PDA

View Full Version : [Gunny] Share Index PHP

NewJack
01-08-13, 02:02 PM
lấy tạm demo bên đây vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ->
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
index này thích hợp vs webshop của bachugacon
-> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

steak25251325
01-08-13, 02:18 PM
bóc tem :))
30 cccccccccccccccccccccccccccccc

btbaotrung90
01-08-13, 06:10 PM
Uầy, ghê nhở
Dạo này sao nhiều bro share index thế không biết

freepro921
01-08-13, 06:11 PM
có shell như topic kia ko nhĩ :(

NewJack
01-08-13, 06:41 PM
có shell như topic kia ko nhĩ :(
bạn xem đj nhé =)) mình share là share rõ ràng gán shell làm jì ;;)

duyhungvt
01-08-13, 06:44 PM
;;) Cái này có chạy được gunny II không nhỉ

NewJack
01-08-13, 07:07 PM
Phải sửa lại rất nhiều chỗ đấy bạn

bachugacon122
01-08-13, 07:20 PM

Mình cái index này thôi thì mình ko rõ chạy dc gunII ko :-?
nhưng web shop của mình thì chắc chắn là KO
mún chạy phải sửa hơi bị nhiều :))

nmvuong52
01-08-13, 08:04 PM
Mình cái index này thôi thì mình ko rõ chạy dc gunII ko :-?
nhưng web shop của mình thì chắc chắn là KO
mún chạy phải sửa hơi bị nhiều :))

không gì là không thể;

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bachugacon122
01-08-13, 09:08 PM
không gì là không thể;

Thì mình nói là phải sửa lại nhiều chỗ mà ;;)

fastclient1998
01-08-13, 09:54 PM
Giờ mới được cái Index chuẩn.... của lão kia có con shell gớm thía mẹ =((