PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi đăng nhập r2.5

tonyton96
01-08-13, 01:05 PM
đang chạy 7/13 nó hiện ra cái bảng báo lỗi Tải ddtbead thất bại ! ai biết giúp mình vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiii

nhokvip99
02-08-13, 01:01 PM
đang chạy 7/13 nó hiện ra cái bảng báo lỗi Tải ddtbead thất bại ! ai biết giúp mình vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiii
Cho xin cái hình bạn ơi! Cái này hơi lạ

meocon5000
02-08-13, 01:04 PM

Do bạn chỉnh sửa file đó loạn lên , hay là thay nó = flash khác nên nó mới báo vậy đó

angelvipno.1
02-08-13, 01:10 PM

Mình không biết đúng không. Nhưng cậu thử down lịnk này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó bỏ nó vào thư mục flash của bạn xem.

tonyton96
02-08-13, 02:00 PM
Mình không biết đúng không. Nhưng cậu thử down lịnk này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó bỏ nó vào thư mục flash của bạn xem.

link ấn vào sao k thấy đao gì về vậy cậu

tonyton96
02-08-13, 02:12 PM
Do bạn chỉnh sửa file đó loạn lên , hay là thay nó = flash khác nên nó mới báo vậy đó

minh tháo ra cài lại nguyên 1 bộ rồi mà sao nó vẫn báo thế hả cậu .

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cho xin cái hình bạn ơi! Cái này hơi lạ
lỗi này hình như do mình nghịch nghịch cái file res nên bị thế. ai biết fix chỉ tớ vs

angelvipno.1
02-08-13, 03:48 PM
link ấn vào sao k thấy đao gì về vậy cậu

Cậu copy link đó và dán vào idm sẽ down được thôi.