PDA

View Full Version : [TLBB] vấn đề launch

kfcneed2
02-08-13, 05:53 PM
các pro làm ơn cho mình hỏi làm sao để chỉnh sửa launch và dùng cho client 3.30 xin các pro chỉ giáo cám ơn rất nhìu

dmt998
02-08-13, 06:46 PM
các pro làm ơn cho mình hỏi làm sao để chỉnh sửa launch và dùng cho client 3.30 xin các pro chỉ giáo cám ơn rất nhìu

Chỉnh sửa thì hầu như ko đc. Trừ khi phải làm ra cái launch mới :D còn làm ra thế nào thì dễ thôi bạn :) biết C++ thì viết ra thôi =))

Lâm Ngọc Huy
02-08-13, 06:47 PM
Launch.ini hay Launch.exe phải nói rõ chứ :)

kfcneed2
02-08-13, 06:56 PM
Launch.ini hay Launch.exe phải nói rõ chứ :)

za chỉnh sửa launch.exe ạ !! nếu a có thời gian thì phân giải hộ em cả 2 cái để chắc chắn hơn thank a nhìu

kfcneed2
03-08-13, 05:51 PM
upppppppp bác nào pro chỉ hộ với
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

lekhanh456
03-08-13, 09:38 PM
ý bạn muốn chính cái gì ở lauch ?? tên sv ip máy bạn hay cái gì !!
vi du xem !!

le_minh
03-08-13, 09:44 PM
Nếu muón chạy Lanch.exe mình có bài hướng dẫn bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó bạn

mastervnn
04-08-13, 09:59 AM
Nếu muón chạy Lanch.exe mình có bài hướng dẫn bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó bạn

Tôi cũng thấy lạ chép lauch.ini zo rồi mà cũng xài ko đc lauch của client của HH.

lauch báo không thể vận hành............

le_minh
04-08-13, 02:43 PM
Tôi cũng thấy lạ chép lauch.ini zo rồi mà cũng xài ko đc lauch của client của HH.

lauch báo không thể vận hành............

bạn lấy cai này chạy thử coi sao vì cai này mình dang xài
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mastervnn
06-08-13, 10:00 AM
bạn lấy cai này chạy thử coi sao vì cai này mình dang xài
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn b nhé, để mình test xem nó ntn. àk mà b cho mình hỏi b có xài client của HH ko?
và có xảy ra tình trạng rớt mạng k? rớt lai rai và có lại.

HaHoang
06-08-13, 11:09 AM
Cảm ơn b nhé, để mình test xem nó ntn. àk mà b cho mình hỏi b có xài client của HH ko?
và có xảy ra tình trạng rớt mạng k? rớt lai rai và có lại.Mạng cáp quang đây. Chơi game vẫn chat yahoo bình thường nhé. Rớt mạng ko phải do client vì client chỉ có mỗi 1 con trojan ẩn trong file missahelp.dll, con trojan này chỉ có tác dụng gõ các phím linh tinh khi nhập mật khẩu mà vẫn để Unikey hoạt động. Tắt Unikey đi là ko có tác dụng.

nhatlinh0207
06-08-13, 11:50 AM
mình có thể làm 1 cái launch hoàn toàn mới cho bạn và có thể share full code như: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng bạn phải nói rõ nhưng chức năng cần thiết trong launch mà bạn muốn

vì share full code nên code sẽ có hạn chế là chỉ tự update khi có phiên bản mới - không tự fix các file bị lỗi.

mastervnn
06-08-13, 12:13 PM
Mạng cáp quang đây. Chơi game vẫn chat yahoo bình thường nhé. Rớt mạng ko phải do client vì client chỉ có mỗi 1 con trojan ẩn trong file missahelp.dll, con trojan này chỉ có tác dụng gõ các phím linh tinh khi nhập mật khẩu mà vẫn để Unikey hoạt động. Tắt Unikey đi là ko có tác dụng.

Mình mới vừa rớt mạng, nguyên nhân có thể là do client vì này giờ đang chơi chỉ có cái client để test xem ra sao?
Chắc có lẻ là do virus............

Ak còn con trojan gì đó thì có tắt unikey cũng không hết....... Thật đau đầu ra tiệm nét chơi bị chửi hoài........

ronglam
06-08-13, 02:35 PM
Mình mới vừa rớt mạng, nguyên nhân có thể là do client vì này giờ đang chơi chỉ có cái client để test xem ra sao?
Chắc có lẻ là do virus............

Ak còn con trojan gì đó thì có tắt unikey cũng không hết....... Thật đau đầu ra tiệm nét chơi bị chửi hoài........

Virut nằm ở file game.exe. Như a Hữu Duyên nói để vô hiệu hóa con này phải đổi file hosts. Đổi xong sẽ làm giảm rớt mạng + lỗi dịch map C++