi lại hóng client
Đúng là cái cửa mình nó sắp hỏng rồi#-o#-o#-o#-o#-o#-o

skriptank
15-08-13, 11:36 AM
Thêm cái hướng dẫn online luôn nhé chủ thớt .

tonyton96
15-08-13, 12:06 PM
Up link client (wed) cho anh em đao về tự sướng đê sắp đi học rồi đáp ứng nhu cầu cho anh em nhanh cái bác Khuê ơi :U :U :)):)):)):)):))

vudung
15-08-13, 12:56 PM
Bản server việt nam của bá đao đâu :-?

Chả hiểu bác khuê kiếm đâu ra server của badaoviet.com =))

chắc đc share :)

up link lẹ đi.... Bản TQ kia có rồi

Share cái này lấy làm j.... server k giống trong video =))

Còn phần việt hóa còn lại.... anh em sang topic này để dowload nhé ( client việt hóa + full lời thoại npc):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hóng bác khuê =))

khuek8b
15-08-13, 01:15 PM
Bản server việt nam của bá đao đâu :-?

Chả hiểu bác khuê kiếm đâu ra server của badaoviet.com =))

chắc đc share :)

up link lẹ đi.... Bản TQ kia có rồi

Share cái này lấy làm j.... server k giống trong video =))

Còn phần việt hóa còn lại.... anh em sang topic này để dowload nhé ( client việt hóa + full lời thoại npc):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hóng bác khuê =))
Mình làm sao miễn cho ae có dc bản ngon chạy là dc rồi, sao cứ soi mói thế :(, vudung share sv bạn đang làm đi

ruaconnhoai17
15-08-13, 01:30 PM
down hết link về rồi làm sao nữa, em la mem mới ko biết cách cài, chi em cài offline với

tonyton96
15-08-13, 01:44 PM
Hướng dẫn cho anh em cách chạy sever luôn đi bác khuê . nhiều new bie k biết làm sao giờ ????

tonyton96
15-08-13, 01:53 PM
sao link : Link bản china : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không vào được nhỉ

vudung
15-08-13, 02:06 PM
Mình làm sao miễn cho ae có dc bản ngon chạy là dc rồi, sao cứ soi mói thế :(, vudung share sv bạn đang làm đi

Trong video server của khuê là server vn ( của gosu luôn) nếu đã nói là share server giống trong clip thì phải share cho đúng.... đừng có lừa mà câu thanks như vậy....

Còn server mình làm đc như nào cũng chả khoe... fix cũng đc đôi chút.... Vs hàng này mình có rồi... Nhận xét với anh em cũng phải dev chút ít mới hoàn chỉnh đấy, k phải lấy về mà xài đc luôn đâu :))

Tưởng tốt bụng gì thì ra đi share hàng thải =))

khuek8b
15-08-13, 02:16 PM
Trong video server của khuê là server vn ( của gosu luôn) nếu đã nói là share server giống trong clip thì phải share cho đúng.... đừng có lừa mà câu thanks như vậy....

Còn server mình làm đc như nào cũng chả khoe... fix cũng đc đôi chút.... Vs hàng này mình có rồi... Nhận xét với anh em cũng phải dev chút ít mới hoàn chỉnh đấy, k phải lấy về mà xài đc luôn đâu :))

Tưởng tốt bụng gì thì ra đi share hàng thải =))
vai~hàng thải , mình ko thích cãi nhau, bạn có thì kệ bạn chứ, chứ bạn đã share đâu
còn server gosu mình chẳng có, cái việt hóa trong clip là cái cách việt hóa theo key cho đỡ nhầm thôi, đừng có chém như vậy khi t mới là người đang sài, bn ko có sài àm chém là sv gosu dựa vào đâu :-?

tonyton96
15-08-13, 02:18 PM
Bó tay bá Khuê huong dan cu. thể chút đi. dowload 1 mớ về h k biết sao chạy sever . config chỗ nào cũng k rõ . link china k đao đk . nản vãi[-O<[-O<[-O<

vudung
15-08-13, 02:24 PM
vai~hàng thải , mình ko thích cãi nhau, bạn có thì kệ bạn chứ, chứ bạn đã share đâu
còn server gosu mình chẳng có, cái việt hóa trong clip là cái cách việt hóa theo key cho đỡ nhầm thôi, đừng có chém như vậy khi t mới là người đang sài, bn ko có sài àm chém là sv gosu dựa vào đâu :-?

shell server bạn share là của tụi qq2030.com.....

Thứ 2: server của bạn có cái locale language của Kor, Vn và TQ.....

Server đó mới là bản chuẩn, hiện thì có badaoviet.com là đang sở hữu ( mình k biết là bạn đc share hay là hack đc)

Nếu mà đã gọi là share, mà còn quay clip thì share chuẩn phát nhé... đừng tung hỏa mù

tonyton96
15-08-13, 02:46 PM
vudung thật tuyệt vời . có bản ngon share cho anh em chơi đi . ông khuê chán kinh . k hướng dẫn lại còn múa rìu qua mắt thợ :))

dkn2911
15-08-13, 03:16 PM
Kiểu như treo đầu dê bán thịt cày ấy :D Có mùi gì thôi thúi quanh đây , làm cái demo share bản chuẩn như thật nhưng share thì ko ra gì

khuek8b
15-08-13, 03:49 PM
kính thưa các pro vudung và dkn2911 ạ,
thứ nhất : sv này mình đang đem on, demo: ...
thứ hai: các bạn khôn quá cơ ạ, để yên mình nói mà nghe, các key là để việt hóa cho dễ nhưng mình chỉ có hơn 2000 key như vậy thì ko việt hóa full đầy đủ dc hết script, cụ thể các bạn vào ,,,,, chơi sẽ thấy nó còn nhiều dòng china ở npc
còn tặng riêng 2 bạn video này,nếu xem mà ko hiểu thì thôi:| mod đi qua close topic giùm mình, share thế thôi, khỏi hỗ trợ, ko có thời gian đi đôi co với các bro ,hơi bị tự ái vì mấy câu nói mấy bạn rồi

dkn2911
15-08-13, 03:57 PM
kính thưa các pro vudung và dkn2911 ạ,
thứ nhất : sv này mình đang đem on, demo: huyetdao.com
thứ hai: các bạn khôn quá cơ ạ, để yên mình nói mà nghe, các key là để việt hóa cho dễ nhưng mình chỉ có hơn 2000 key như vậy thì ko việt hóa full đầy đủ dc hết script, cụ thể các bạn vào huyetdao.com chơi sẽ thấy nó còn nhiều dòng china ở npc
còn tặng riêng 2 bạn video này,nếu xem mà ko hiểu thì thôi:| mod đi qua close topic giùm mình, share thế thôi, khỏi hỗ trợ, ko có thời gian đi đôi co với các bro ,hơi bị tự ái vì mấy câu nói mấy bạn rồi

Mình ko có ý chê bác này nọ , nhưng nếu bác đã demo như thế thì nên share cho đúng , nick bác cũng chữ hồng thuộc dạng có tiếng trên gamezone thì bác cũng phải làm sao cho anh em tin tưởng chứ . Mình nói thế thôi , bác share cũng đc ko share cũng đc , nhưng làm sao để anh em tôn trọng chứ

khuek8b
15-08-13, 04:09 PM
Mình ko có ý chê bác này nọ , nhưng nếu bác đã demo như thế thì nên share cho đúng , nick bác cũng chữ hồng thuộc dạng có tiếng trên gamezone thì bác cũng phải làm sao cho anh em tin tưởng chứ . Mình nói thế thôi , bác share cũng đc ko share cũng đc , nhưng làm sao để anh em tôn trọng chứ

cái này khác gì bản trong video,cái key kia các bạn mang về thì vẫn pải dịch script, vì nó ko đủ key, thế thôi, hay vẫn ko hiểu, khi nào key hoàn thiện thì share key copy đè lên là xong

dkn2911
15-08-13, 04:16 PM
cái này khác gì bản trong video,cái key kia các bạn mang về thì vẫn pải dịch script, vì nó ko đủ key, thế thôi, hay vẫn ko hiểu, khi nào key hoàn thiện thì share key copy đè lên là xong

Mình cũng đâu đòi hỏi đâu , share hay ko là quyền của bạn , bạn share thì anh em biết ơn , còn lén lén lút lút , kêu share thì share cho đoàng hoàng để anh em khỏi hiểu lầm. Vì anh em cũng thanks bạn nhiệt tình rồi mà. Còn nếu mình làm bạn buồn thì mình xin lỗi thế thôi , anh em chơi vui là chính

steak25251325
15-08-13, 04:16 PM

cái này có sài cái resource việt hóa của ông "vudung" đc ko ??

khuek8b
15-08-13, 04:18 PM
Mình cũng đâu đòi hỏi đâu , share hay ko là quyền của bạn , bạn share thì anh em biết ơn , còn lén lén lút lút , kêu share thì share cho đoàng hoàng để anh em khỏi hiểu lầm. Vì anh em cũng thanks bạn nhiệt tình rồi mà

lén lút cái gì, như thế vẫn còn chưa đủ sao, còn mún file nào nữa up nốt cho rồi về vẫn pải dịch script thôi

dkn2911
15-08-13, 04:21 PM
lén lút cái gì, như thế vẫn còn chưa đủ sao, còn mún file nào nữa up nốt cho rồi về vẫn pải dịch script thôi

Vậy bác update cho anh em full cái msg có key giống bác đi, để anh em học hỏi cách của bác VH cho dễ thôi. ANh em khỏi thắc mắc

khuek8b
15-08-13, 04:22 PM
bạn ko biết đừng có nói câu treo đầu dê bán thịt * & #* & #* & #* & # và nembie ko biết thì tớ mặc kệ, ko có time đâu mà hướng dẫn, topic share chứ ko pải topic hướng dẫn, người biết làm thì họ khác biết làm thôi

dkn2911
15-08-13, 04:26 PM
bạn ko biết đừng có nói câu treo đầu dê bán thịt * & #* & #* & #* & # và nembie ko biết thì tớ mặc kệ, ko có time đâu mà hướng dẫn, topic share chứ ko pải topic hướng dẫn, người biết làm thì họ khác biết làm thôi

Thì mình xin lỗi bạn ở trên rồi còn gì , bạn kéo lện xem đi. Update share cho anh em ủng hộ dài dài nào

khuek8b
15-08-13, 04:29 PM
key đây :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
biết sài hay ko là việc của bn và mọi người nhưng lời khuyên là việt hóa script để dc 100% ko có chữ china

15-08-13, 04:53 PM
Bạn nào cài được rồi thì hướng dẫn cho mấy anh em newbie đi.....
Mình tải xong nhưng chưa cài :))

vudung
15-08-13, 05:00 PM
T::;795652']Bạn nào cài được rồi thì hướng dẫn cho mấy anh em newbie đi.....
Mình tải xong nhưng chưa cài :))

Pro này tự cài đi LOL

việc gì phải vơ đũa newbie... k thấy tiêu đề là k hướng dẫn hả

15-08-13, 05:02 PM
Pro này tự cài đi LOL

việc gì phải vơ đũa newbie... k thấy tiêu đề là k hướng dẫn hả

Bạn cứ đùa....
Tớ pro đâu....:))
Đang hỏi xem ai cài được thì hướng dẫn mà chứ hỏi chủ topic đâu =))

vudung
15-08-13, 05:06 PM
T::;795654']Bạn cứ đùa....
Tớ pro đâu....:))
Đang hỏi xem ai cài được thì hướng dẫn mà chứ hỏi chủ topic đâu =))

server này có lâu rồi.... cài chán rồi =))

Mà cài xong vẫn lỗi đấy nên đừng mừng vội..... Mà pro như h2t thì làm gì chả đc =))

tonyton96
15-08-13, 05:15 PM
có cần cài IIS để chạy game này k . hay sao t chạy sever rồi h sao vô đk wed vậy . huong dan t add vao MySQL voi' ???? helllllpppppp

hai07dv
15-08-13, 05:18 PM
Chẹp sao máy bro lại cãi nhau thế nhỉ...Checkin phát xem thế nào :ar!:ar!:ar!:ar!

tonyton96
15-08-13, 05:20 PM
ai giúp mình cài với. Lần đầu cài trò nên nên thấy khó quá . mày mò mãi vẫn không chơi được. ai giúp với . hướng dẫn cụ thể cho mấy người như mình đi coi như làm 1 bài hướng dẫn luôn . TKs

truyphong123
15-08-13, 06:36 PM
ai giúp mình cài với. Lần đầu cài trò nên nên thấy khó quá . mày mò mãi vẫn không chơi được. ai giúp với . hướng dẫn cụ thể cho mấy người như mình đi coi như làm 1 bài hướng dẫn luôn . TKs

có toppic hướng dẫn bằng video rùi đó bạn

15-08-13, 06:43 PM
server này có lâu rồi.... cài chán rồi =))

Mà cài xong vẫn lỗi đấy nên đừng mừng vội..... Mà pro như h2t thì làm gì chả đc =))

Đấy là bạn cài chán rồi
Còn người khác
Có chơi với mình là đc rồi
Lỗi biết thì fix ko biết thì tìm hiểu
Hỏi người biết
Mình nhận pro bao giờ
Bạn nói chuyện làm người khác ức chế
Nếu ngứa mắt với mình thì
No cmt mình viết
Thân

khuek8b
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nốt cái UI cho đồng bộ, quên mất

có toppic hướng dẫn bằng video rùi đó bạn

Thank bạn hiền
Mình ghé qua topic

vankiepanhsai1
15-08-13, 11:03 PM
Bóc tem 3:-O ngon đấy thớt :-?
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

tungmat1610
16-08-13, 12:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình bị lỗi này nè,Bấm vào Game rồi đứng như trong hình không load gì nữa,ai biết chỉ mình với

skriptank
16-08-13, 12:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình bị lỗi này nè,Bấm vào Game rồi đứng như trong hình không load gì nữa,ai biết chỉ mình với

Bạn cấu hình lại server đi, thường thì cấu hình sai sẽ bị như vậy.

tungmat1610
16-08-13, 12:52 PM
Bạn cấu hình lại server đi, thường thì cấu hình sai sẽ bị như vậy.

Cấu hình ntn nữa hả bạn,mình làm y chang hương dẫn rồi mà vẫn không được

ThuPhuong
16-08-13, 12:53 PM
các bác cho mình hỏi đây là lỗi gì thế đang cài hamachi cho mấy thằng bạn chơi cho vui

fastclient1998
16-08-13, 01:41 PM
các bác cho mình hỏi đây là lỗi gì thế đang cài hamachi cho mấy thằng bạn chơi cho vui

hoặc các bác vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> room Test124567945 pass 123456 test lỗi đó hộ em cái nhé.Nhân tiện cho mình hỏi muốn online ko cần Hamachi thì cần mở những port nào vậy

Diễn Dàn nghiêm cấm mở online hay bàn luận về mở game pri nhé! Đừng tại đây đi... Ko MOD qua đây band ráng chịu

ThuPhuong
16-08-13, 01:51 PM
Diễn Dàn nghiêm cấm mở online hay bàn luận về mở game pri nhé! Đừng tại đây đi... Ko MOD qua đây band ráng chịu

ec đang hỏi thử các bác xem lỗi kia là gì thôi mà mà cho mình hỏi add ngân bảo và ngân phiếu ở tab nào cột nào vậy.Lỗi kia mình fix được rồi

tonyton96
16-08-13, 06:12 PM
sao có nhiều NPC k nói chuyện được nhỉ. NPC tọa kỵ ở thành ấn vào k thấy gì luôn bó tay :D

tonyton96
17-08-13, 11:14 AM
ai biết fix lỗi EXP nhân vật bá đao của khuê k . t lên cấp 25 là chịu luôn. nhận NV nó bỏa exp đã đầy ai chỉ vs :D

thanhbeo8
22-08-13, 09:41 PM

cũng bị lỗi tương tự các bác chỉ em cách fix với

dongahchu
25-08-13, 03:12 AM
cũng bị lỗi tương tự các bác chỉ em cách fix với

Lỗi tương tự .
Làm sao để fix đc nhỉ ?
Mong đc giúp đỡ !

LuvII
25-08-13, 02:31 PM
Cái lỗi ko tạo được nhân vật là do mấy file flash việt hóa
Lâu rồi mình không chơi nữa mà cũng xóa mất rồi nên không nhớ nó là file gì nữa
Lấy bản gốc vào tạo nhân vật xong rồi copy việt hóa vào :))

skriptank
25-08-13, 04:30 PM
Cái lỗi ko tạo được nhân vật là do mấy file flash việt hóa
Lâu rồi mình không chơi nữa mà cũng xóa mất rồi nên không nhớ nó là file gì nữa
Lấy bản gốc vào tạo nhân vật xong rồi copy việt hóa vào :))

Không tạo đc nv do config IP chưa đúng

thanhbeo8
26-08-13, 09:11 AM
Không tạo đc nv do config IP chưa đúng

sửa file nào vậy bác,sửa chỗ nào chỉ em với

Crawler
03-09-13, 08:30 AM
mình cũng bị đứng ở màn hình tạo NV.
sever log thì báo

08:25:16¡¾Connect to account server again...¡¿
08:25:17¡¾Connect to relation server again...¡¿
mặc dù đã start 2 sv này rồi

epine
22-05-14, 10:23 AM
How can I change the language files?
. "bin" file?
I could edit the file path and you tell me how?