PDA

View Full Version : [Gunny] Share loading đẹp của vinagame

nhokvip99
09-08-13, 08:49 AM
Hôm nay rảnh rỗi share cho anh em loading đẹp của vinagame phiên bản mới update:
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link download:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks mạnh các bạn nha!!!

huythienhoang
11-08-13, 01:32 AM
Hôm nay rảnh rỗi share cho anh em loading đẹp của vinagame phiên bản mới update:
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link download:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks mạnh các bạn nha!!!
Cho mình hỏi bạn làm cách nào mà lấy đc file loading của vng zạ hay quá , chỉ mình đc hok

bachugacon122
11-08-13, 06:37 AM
Cho mình hỏi bạn làm cách nào mà lấy đc file loading của vng zạ hay quá , chỉ mình đc hok

zô chỗ chơi gunny VNG lúc loading thì ctrl + s về :v =))

nhokvip99
11-08-13, 08:05 AM
zô chỗ chơi gunny VNG lúc loading thì ctrl + s về :v =))
Bác cứ nói chơi! Bác thử ctrl + s xem nó ra cái gì!!!!

gamegn
11-08-13, 08:29 AM
Bác cứ nói chơi! Bác thử ctrl + s xem nó ra cái gì!!!!
Để mình nói thử coi đúng không?
Lúc loading ta nhấn F12, click vào bảng loading game nó hiện code html ra ta chọn vào link và mở link trên trình duyệt, sau đó Ctrl + S

nhokvip99
11-08-13, 08:33 AM
Lúc loading ta nhấn F12, click vào bảng loading game nó hiện code html ra ta chọn vào link và mở link trên trình duyệt, sau đó Ctrl + S
Chuẩn không cần chỉnh!!!!^:)^
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

datdn74
11-08-13, 10:06 AM
Chuẩn không cần chỉnh!!!!^:)^
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

mình thì cũng có cách này lúc vào game chọn kiểm tra phần tử chọn resource rồi down cái file loading nó về thôi :-? ko bik có ai ý kiến ko nhỉ

nhokvip99
11-08-13, 10:10 AM
mình thì cũng có cách này lúc vào game chọn kiểm tra phần tử chọn resource rồi down cái file loading nó về thôi :-? ko bik có ai ý kiến ko nhỉ
Cách nào chả giống nhau! Có cái loading là được rồi!!!

huythienhoang
12-08-13, 04:44 AM

cụ thể hơn đc ko bạn zo resources rồi vào đâu nữa bạn

nhokvip99
12-08-13, 09:27 AM
cụ thể hơn đc ko bạn zo resources rồi vào đâu nữa bạn
Mình chỉ đơn giản cho bạn nè. Mỗi lần cập nhật phiên bản mới bạn chỉ cần dơnload đường link này là xong:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xong rùi đấy bạn!!:P

huythienhoang
12-08-13, 08:23 PM
Mình chỉ đơn giản cho bạn nè. Mỗi lần cập nhật phiên bản mới bạn chỉ cần dơnload đường link này là xong:
Xong rùi đấy bạn!!:P

thanks bạn nhìu nha
hai nhân hai là mấy ?