PDA

View Full Version : Xin lại Tool Add quái của hai07dv

fastclient1998
03-08-13, 09:48 PM
Như trên tiêu đề... Ai còn cái tool đó cho mình xin nhé! Có gì pm yahoo: nhatlevuminh mình sẽ hậu tạ.

vudung
03-08-13, 09:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fastclient1998
03-08-13, 10:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nè bạn....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tool link MF die còn cái tool 2 thì down về chả hỉu gì cả

hongphat7997
04-08-13, 12:51 AM
nè bạn....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tool link MF die còn cái tool 2 thì down về chả hỉu gì cả

qua bên khựa đi,tụi nó share đó,có tool thêm quái vs edit map đó.Mà game nay private nhiều vãi,reg chơi cho nhanh,chứ dev làm gì.game này chán lắm:-s

fastclient1998
04-08-13, 09:48 AM
qua bên khựa đi,tụi nó share đó,có tool thêm quái vs edit map đó.Mà game nay private nhiều vãi,reg chơi cho nhanh,chứ dev làm gì.game này chán lắm:-s

Ko phải mình mở on mình chơi off muốn xem tình hình của game ní như thế nào.... làm cái map mà tool die.... nếu đc bạn có thể kiếm giúm mình... mình sẽ hậu ta

kuldo
04-08-13, 09:54 AM

vudung
04-08-13, 03:07 PM

Bạn ý cần tool rút gọn cơ

tool này không biết xài =))