PDA

View Full Version : [JX] Ai cho mình xin 1 bộ võ lâm offline trên máy ảo được ko

soclavelang
25-07-13, 10:48 PM
tình hình là mình dow bộ vo lam tim em sever huthit mà cai tới đoạn SQL sever 2008 cài mãi ko được. nãn quá. giờ chuyen sang cài trên máy ảo ai có cho mình xin 1 vé với. Newbie ^^!:-B

voanhnhat20010
25-07-13, 11:44 PM
tình hình là mình dow bộ vo lam tim em sever huthit mà cai tới đoạn SQL sever 2008 cài mãi ko được. nãn quá. giờ chuyen sang cài trên máy ảo ai có cho mình xin 1 vé với. Newbie ^^!:-B
cài k đc SQL hả :-?
----------------------------

soclavelang
25-07-13, 11:47 PM
cài k đc SQL hả :-?
----------------------------

Khi mình cài đặt SQL server 2008 xong tới phần lựa chọn "New SQL Server stand-alone installation or add features to an existing installation" thì cửa sổ Setup server 2008 (Feature Selection) sẽ hiện ra, nhưng nó lại hiên ra cửa sổ Browse for folder với thông báo Browse for SQL server 2008 Installation Media (yêu cầu mình tìm tới folder nào đó làm gì cũng không rõ), Nên mình chẳng biết làm gì tiếp theo.

Faker
26-07-13, 01:29 AM
trước cũng hay làm và share lắm nhưng bỏ GS đc tầm 10 tháng h thấy topic của bạn máu lại nổi lên để vài bữa mình rảnh làm cho

soclavelang
26-07-13, 09:13 AM
trước cũng hay làm và share lắm nhưng bỏ GS đc tầm 10 tháng h thấy topic của bạn máu lại nổi lên để vài bữa mình rảnh làm cho

thanks ban trc nha..........................

thaihoa91
26-07-13, 12:51 PM
Đây:
1) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

voanhnhat20010
26-07-13, 01:05 PM
Đây:
1) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
a Hòa vào này nè coi hết đi