PDA

View Full Version : [Gunny] Xin bản gunny II r4 đầy đủ ai có cho mình xin với !

tonyton96
31-07-13, 07:53 AM
như trên ai có giúp mình vs . mình tìm mãi k thấy link. mình đang dùng bản r2.7 mà lỗi nhiều quá ...........Hepppppppppppp!!!!!!!!!!!

datdn74
31-07-13, 08:26 AM
ý đầy đủ của bạn là gì mình chưa hiểu lắm ý bạn là có resource db request với gunnyii à

tonyton96
31-07-13, 08:33 AM
ý đầy đủ của bạn là gì mình chưa hiểu lắm ý bạn là có resource db request với gunnyii à

uk đúng đó . làm sao mà đủ 1 bộ r4 để chạy được là đk mong bạn giúp

--- Chế độ gộp bài viết ---

chứ râu ông nọ chắp cằm bà kia thì lại đau đầu thêm cậu ạ!

trunghhyy
31-07-13, 08:37 AM
qua ragezone ban ak
30chaaaaaaaaaaaaaaa

tonyton96
31-07-13, 08:39 AM
qua ragezone ban ak
30chaaaaaaaaaaaaaaa
cho mình xin cái link đk k
chứ tìm hoài chả thấy

datdn74
31-07-13, 08:44 AM
cho mình xin cái link đk k
chứ tìm hoài chả thấy

ùi nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái gì cũng có mà không chịu xem ok cho phát like cui nòa

tonyton96
31-07-13, 08:50 AM
ùi nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái gì cũng có mà không chịu xem ok cho phát like cui nòa
mình ấn vào dowload nó hiện ra lỗi :
Please update your browser
Warning: You are using an outdated browser that is not supported by MEGA.
Please update your browser and make sure that you keep the default settings. là sao cậu ??????

datdn74
31-07-13, 09:03 AM
mình ấn vào dowload nó hiện ra lỗi :
Please update your browser
Warning: You are using an outdated browser that is not supported by MEGA.
Please update your browser and make sure that you keep the default settings. là sao cậu ??????

do bạn dùng trình duyệt cũ rồi chứ sao giờ bạn tải lại chrome mới nhất rồi cài là hết

tonyton96
31-07-13, 03:50 PM
sao mình cài xong xuoi config lại rồi sao lúc chạy sever fighting nó không chạy center cũng thế nó cứ đứng thế mãi. còn wed đăng nhập thì báo hết giờ thao tác . Giup mình vs................................................ ...

datdn74
31-07-13, 04:55 PM
sao mình cài xong xuoi config lại rồi sao lúc chạy sever fighting nó không chạy center cũng thế nó cứ đứng thế mãi. còn wed đăng nhập thì báo hết giờ thao tác . Giup mình vs................................................ ...

bạn chụp hình lại cho mình xem cái nào :-?

tonyton96
31-07-13, 10:05 PM
bạn chụp hình lại cho mình xem cái nào :-?

minh k biết up hình nhưng khi chạy fighting vs center thì trong cái khung chỉ có 2 dòng này rồi không chạy thêm dòng nào như các gunny khác :
DDtank R4 Editado Por Squad Game!
Iniciando Fight Sever espere um momento!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nếu k đk thì cậu chỉ giúp mình fix lỗi lưu đồ ở bản r2.7 để mình quay về chơi lại cũng đk . chứ sao bản r4 chạy sever k đk. Heppppppppppppppppppppp!!!!!!!1