PDA

View Full Version : [KT] Xin giúp gấp về việc lấy hình ảnh skill Võ lâm 1 fake cho Kiếm Thế !

lagunafff
21-07-13, 08:54 PM
Các pro ai biết cách lấy skill Võ lâm để fake cho Kiếm Thế (file đuôi .spr) làm ơn chỉ giúp mình với. Nhân tiện các pro có fake skill 150 Kiếm Thế của Cái Bang rồng đầy đủ hiệu ứng cho mình xin luôn ạ.
Chân thành cám ơn! ~:>

lagunafff
22-07-13, 08:52 AM
Tình hình là mình chuyển skill Võ lâm qua fake cho Kiếm Thế được rồi, Tuy nhiên có băn khoăn là thay đổi tên file spr sao cho đúng với hiệu ứng của skill. (VD: 5 độc đao đánh đao skill 90 sẽ có 3 hiệu ứng skill gồm: hiệu ứng trên người lúc đánh, hiệu ứng móng vuốt bay đến, hiệu ứng quái trúng skill), như vậy skill 90 của 5 độc sẽ có 3 file spr. Mình không biết thay đổi tên file spr như thế nào để fake đúng hiệu ứng của skill đó, pro nào biết nguyên tắc đặt tên hiệu ứng fake skill file spr xin chỉ giúp mình!
P/s: nhân tiện cho mình xin file spr skill 150 Cái Bang rồng để fake như trong clip này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xin cám ơn!

vd_tt
23-07-13, 09:13 PM
mình gợi ý cho bạn là xem chữ cái a c hoặc d ở cuối mỗi skill, chữ cái này quyết định nằm trên người mình lúc đánh hay nhân vật khác dính skill, hoặc lúc bay từ người mình sang người khác.

chúc bạn thành công

lagunafff
23-07-13, 10:38 PM
Cám ơn bạn, mình cũng mò ra rồi, giờ đang bí ở chỗ làm sao để lấy skill dạng spr của WJX luôn. Mà thử unpack thì nó ra các file ini, tới đây bí. Dùng unpack spr của Thaihoa91 khai báo đúng địa chỉ cũng không lấy được vì hình như không có thư mục image gì đó. Ai biết chỉ giáo giúp mình với! :(

vipbk
24-07-13, 07:45 AM
Cám ơn bạn, mình cũng mò ra rồi, giờ đang bí ở chỗ làm sao để lấy skill dạng spr của WJX luôn. Mà thử unpack thì nó ra các file ini, tới đây bí. Dùng unpack spr của Thaihoa91 khai báo đúng địa chỉ cũng không lấy được vì hình như không có thư mục image gì đó. Ai biết chỉ giáo giúp mình với! :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -> dùng tool 2

lagunafff
24-07-13, 11:35 AM
Thanks 2 bác vipbk và vd_tt, em đã làm được rồi, do thiết lập địa chỉ xuất file sai mà vò đầu bức tóc cả ngày 8-}

voanhnhat20010
24-07-13, 12:33 PM
k biết có nên viết topic share cho ae cách làm skill 150 =)) cho bác na.ilusmu89 khỏi mần =))
và cái KT gì mà đang nổi trội cái vụ độc quyền k nhỉ ;))
đợi nha ae

na.ilusm89
24-07-13, 12:40 PM
k biết có nên viết topic share cho ae cách làm skill 150 =)) cho bác na.ilusmu89 khỏi mần =))
đợi nha ae

Xin mời bác cứ tự nhiên e chã mần gì cả .. ;)) cũng chã độc quyền cho Ai làm ăn luơng theo tháng là đc rồi =)) các bác mần răng tự mần

satthupro95
24-07-13, 12:46 PM
đợi nha ae
Skill 150 add vào F3 cho từng phái hay là add vào bảng kỹ năng chung như Hoàng Kim Kiếm vậy

voanhnhat20010
24-07-13, 12:50 PM
Skill 150 add vào F3 cho từng phái hay là add vào bảng kỹ năng chung như Hoàng Kim Kiếm vậy
Kỹ Năng Chung
chắc nó làm như là mật tịch ý :))
------------------------------------------------

mrkutepro
24-07-13, 02:55 PM
đợi nha ae

Khả năng đến đâu mà build 150, toàn gà con tập gáy cả. Giỏi thì hoàn thiện 12x trước đi, cả 1 đội ngũ vng còn chưa có skill 150, còn vài cá nhân lấy sức đâu gây dựng skill hoàn chỉnh, cân bằng các phái. Nói chung chỉ là gato mà thôi

na.ilusm89
24-07-13, 03:31 PM
Khả năng đến đâu mà build 150, toàn gà con tập gáy cả. Giỏi thì hoàn thiện 12x trước đi, cả 1 đội ngũ vng còn chưa có skill 150, còn vài cá nhân lấy sức đâu gây dựng skill hoàn chỉnh, cân bằng các phái. Nói chung chỉ là gato mà thôi

cảm ơn bác ... câu nói rất hay gato mà thôi ;)) ... e chỉ fake nó lại thôi còn đc như vng có mà bá đạo ... cứ để bạn ấy làm

yasichiaki
25-07-13, 05:06 PM
đợi nha ae

bác mà ko share sớm mai e share trước mất thank cho coi =)) e lười up link quá :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

ở bên kĩ năng chung,học bằng bí tịch ;))