PDA

View Full Version : [KT] share code web tài khoản kiếm thế

omasa
04-08-13, 08:52 AM
demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Code kèm cả database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã có hướng dẫn bên trong. Ai không xài đừng gạch đá. Bác nào thấy hay thì rảnh phi xe về Nam Định mời ly cafe là ngon rồi :D

Chúc anh em GZ vui vẻ.

p/s: Data thích hợp chạy bản 2.6. Nếu bạn nào dùng bản khác thì đồng bộ data 1 chút là xong nhé.

Sao down thì nhiều mà ít ng thanks quá vậy ta :((

___Rookie___
04-08-13, 09:13 AM
rất cảm ơn vì tinh thần ! tuy chưa sài nhưng vẫn cảm ơn và hy vọng có nhiều cái mới hơn nữa cho anh em nghiên cứu :D

accelan006
04-08-13, 03:56 PM
demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Code kèm cả database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã có hướng dẫn bên trong. Ai không xài đừng gạch đá. Bác nào thấy hay thì rảnh phi xe về Nam Định mời ly cafe là ngon rồi :D

Chúc anh em GZ vui vẻ.

ngày xưa quê em nam định đấy =))

omasa
04-08-13, 04:12 PM
ngày xưa quê em nam định đấy =))

Vụ này thì biết cách đây 2 tháng rồi =)). Xin cái YH đồng hương cái nào. thỉnh thoảng còn cafe cà pháo cái ;))

omasa
05-08-13, 08:56 AM
Sao chả thấy ai đánh giá cái nhỉ (:|. Chắc code cùi quá 8-x

na.ilusm89
05-08-13, 09:36 AM
Sao chả thấy ai đánh giá cái nhỉ (:|. Chắc code cùi quá 8-x

Nói chung cũng được bác xem lại đoạn đăng ký báo thành công đăng nhập không được

omasa
05-08-13, 09:43 AM
Nói chung cũng được bác xem lại đoạn đăng ký báo thành công đăng nhập không được

Chọn đúng SV để đăng nhập chưa bạn. Nếu ko đc thì pm yahoo mình

ConGa9x
05-08-13, 10:14 AM
demo:

Chúc anh em GZ vui vẻ.

p/s: Data thích hợp chạy bản 2.6. Nếu bạn nào dùng bản khác thì đồng bộ data 1 chút là xong nhé.

Hôhô...đẹp phết nhỉ phải test thử phát mới được :)))

thanhdinh10
05-08-13, 10:57 AM
demo:

Chúc anh em GZ vui vẻ.

thank bác cái :D đồng hương Nam Định đây

accelan006
05-08-13, 02:09 PM
Vụ này thì biết cách đây 2 tháng rồi =)). Xin cái YH đồng hương cái nào. thỉnh thoảng còn cafe cà pháo cái ;))

nhưng giờ em đang ở miền nam cơ ợ :D

omasa
05-08-13, 09:40 PM
thank bác cái :D đồng hương Nam Định đây
đồng chí ở chỗ nào NĐ thế :)

nhưng giờ em đang ở miền nam cơ ợ :D
Ô. vậy là hết cà pháo cà phê luôn à #-o

thanhdinh10
05-08-13, 10:51 PM
đồng chí ở chỗ nào NĐ thế :)

Ô. vậy là hết cà pháo cà phê luôn à #-o

Hải Hậu còn bác :) bác ở đâu thế, tiện thể bác cho em luôn cái yahoo để tiện liên lạc :D

accelan006
05-08-13, 11:27 PM
Hải Hậu còn bác :) bác ở đâu thế, tiện thể bác cho em luôn cái yahoo để tiện liên lạc :D

quất lâm tự, giao thủy :))
....................

omasa
07-08-13, 10:21 AM
vãi 2 thánh. mình ở Nam trực, Nam Định :-?

thanhdinh10
07-08-13, 10:38 AM
quất lâm tự, giao thủy :))
....................

Bữa nào về quê qua đó đi tu luyện .....Đại Pháp cái nhỉ :))

omasa
07-08-13, 12:29 PM
Bữa nào về quê qua đó đi tu luyện .....Đại Pháp cái nhỉ :))

2 lão dưới đó thì ngày nào chả luyện. accelan006 thì chắc luyện thành chánh quả lâu rồi phải đi tìm vùng đất mới để luyện tiếp |-)

omasa
09-08-13, 02:08 PM
Sao ko ai đánh giá cái nhỉ :(
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

vd_tt
11-08-13, 11:26 AM
đã offline,đang test đăng ký, khá ổn, đã thank, lướt sơ qua có
defined => bảo mật khá tốt, code làm kỹ phần đăng ký , check pass đổi pass khá nhanh nhưng chưa có phần bảo mật đổi pass, đã thank lúc mới down, giờ mới test. :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ps: chưa test có con gì ko :)

thuannd203
11-08-13, 09:54 PM
Link Die roài, đang định tải test xem sao

lionking0880
11-08-13, 10:33 PM
Link die rồi chưa kịp download về để test, bác nào tốt bụng upload lại cho AE test với. Mình định mở server cho mạng LAN của phòng NET test thử, server ko check pass mọi người vào acc của nhau loạn cả :o3

omasa
12-08-13, 11:09 PM
đã up lại links cho anh em. :(

kieudpa
15-08-13, 03:08 PM
Dang test,cai Lich sự nạp thẻ kô hoạt động bác ợ

Chú ý viết tiếng Việt rõ ràng !

kieudpa
19-08-13, 07:48 PM
Thấy 1 server có trang tài khoản giống của chủ thớt : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thớt vào nhận hàng nhé,test thử thấy chạy ngọt thật,mỗi tội chưa thử nạp thẻ để xem cái lịch sử giao dịch có hoạt động ko =))
Trang tk là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-??

huyhoangtu
20-08-13, 08:39 AM
chủ top hoac mod + anh pro nào biết cài web này có thể hướng dẫn sơ lược qua cái web này dc ko anh giúp máy new mới tập làm thanks:">:">

linhpl2001
28-08-13, 12:18 PM
vào lỗi kết nối sever :-s là sao kêu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chủ topic up lại dùm
thank

cuga95
28-08-13, 03:48 PM
Đã sửa được :D , 30 chả cá bò viên.

cuga95
28-08-13, 04:06 PM
Sao thông báo đăng ký thành công mà không có tài khoản trong navicat nhỉ? :(

mrkutepro
28-08-13, 07:08 PM
Sao thông báo đăng ký thành công mà không có tài khoản trong navicat nhỉ? :(

Chắc nó lưu vào Recyclebin bạn kiếm trong đó xem\m/

vd_tt
28-08-13, 07:29 PM
lấy cái db khác, 2.6 chỉ cần vài thứ thôi bạn ak, sửa lại mấy cái cột là được

cuga95
28-08-13, 07:38 PM
lấy cái db khác, 2.6 chỉ cần vài thứ thôi bạn ak, sửa lại mấy cái cột là được

Dùng data của thớt luôn. Hôm trước test thì vẫn tạo được, mới cài lại win, down cái link mới này về dùng thì không xài được.

kieuduybl
30-08-13, 04:00 AM
Bạn ơi link đăng ký là trang nào ấy nhể

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trong link ko có file dangkytaikhoan.html :))

kiemthe_dev
30-08-13, 11:57 AM
Muốn dùng full chức năng thì phải code thêm vài thứ đấy,chứ ko mì ăn liền đc đâu ;)

tohanh
23-05-14, 04:31 PM
vãi 2 thánh. mình ở Nam trực, Nam Định :-?

mình cũng nam định mừ ở trên phố ko có diễm phúc đc gần chốn thần tiên quất lâm :(

bludragon2012
08-07-14, 09:06 PM
demo:

Chúc anh em GZ vui vẻ.

Sao down thì nhiều mà ít ng thanks quá vậy ta :((

bác có thể cho em cái hướng dẫn cài đặt chi tiết không ạ, em là newmen, chịu vụ này rồi, cài xong sever vói client thì được, còn cái này chịu thật

dùng xampp mấy vậy anh, trong đó chưa có file hướng dẫn anh ơi, up giúp em với