PDA

View Full Version : Share DKVS Việt Hóa Sẵn Đây

LongDepZai
26-07-13, 10:18 AM
bản này mình đã Việt Hóa Hết Rồi nên down về chơi luôn

Trước tiên phải có Java
Link down java(có cái này mới chơi được) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Source: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hưỡng dẫn cài đặt bên pic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhớ tks nhé ai ko tks ko share nữa

voanhnhat20010
26-07-13, 10:23 AM

Trước tiên phải có Java
Link down java(có cái này mới chơi được) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Source: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hưỡng dẫn cài đặt bên pic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái nậy là uy hiếp tinh thần nà ;))

LongDepZai
26-07-13, 10:39 AM
Chú Đừng có du oan em, em úp là công ngồi việt hóa rồi share

ai down mà ko tks là uổng công cmnr

voanhnhat20010
26-07-13, 10:41 AM

cái nậy là uy hiếp thật mà
nhưng việt hóa 100% hả hay là 90%
P/s: k biết có ông thần nào dev V...LCM 1 chưa ta :P:P:P

hieudkcom123
26-07-13, 08:49 PM
bản này là bản nào ?? 2/5 hay cái j`. việt hóa mà không ghi bản ........

accmoi01
27-07-13, 08:19 AM
Bác Long cho em hỏi cái id pass để đăng nhập NaviCat chỉnh KNB với

truyphong123
27-07-13, 10:32 AM
Bác Long cho em hỏi cái id pass để đăng nhập NaviCat chỉnh KNB với

có vào game đựoc không bạn? có tạo được nhân vật mới không?

voanhnhat20010
27-07-13, 10:37 AM
có vào game đựoc không bạn? có tạo được nhân vật mới không?
đc chạy ngon
việt hóa tốt nhưng còn 1 số chỗ chưa vh

truyphong123
28-07-13, 07:11 PM
Hướng dẫn cài bản này đi bác Long đẹp dai ơi

nghichtu91
28-07-13, 08:31 PM
Hướng dẫn cài bản này đi bác Long đẹp dai ơi
đã có hướng dẫn cài đặt bên này nà :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoanggiakhoa94
28-07-13, 09:46 PM

Trước tiên phải có Java

thớt ơi , bản của thớt với bản này có khác nhau không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
28-07-13, 09:49 PM
thớt ơi , bản của thớt với bản này có khác nhau không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nhắc e mới nhớ =)) ha ha ha cười mà rụng rốn
cái này nó copy chứ k phải hàng share

thatislove
29-07-13, 01:55 AM
down link fshare đến 99% là nó dung im, ko biết bị gì

hai07dv
29-07-13, 07:11 PM
VH bản mới còn đỡ..chứ xào đi xào lại mấy bản cũ ....dự là ....abcxyz b-(

thalken
29-07-13, 08:29 PM
Ai cho mình hỏi cái này với,cái này là thiếu SQL phải không?cài SQL 2008 được không???

truyphong123
01-08-13, 11:02 AM
Bạn ơi mình down về, giải nén ở ổ D. Chạy lần lượt file có số 1 và 2 ở đầu thì cho kết quả như thế này
Cái số 2 chạy mà đợi mãi nó không ra giống như hướng dẫn. Bạn nào giúp mình với!

LongDepZai
02-08-13, 02:06 PM

truyphong123
02-08-13, 03:16 PM

LongDepZai
02-08-13, 05:39 PM
tại lúc đó đang off giờ mới online

truyphong123
02-08-13, 07:22 PM
tại lúc đó đang off giờ mới online

bạn ởi, giờ tự nhiên máy mình không vào được yahu. bạn team giúp mình nhé 151 575 955/9224
mình dùng team 7

hangson3100
05-08-13, 10:54 AM

Lỗi Cash shop không mở được,mở lên là treo

duonglinh2
07-08-13, 01:14 AM
giông tôi .ôg đừng có bỏ cái UI mà lão share vào .bị lỗi đó

ruaconnhoai17
15-08-13, 06:31 PM
làm giống rồi mà mở lên sao nó bị lỗi 404 thế, ai biết chỉ với

duytung27st
16-08-13, 08:22 AM
bản này chỉ đi gộp lại 1 số cái mà ng khác đã share thôi, VH còn thiếu nhiều là đằng khác, sv chạy cũng ko ngon lắm, thỉnh thoảng vẫn có lỗi, may mà e down được của 1 bác khac trên forum này, VH đến 99%, ngon vãi :D