PDA

View Full Version : [JX] Pro nào HD khắc phục lỗi này dùm em với

kenkapu
07-08-13, 11:53 PM
Hiện tại em đang sử dụng sever của BroTher Team New Version 4.0 em đang làm tới đó thì bị dính ngay cái lỗi đó em hok bik làm sao nữa
Ai pik lỗi đó khắc phục sao chỉ e zới y/h của em đây : hacker_nt_84826.
Ai có lòng nhân hậu thì teamviewer hd dùm e với.tại e hok có nhìu thời gian rảnh em bận đi chụp hình mà lại máu võ lâm off này nữa
Fone của em đây 0937714935 . :D free cho bác nào giúp em giảm 30% chụp hình ngoại cảnh tại TPHCM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Có zỳ sai sót xin mod đừng xóa bài em cảnh cáo là em pik rồi :D

Tuan565
07-08-13, 11:57 PM
..............................................

tuidangvui
07-08-13, 11:59 PM
Hiện tại em đang sử dụng sever của BroTher Team New Version 4.0 em đang làm tới đó thì bị dính ngay cái lỗi đó em hok bik làm sao nữa
Ai pik lỗi đó khắc phục sao chỉ e zới y/h của em đây : hacker_nt_84826.
Ai có lòng nhân hậu thì teamviewer hd dùm e với.tại e hok có nhìu thời gian rảnh em bận đi chụp hình mà lại máu võ lâm off này nữa
Fone của em đây 0937714935 . :D free cho bác nào giúp em giảm 30% chụp hình ngoại cảnh tại TPHCM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Có zỳ sai sót xin mod đừng xóa bài em cảnh cáo là em pik rồi :D

- Tui cũng đang ngâm và cũng bị cái này, chưa test hết các trường hợp, nhưng hãy thử:
1. Kiếm db khác (trong các server share trên gz)
2. Sử dụng MSSQL mới hơn (2005, 2008, etc)

p/s: kiếm được con D300 nào dùng tốt share lại nghen ;))

thaihoa91
08-08-13, 01:38 AM
Kiếm DB từ Server khác wăng wa vẫn xài bt vì 99% các server dù khác nhau nhưng có cùng 1 DB!

kenkapu
08-08-13, 03:22 AM
Kiếm DB từ Server khác wăng wa vẫn xài bt vì 99% các server dù khác nhau nhưng có cùng 1 DB!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danghai1993
08-08-13, 07:31 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

File MDF sao retore đc chứ. Chỉ có file .bak mới retore đc thôi