PDA

View Full Version : [Gunny] Share tool DDtank II resource downloader v1.0

vjpluckystar
31-07-13, 08:37 AM
Share tool DdtankII resource downloader v1.0 by Vjpluckystar
Tool đầu tay xin mọi người nhẹ tay
sơ lược về tính năng:
Vì không có pass source Ddtank Xml Tool của bác MrChuCong nên mình chỉ xây dựng tool đọc file xml đã decrypt, các bạn chịu khó down file templatealllist.xml uncompress nhé :D.
Chọn Open chọn đường dẫn đến file templateallist.xml đã decrypt, Chọn Save chọn đường dẫn đến folder Resource. Tool sẽ kiểm tra Resource của bạn thiếu gì thì sẽ down cái đó về \:D/
Tool này chỉ Rip được các CategoryID từ 1 => 36 không rip ID 10 nhé :))
demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Và cuối cùng cho em xin 1 cái thanks >:D<

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sắp tới sẽ share tool Rip Vũ khí tự động tạo file bomb >:)
Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

YahooMesenger
31-07-13, 08:39 AM
Có vẻ như viêt tool ra và viết topic không thêm cái ! cài net fam 4.0 trước khi dùng thì phải ^:)^

bachugacon122
31-07-13, 08:59 AM
Có vẻ như viêt tool ra và viết topic không thêm cái ! cài net fam 4.0 trước khi dùng thì phải ^:)^

Cài gunny hiển nhiên phải có net 4.0 rồi thím ợ
cứ vào phán theo người khác mà éo hiểu gì cả :|

p/s : thớtt tìm ra kiểu mã hóa của file bomb rồi à :-?

meocon5000
31-07-13, 09:07 AM
Share tool DdtankII resource downloader v1.0 by Vjpluckystar
Tool đầu tay xin mọi người nhẹ tay
sơ lược về tính năng:
Vì không có pass source Ddtank Xml Tool của bác MrChuCong nên mình chỉ xây dựng tool đọc file xml đã decrypt, các bạn chịu khó down file templatealllist.xml uncompress nhé :D.
Chọn Open chọn đường dẫn đến file templateallist.xml đã decrypt, Chọn Save chọn đường dẫn đến folder Resource. Tool sẽ kiểm tra Resource của bạn thiếu gì thì sẽ down cái đó về \:D/
Tool này chỉ Rip được các CategoryID từ 1 => 36 không rip ID 10 nhé :))
demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Và cuối cùng cho em xin 1 cái thanks >:D<

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sắp tới sẽ share tool Rip Vũ khí tự động tạo file bomb >:)
Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

Tool tốt đấy \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

vinh8c058
14-01-15, 05:36 AM
Thế bác có tool decrypt File XML Ko cho em cái

shinichi12
14-01-15, 11:44 AM

vinh8c058
20-01-15, 10:55 AM
Tool decrypt file XML đây
Link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén ra làm theo hướng dẫn trong file zip nhá
chọn uncompress để decrypt file XML rùi tự tìm hỉu

nguyenkien25
21-03-16, 05:23 PM
Em dùng tool không được? bác nào có thể share cho em cái file templateallist.xml đã decrypt được không ạ???? cái file đấy lấy ở đâu. Em thử lấy trong Request nhưng sau khi decrypt bỏ vào Resource thì bị Fail ạ :( . Ai Giúp em với