PDA

View Full Version : [JX] Share Sever BFF Của ALex Đưa Mình Full Thú Cưỡi KT + Phi Phong 9 Phái

sidanlovehan
26-07-13, 03:37 PM
sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch; <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

AE Tai 3 PatchDuongDaiCajx.rar Của Anh Dương Để Lấy File Data Để Có Thể Hiện Ngựa KT + Phi Phong Nha: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever Giới Hạn Ip:192.168.1.2

1. Bóng ngựa chuẩn, fix siêu quang tàng hình, phi phong
Share Sever BFF Của ALex Đưa Mình Full Thú Cưỡi KT + Phi Phong 9 Phái
2. Thú kiếm thế, đổi xu, danh hiệu mới

3. Lệnh bài boss chuẩn, event noel chuẩn, ra đồ khá ok

4. Kỳ trân các

5. Bang hội chuẫn

6. Ép trang bị tím 2 loại: thường và cao

7. Trang bị huyền viên 10 phái 10 bộ cực chuẩn, dame k cao như các sv khác, pk lâu hơn

Trích Được post bởi Chích Xem bài viết
3 file mà chủ thớt cần đây.Vừa mới dow về up lên xong.
file hovip
PHP Code:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file ngua
PHP Code:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file hiện fifog
PHP Code:
vẫn còn thiếu file res Thú cưỡi KT nha
còn mún chơi liên thi dow 3 patch của A Dương Vào data copy file tên là
Tên File : updatejxpo.pak
thớt cho lên #1
nguồn :maze-gamevn

kenken1992
27-07-13, 09:33 AM
Good server vắng bóng lâu nay rồi................bóc tem

voanhnhat20010
27-07-13, 09:54 AM
thế patch cài sao thế có cần dow cái của VNG k :| giúp tớ với

sidanlovehan
28-07-13, 08:44 AM
thế patch cài sao thế có cần dow cái của VNG k :| giúp tớ với

trongbt1990
28-07-13, 10:20 PM
mật khẩu là j thế bạn? 30 char

sad_story
10-08-13, 05:52 PM
mật khẩu admin là gì bạn ơi 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

keo_ngot1418
10-08-13, 07:34 PM
0985140200
thử xem sao bạn charrrrrrrr

tului
10-08-13, 08:31 PM
0985140200
thử xem sao bạn charrrrrrrr

Đó là pass GS, còn muốn thay đổi tên admin thì vào script\item\132.lua chỉnh sửa, pass admin mặc định là 111111 nhé :D

jesus2394
24-08-13, 01:45 AM
ip máy mình là 192.168.1.100 có chơi đc server này ko vậy mấy bạn??

penhung
30-10-14, 05:07 PM
Server bị lỗi nạp thẻ tài khoản ;;) mình chỉnh rồi mà vẫn bị ! Có ai biết cách bõ pass GS không ?

taoaccts13
30-10-14, 05:30 PM
Server bị lỗi nạp thẻ tài khoản ;;) mình chỉnh rồi mà vẫn bị ! Có ai biết cách bõ pass GS không ?

Dùng hexedit, edit coreserver hoặc gamesv ji đấy quên rồi

penhung
30-10-14, 06:33 PM
Dùng hexedit, edit coreserver hoặc gamesv ji đấy quên rồi

$-)$-)$-)$-)$-) Có biết hay ko ? $-)$-)$-)$-)$-)$-)

rongluast
31-10-16, 07:28 AM
Cho hỏi server bị giới hạn IP tức là nếu có VPS thì mình cũng ko chuyển thành online được hã mọi người... Newbie nên thắc mắc...

killer20099
31-10-16, 09:45 AM
Cho hỏi server bị giới hạn IP tức là nếu có VPS thì mình cũng ko chuyển thành online được hã mọi người... Newbie nên thắc mắc...

giới hạn IP là Gameserver chỉ nhận IP trên máy bạn đang dùng trùng với IP mà người share cho, có VPS trùng IP đó online đc nhưng mà sẽ die trong 1 nốt nhạc :)

rongluast
31-10-16, 11:24 AM
giới hạn IP là Gameserver chỉ nhận IP trên máy bạn đang dùng trùng với IP mà người share cho, có VPS trùng IP đó online đc nhưng mà sẽ die trong 1 nốt nhạc :)
Sẵn mù thì hỏi luôn... VPS làm sao có IP trùng với GS mà tại sao lại die trong 1 nốt nhạc vậy... Newbie khổ quá

killer20099
31-10-16, 07:52 PM
Sẵn mù thì hỏi luôn... VPS làm sao có IP trùng với GS mà tại sao lại die trong 1 nốt nhạc vậy... Newbie khổ quá

VPS mình ko sài nên ko rành nhưng đại khái bạn có thể trao đổi bên cho thuê xem set ip cho bạn đc ko, còn vụ die trong 1 nốt nhạc là cái IP nó lồ lộ ra đó giống như nhà khóa cửa mà treo chìa khóa ngoài cửa hàng cho mọi người biết vậy đó :D