PDA

View Full Version : [KT] Share Patch + Source Server Tuhoikiem

na.ilusm89
20-07-13, 08:26 PM
Tình Hình đã để các bác Hóng e ko thích Nói nhiều và lằng Xằng Thằng Nào Sống Như Nào Tự Hiểu ....

Hôm qua có Share 1 lần bị Mod Gộp bài chủ Toppic nó xóa rồi giờ e lập lại cho A E Dowload

Mod để Toppic E Riêng Ko Phãi Gộp bài Viết Đâu ... Đáp ứng nhu cầu cho A E Gamezone nên lập lại Toppic Share Patch này cho A E DOwload Nhanh chân ko die đừng la e mạng 3G

Khuyến Mại Thêm Cái Soure luôn khõi phãi loằng ngoằng

Link sever đã Fix lại Tiêu Dao Cốc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Soure : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link jxaccount : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch này Là Patch Fixx có người nhờ E Làm lúc Mỡ Online thiếu sót gì các thím tự Chỉnh nhá :D

Link 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Passwor dowload nếu có : XoaKyUc89

Sesshomaru
20-07-13, 08:33 PM
mình gộp vì patch đó dành cho server đó.Gộp lại ng khác tìm mới dễ.Có thể bạn mất thanks.Nhưng đã vì mọi ng thì cần gì cái thanks?

kt12d1
20-07-13, 08:35 PM
Đan Za Kurudooooooooooooooooooooooooooooooooo =))~>... (%)

Hàng Việt Nam Xịn Hơn Hay China (Việt Nam)

na.ilusm89
20-07-13, 08:37 PM
mình gộp vì patch đó dành cho server đó.Gộp lại ng khác tìm mới dễ.Có thể bạn mất thanks.Nhưng đã vì mọi ng thì cần gì cái thanks?

A Gộp ko sao chỉ vì chủ toppic bên đó sằng quá thôi ... A Cứ xem cách nói chuyện sẻ biết :D ... xóa bài Gộp rồi nên e đáp ứng nhu cầu a e gamezone thôi =))~

minhchau0309
20-07-13, 08:54 PM
f*ck yeah ! :) cắm máy kéo đi ngủ sáng mai tự kỉ :))

HeroStyle
20-07-13, 08:56 PM

có acc vip chưa châu , ko có pm tui tui đưa mượn cho
freepro đây =))

minhchau0309
20-07-13, 09:02 PM
có acc vip chưa châu , ko có pm tui tui đưa mượn cho
freepro đây =))

down gần xog rồi nhok mới kêu :)) mạng mạnh k cần vip kéo cũng nhah :))...đừg spam k chủ topic ném đá vỡ đầu này...
ram 4gb ứ full map đc bùn

satthupro95
20-07-13, 09:06 PM
Hàng Ngon Đấy
......................

mthuong41
20-07-13, 10:17 PM
Ai down rồi có thể up lên mediafire hoặc host nào dễ down hơn ko. Mega, mediafire chẳng hạn
tks

truyphong123
20-07-13, 10:28 PM

bác làm lưu lại cái video HD anh em newbie như mình học cài với :d

tului
20-07-13, 10:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
20-07-13, 10:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn tạo tài khoản thì vào naviacat đánh theo thứ tự là ra chắc cái này biết rồi
Hoặc nếu có trang tài khoản phù hợp =))

còn vào pas bừa là Để chế độ no check pas tức là ./Bishop/KG_BishopD.exe Nhé bạn

tului
20-07-13, 10:57 PM
Muốn tạo tài khoản thì vào naviacat đánh theo thứ tự là ra chắc cái này biết rồi
Hoặc nếu có trang tài khoản phù hợp =))

còn vào pas bừa là Để chế độ no check pas tức là ./Bishop/KG_BishopD.exe Nhé bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

na.ilusm89
20-07-13, 11:01 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sever chỉ tạo đc 1 nhân vật giới hạn nhân vật 1 tài khoản bạn ạ :D

tului
20-07-13, 11:06 PM
Tạo nv đc rồi nhưng khi vào game thì báo lỗi như hình, vãi :D

Giúp e 1 phát nữa nhá, thanks :D

na.ilusm89
20-07-13, 11:09 PM
Tạo nv đc rồi nhưng khi vào game thì báo lỗi như hình, vãi :D

Giúp e 1 phát nữa nhá, thanks :D

coi lại IP client và sever đã trùng chưa ...
xem lại Đã impoint jxaccount chưa

nghi vấn nhất là chưa mỡ Map đó bạn nhá mở thêm sub map có chứa map đó là ok

tului
20-07-13, 11:12 PM
coi lại IP client và sever đã trùng chưa ...
xem lại Đã impoint jxaccount chưa

nghi vấn nhất là chưa mỡ Map đó bạn nhá mở thêm sub map có chứa map đó là ok

- impoint jxaccount e đã làm rôi
- IP client và sever cũng trùng nhau
-mở thêm sub map có chứa map <<< cái này thì chưa bít

Bác rãnh thì team (e xài team 8) dùm e 1 phát nhé. YM của e là wjlljam1818. Thanks bác

kiemthe_dev
20-07-13, 11:17 PM
Sao mình nhập pass download nó báo sai vậy :(

tului
20-07-13, 11:20 PM
Sao mình nhập pass download nó báo sai vậy :(

đâu có cái nào có pass đâu bác ?

kiemthe_dev
20-07-13, 11:23 PM
File có đặt password download, hãy nhập password download!

tului
20-07-13, 11:25 PM

Cả 3 link đâu có link nào đòi pass khi down đâu nhỉ :D

na.ilusm89
20-07-13, 11:27 PM

Pass dowload XoaKyUc89 đang úp mediafire chắc 20 phút nữa xong lech hàng =))!

tului
20-07-13, 11:32 PM
Pass dowload XoaKyUc89 đang úp mediafire chắc 20 phút nữa xong lech hàng =))!

Bác giúp e giải quyết vấn đề lúc nãy với

na.ilusm89
20-07-13, 11:35 PM
Bác giúp e giải quyết vấn đề lúc nãy với

Bác mở thêm các sub GS nhá mở Gs1 và GS4 thử xem nếu Ram Khỏe thì cứ mở 4 GS là full Máp bác nhá

namphongbody
20-07-13, 11:35 PM
Haizzz, tải về chỉ lấy mỗi cái worldset. Dân gà thứ thiệt khổ thế đấy các bác ợ. Dù sao cũng thanks chủ topic

kiemthe_dev
20-07-13, 11:45 PM
Dị quá,em down nó cứ bắt nhập pass :(( chờ mediafire cho nó dễ down vậy :(

tului
20-07-13, 11:49 PM
Bác mở thêm các sub GS nhá mở Gs1 và GS4 thử xem nếu Ram Khỏe thì cứ mở 4 GS là full Máp bác nhá

truyphong123
20-07-13, 11:56 PM
đợi bác chủ giúp vậy :(
30 charrrrrrrrrrrrrrr

na.ilusm89
21-07-13, 12:00 AM

coi lại xem chuẩn mở Map chưa bạn pm yahoo mình nhá :D

Đã Úp lại link Kéo thôi các thím

icydream35
21-07-13, 09:47 AM
Chủ topic có thể cho mình cái hướng dẫn cài đặt hem. Chưa cài kt off bao h nên hem bít phải bắt đầu từ đâu cả. hj hj

michelowen2
21-07-13, 10:00 AM
Cảm ơn bạn nhiều. Đang down ở tiệm nét, nóng lòng xem thế nào quá hjhj!!!!!!!!!

mother
21-07-13, 10:32 AM
Cảm ơn bạn nhiều. Đang down ở tiệm nét, nóng lòng xem thế nào quá hjhj!!!!!!!!!

góp ý chủ thớt chút là nên để hết ip về 127.0.0.1.và 1 ip lan là 192.168.1.3
vì nhiều men mới chưa biết thay ip chỗ khác đâu.chỉ biết thay mỗi ip gs thôi.:)
còn sv patch ngon lắm.tks bạn nhiều.

minhchau0309
21-07-13, 10:44 AM
góp ý chủ thớt chút là nên để hết ip về 127.0.0.1.và 1 ip lan là 192.168.1.3
vì nhiều men mới chưa biết thay ip chỗ khác đâu.chỉ biết thay mỗi ip gs thôi.:)
còn sv patch ngon lắm.tks bạn nhiều.

Mu k lo mà bay qa đây nữa hả ku :)), mở all map đc hog

tului
21-07-13, 10:56 AM

w1499
21-07-13, 10:57 AM
Ai cho xin cái word mở full map với

mother
21-07-13, 11:02 AM
Mu k lo mà bay qa đây nữa hả ku :)), mở all map đc hog
chuyển nghề sang kt rồi.máy 2gb mở all sao đây.:-<
mở đúng 60 map tân thủ + phái thôi.:-|

ookurooo
21-07-13, 11:11 AM
cái Source khác gì với cái server share bên kia ko thế các bạn???

VNGameZoneVN
21-07-13, 11:16 AM
Tình Hình đã để các bác Hóng e ko thích Nói nhiều và lằng Xằng Thằng Nào Sống Như Nào Tự Hiểu ....

Hôm qua có Share 1 lần bị Mod Gộp bài chủ Toppic nó xóa rồi giờ e lập lại cho A E Dowload

Mod để Toppic E Riêng Ko Phãi Gộp bài Viết Đâu ... Đáp ứng nhu cầu cho A E Gamezone nên lập lại Toppic Share Patch này cho A E DOwload Nhanh chân ko die đừng la e mạng 3G

Link Soure : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link jxaccount : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch này Là Patch Fixx có người nhờ E Làm lúc Mỡ Online thiếu sót gì các thím tự Chỉnh nhá :D

Link 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái SV NÀY VÀ SV KIA GIỐNG NHAU MÀ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiemthe_dev
21-07-13, 11:26 AM
Chưa test thử nhưng nghĩ là ngon đó :X

na.ilusm89
21-07-13, 01:17 PM

Cái này nếu ko có wed tài khoản thì dùng thẻ GM add cho mem bạn nhá ... Cái này mình lấy nguyên demo share chỉ để a e học hỏi mà ngâm cứu còn dev theo ý thích như nào là các bạn tự vọc nhá :D

phamlegiabao
21-07-13, 01:17 PM
chủ thớt sao giản nén client đây xóa 2 số .001 và .002 rồi
.001 thì mở đc nhưng .002 thì mở không đc giúp với

na.ilusm89
21-07-13, 01:19 PM
chủ thớt sao giản nén client đây xóa 2 số .001 và .002 rồi
.001 thì mở đc nhưng .002 thì mở không đc giúp với

Dùng phần mềm nối file nén lại bạn nhá <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhchau0309
21-07-13, 01:55 PM
lỗi time BHD và TDC fix thế nào nhễ....thím cú có gai chỉ phát....oà oà ram 4gb chạy hog full map nhưg mà làm nhiệm vụ đủ sướg r héhé

boyganz
21-07-13, 02:13 PM
Chi cách tao nick và fixx time với

voanhnhat20010
21-07-13, 02:14 PM
có nhất thiết là ghi nguồn chề ề thế k nhỉ :-s dù sao cũng tks for your share

lonelywofl38
21-07-13, 03:52 PM
:( db import rồi.... ip đổi về hết 127.0.0.1 rồi
mà vào chọn nhân vật xong bị "Server bảo trì......" ai giúp với

na.ilusm89
21-07-13, 03:59 PM
:( db import rồi.... ip đổi về hết 127.0.0.1 rồi
mà vào chọn nhân vật xong bị "Server bảo trì......" ai giúp với

Đổi IP chạy GS3 bạn nhá ... :)~ Chưa mở Map đó mà thử tất cả các GS xem

trongbt1990
21-07-13, 04:20 PM
IP sever nay để là j được hả bạn để là 127.0.0.1 có được ko?

na.ilusm89
21-07-13, 07:46 PM
IP sever nay để là j được hả bạn để là 127.0.0.1 có được ko?

offline tự sướng là 127.0.0.1 bạn nhá

trongbt1990
21-07-13, 08:06 PM
offline tự sướng là 127.0.0.1 bạn nhá thank ban , sao khi m chỉnh cònig mạng về 12.0.0.1 hết thì chạy gamecenter xong 1 lúc nó hiện ra cái bảng kêu bám nút bất kỳ để tắt là sao ta?

ookurooo
21-07-13, 08:07 PM
thank ban , sao khi m chỉnh cònig mạng về 12.0.0.1 hết thì chạy gamecenter xong 1 lúc nó hiện ra cái bảng kêu bám nút bất kỳ để tắt là sao ta?

để thế này không được là phải còn hỏi gì nữa =))=))=))=))=))

trongbt1990
21-07-13, 09:49 PM
để thế này không được là phải còn hỏi gì nữa =))=))=))=))=)) bác lại tưởng tượng roài , do tui viết nhầm là 127.0.0.1 thiếu số 7 mà bác cười ghê gớm quá:-B

--- Chế độ gộp bài viết ---

chỉnh hết ip về 127.0.0.1 thì chạy được sever , hoàn tất load map , nhưng khi vào game thì >>> chon máy chủ >>> đang kết nối >>> máy chủ đang bảo trì , thế là sao nhỉ? chưa vào được chỗ tạo nhân vật

trongbt1990
21-07-13, 09:56 PM
- impoint jxaccount e đã làm rôi
- IP client và sever cũng trùng nhau
-mở thêm sub map có chứa map <<< cái này thì chưa bít

Bác rãnh thì team (e xài team 8) dùm e 1 phát nhé. YM của e là wjlljam1818. Thanks bác bạn ơi impoint jxaccount là j thế bảo mình cách làm vs

minhchau0309
21-07-13, 11:06 PM

dongnguyen0510
22-07-13, 08:00 AM
Hài nhỉ tạo nhân vật xong báo bảo trì xong hôm qua giờ làm đủ thứ. Chạy sv của ninhmca không sao cả. Delete DB jxaccount của sv ninhmca xong import DB của chủ pic vào vẫn 1 lỗi.Thêm 1 cái để hỏi nữa là trong gameserver\script\npc có các file *.lua đã được nén lại có nhất thiết phải giải nén ra hay không và tại sao khi chạy GC và GS bị lỗi load script. A2 topic cho em câu lý giải nhé

minhchau0309
22-07-13, 08:59 AM
Hài nhỉ tạo nhân vật xong báo bảo trì xong hôm qua giờ làm đủ thứ. Chạy sv của ninhmca không sao cả. Delete DB jxaccount của sv ninhmca xong import DB của chủ pic vào vẫn 1 lỗi.Thêm 1 cái để hỏi nữa là trong gameserver\script\npc có các file *.lua đã được nén lại có nhất thiết phải giải nén ra hay không và tại sao khi chạy GC và GS bị lỗi load script. A2 topic cho em câu lý giải nhé

thế map đó open chưa...thay world set qa và chạy lại gs đi

na.ilusm89
22-07-13, 09:04 AM

Thứ nhất jxaccount thì Hợp rồi -- đã test Kỹ mới tung lên
Thứ 2 --- Khi add item vào không để ý -- Lỗi chấm dứt kết nối máy chủ
Thứ 3 -- Là chưa mở Full Map Map mà bạn chọn không có trong GS ( lỗi cơ bản ) mà bạn cần vào -- Thử Từng GS xem thế nào --- Hôm bữa mỡ là GS3
Thư 4 -- coi Lại Địa chỉ IP giữa GS và Client
Thư 5 -- Dùng Client với Scrip GS, GC khác với cấu trúc Client --- Sever bảo trì chọn máy chủ

Còn Các Scrip .lua Trong NPC là để học hỏi tự vọc chứ ko phãi giải nén ra là sài bạn nhá ... Trước khi vọc hãy xem kỹ rồi hỏi

tkv003
22-07-13, 09:04 AM
Sao server cứ chạy đến 12g đêm là không thể nào đăng nhập được nhỉ, cứ phải thức canh để restart lại toàn bộ, chán quá, ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình với :(

thanhdinh10
22-07-13, 09:06 AM
Làm đủ mọi cách vẫn báo sever đang bảo trì, đừng nói ko biết config nha X_X

satthupro95
22-07-13, 09:06 AM
Một số lua bị lỗi là do chủ thread làm thiếu file , không ảnh hưởng tới sv vì event đó đã bị loại bỏ nhưng chưa xóa hết

minhchau0309
22-07-13, 09:20 AM
Sao server cứ chạy đến 12g đêm là không thể nào đăng nhập được nhỉ, cứ phải thức canh để restart lại toàn bộ, chán quá, ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình với :(

làm ol thì tự tìm hiểu nhé...ae ở đây chỉ chơi off....k hỗ trợ kih doanh

minhchau0309
22-07-13, 08:12 PM
oát thờ fắc.....server bảo trì vui lòng đăg nhập lại sau fix tnào nhĩ.......cả năm k đụng h cài lại ngu như gì í

boyganz
22-07-13, 08:24 PM
Cho mình hỏi làm sao bỏ event sever này qua sever 2.6 đang sell vậy giúp với cám ơn nhiều

na.ilusm89
22-07-13, 08:37 PM
Cho mình hỏi làm sao bỏ event sever này qua sever 2.6 đang sell vậy giúp với cám ơn nhiều

Cop các mục cần thiết ở Setting/scrip GS và GC sang

thanhdinh10
23-07-13, 10:23 AM
Sever này tải về mình ko làm sao chạy được Logsever, Goddess, Bishop...ấn Run hiện lên tý rồi tắt ngủm. Lấy 3 cái Logsever Goddess Bishop ở sever Ninhmica share thỳ chạy được sever nhưng dùng patch của chủ thớt này share thỳ vào game toàn báo sever đang bảo trì dù đã config đúng. Lại lấy tiếp cái patch của Ninhmica share thỳ vào game ok thế mới lạ chứ :((
Mọi người hảo tâm giúp mình fix với !

minhchau0309
23-07-13, 10:26 AM
Sever này tải về mình ko làm sao chạy được Logsever, Goddess, Bishop...ấn Run hiện lên tý rồi tắt ngủm. Lấy 3 cái Logsever Goddess Bishop ở sever Ninhmica share thỳ chạy được sever nhưng dùng patch của chủ thớt này share thỳ vào game toàn báo sever đang bảo trì dù đã config đúng. Lại lấy tiếp cái patch của Ninhmica share thỳ vào game ok thế mới lạ chứ :((
Mọi người hảo tâm giúp mình fix với !

cùng chung câu hỏi vs thím ik hệt ;))) mà thay worldset chưa?

thanhdinh10
23-07-13, 10:33 AM
cùng chung câu hỏi vs thím ik hệt ;))) mà thay worldset chưa?

đã vào dc game đâu mà thým ^:)^

minhchau0309
23-07-13, 10:45 AM
đã vào dc game đâu mà thým ^:)^

Ủa mà thím nói dùg patch cũ vào game đc à

thanhdinh10
23-07-13, 10:58 AM

Chuẩn thým, vào game ok nhưng ko hiện item event vì trong client chưa có :))

na.ilusm89
23-07-13, 11:19 AM

Đơn Giản 1 điều Xem coi IP ĐÚng hết rồi nếu đổi Patch + Bishop + Logsever + Gossdes

Thì qua Client Đổi IP Đoạn này cho phù hợp với sever Cient\setting\serverport.ini

Chuẩn thým, vào game ok nhưng ko hiện item event vì trong client chưa có :))

Bản Share này Client là bên đó nhờ tôi làm mở Online nên hầu như gần chuẩn client ... Thiếu 1 Số SPR của 1 số quân Mông Cổ + Event đốn củi còn hầu như client này hoàn chỉnh thím 2 nhá

thanhdinh10
23-07-13, 11:53 AM
Đơn Giản 1 điều Xem coi IP ĐÚng hết rồi nếu đổi Patch + Bishop + Logsever + Gossdes

Thì qua Client Đổi IP Đoạn này cho phù hợp với sever Cient\setting\serverport.ini

Bản Share này Client là bên đó nhờ tôi làm mở Online nên hầu như gần chuẩn client ... Thiếu 1 Số SPR của 1 số quân Mông Cổ + Event đốn củi còn hầu như client này hoàn chỉnh thím 2 nhá

ý mình nói là patch của minhmica share mà thým :D

minhchau0309
23-07-13, 12:04 PM

chỉ đổi bishop goddes của cái k cần dùng VS để chạy thui.....và k đổi patch :D :D tạo nv thì ô xờ kê ....đang nghiệm lại :P
server port sửa ùi
[GameServer]
Port=5622
DenialPort=5623

[DumpServer]
Address=127.0.0.1
Port=5100

thanhdinh10
23-07-13, 12:32 PM
chỉ đổi bishop goddes của cái k cần dùng VS để chạy thui.....và k đổi patch :D :D tạo nv thì ô xờ kê ....đang nghiệm lại :P
server port sửa ùi
[GameServer]
Port=5622
DenialPort=5623

[DumpServer]
Address=127.0.0.1
Port=5100

đã ok khi dùng sever + pacth của chủ thớt share tạo nhân vật ok nhưng vào game bị sever dag bảo trì. Thým minhchau0309 cho xin cái yahoo để tiện liên lạc cái coi, cùng ngẫm nữa :))

na.ilusm89
23-07-13, 12:36 PM
đã ok khi dùng sever + pacth của chủ thớt share tạo nhân vật ok nhưng vào game bị sever dag bảo trì. Thým minhchau0309 cho xin cái yahoo để tiện liên lạc cái coi, cùng ngẫm nữa :))

coi lại Map của GS nhá ... hôm bữa team sửa cho 1 thím mỡ Gs 3 là vào đc coi lại coi mỡ Map GS chưa

thanhdinh10
23-07-13, 12:48 PM
coi lại Map của GS nhá ... hôm bữa team sửa cho 1 thím mỡ Gs 3 là vào đc coi lại coi mỡ Map GS chưa

Thým có file wordset thỳ share luôn cho ae dùng đỡ phải chỉnh, vào game dc rồi thanks thým nhá :D

dongnguyen0510
23-07-13, 01:31 PM
Mình làm như thế này nè
Trước hết tạo card mạng ảo rồi config card mạng ảo về ip của SV chủ topic là 14.0.81.252 thì phải. sau đó chép file worldset bên gameserver\setting qua gamecenter\setting rồi xóa bớt chỉ để tầm khoảng 230 máp thành thị và nông thôn :)
Xong vào game ok nhé đã vào được và test tẹt ga

minhchau0309
23-07-13, 02:13 PM

dùg worldset cũ mở gs 4 5 6 all map tạo nhân vật r...

tului
23-07-13, 02:20 PM

minhchau0309
23-07-13, 02:26 PM

minhchau0309
23-07-13, 09:01 PM
tháh nào chạy đc r chỉ e bí quyết fát :)) ức chế qá....đăng nhập hog đc dù check kĩ là map mở r..ip k cái nào sai...
à mà các bạn dùg đc bishop vs goddes đã share lun à

ThuPhuong
24-07-13, 03:46 AM
chạy full 8 GS ram nó lên thế này đã full map chưa các bác,mình mới cài KT lần đầu

na.ilusm89
24-07-13, 06:40 AM
chạy full 8 GS ram nó lên thế này đã full map chưa các bác,mình mới cài KT lần đầu

4GS là Full Map rồi bác =)) đã đưa lên VPS nhanh tay đấy

dongnguyen0510
24-07-13, 08:35 AM
Her her lại có rắc rối mới dùng túi tân thủ nhận tiền xu thẻ nạp gì dòng đầu tiên ấy là văng ngay GS
Với lại có một số event đang trong thời gian test nên chưa sử dụng được

na.ilusm89
24-07-13, 09:27 AM
Her her lại có rắc rối mới dùng túi tân thủ nhận tiền xu thẻ nạp gì dòng đầu tiên ấy là văng ngay GS

jxaccount ko hợp cái jxaccount online khác bạn nhá =))

Event mình chỉ share để học hỏi chứ ko đê các bạn mở kinh doanh thì phãi tự ngâm nhá

ThuPhuong
24-07-13, 11:07 AM
4GS là Full Map rồi bác =)) đã đưa lên VPS nhanh tay đấy

nhanh gì đâu,máy nhà có ram 2GB mà đang thừa cái vps lên đem lên cài thử thôi :d

voanhnhat20010
24-07-13, 11:20 AM
nhanh gì đâu,máy nhà có ram 2GB mà đang thừa cái vps lên đem lên cài thử thôi :d
k mà cũng nhanh lắm đấy :|:|:|:|:|
-----------------------------------------------
P/S: ấp ủ bao lâu cái skill 150 mà k làm được cái kiếm trên đầu

coi lại script của túi coi có sai sót gì k :-<
------------------------------------------------------------

boyganz
24-07-13, 11:21 AM
Cop các mục cần thiết ở Setting/scrip GS và GC sang
Nhưng mình không biết event nó nằm mục nào
ai biết cho mình xin vài event mới đi thank nhiều

ThuPhuong
24-07-13, 11:30 AM
k mà cũng nhanh lắm đấy :|:|:|:|:|
-----------------------------------------------
P/S: ấp ủ bao lâu cái skill 150 mà k làm được cái kiếm trên đầu

coi lại script của túi coi có sai sót gì k :-<
------------------------------------------------------------

mình cài test thử thôi chứ có ý định mở sv đâu,còn các thứ cho lên vps dow chưa mất 2 phút thì làm gì chả nhanh :d

voanhnhat20010
24-07-13, 11:33 AM
Nhưng mình không biết event nó nằm mục nào
ai biết cho mình xin vài event mới đi thank nhiều
tại mục script có nhìu
và event chạy theo GS/event[COLOR="Silver"]

thanhdinh10
24-07-13, 12:40 PM
tháh nào chạy đc r chỉ e bí quyết fát :)) ức chế qá....đăng nhập hog đc dù check kĩ là map mở r..ip k cái nào sai...
à mà các bạn dùg đc bishop vs goddes đã share lun à

Chuẩn thým có điều là config lại 3 cái đó hơi rắc rồi xíu. Share luôn config và wordset gần full hoạt động luôn nè :))
Bishop
[Version]
#°æ±¾ºÅ£¬¸÷ÏîÄ¿̉À´ÎΪbishop1, bishop2, bishop3
Version=bishop2

#×¢̉â,·²ÊǹØÓÚʱ¼äµÄ²ÎÊư,µ� �λ¶¼ÊǺÁĂë!

[Paysys]
#PaysysµÄµØÖ·ºÍ¿ª·Å¶Ë¿Ú£¬×¢̉� �£¬Èç¹ûBishop»úÆ÷ºÍPaysys»úÆ÷¶¼� �Đ¿éÍâÍøÍø¿¨µÄ»°£¬¾Í̀îPaysys� �ÄÍâÍøIP£¡
IPAddress=192.168.0.100
Port=8000
#Bishop±¾µØIPµØÖ·£¬Èç¹ûÓĐÅäÖĂ� �¬Bishop½«̀áÈ¡´ËIPµØÖ·¶ÔÓ¦µÄÍ� �¿¨ÎïÀíµØÖ··¢Ë͸øPaysys£¬·ñỘ ĬÈÏÈ¡ÍâÍøÍø¿¨µØÖ·
#LocalIPAddress=
#ÄÚÍøµØÖ·ÑÚÂ룬³̀Đ̣ÄÚ²¿ÓĂ� �üÀ´±êʾ¡°ĐÎÈçÊ²Ă´ÑùµÄµØÖ� �ÊÇÄÚÍøµØÖ·¡±
#InternalIPAddressMask=192.168.0.0
#Á¬½ÓPaysysµÄÓĂ»§ĂûºÍĂÜÂë,ÔÚ½ £Íø¾ÉPaysysÖĐ,Ơâ¸öÊÇÔÚPaysysµÄÊ� �¾Ư¿âÀïĂ涨̉åµÄ,ÔÚKOLеÄPaysy sÖĐ,Ơâ¸öÔÚÅäÖĂÎļ₫ggw.confÖĐ
UserName=91jx
Password=1234
#SocketÁ÷µÄsend,recv³¬Ê±Ê±¼ä
SendRecvTimeout=60000
#ÓëPaysysµÄÁ¬½Ó¶Ï¿ªºó,¶à³¤Ê±¼ ä×Ô¶¯ÖØÁ¬̉»´Î!
ReconnectTime=10000
#PaysysÄ£¿éÔÚĂ¿¸ö¹¤×÷Ñ­»·ÖĐ,Ă ¿¸öÑ­»·ÖĐsleep¶à¾Ă!
LoopTime=50
#¶à¾Ăping̉»´Î
PingTime=10000

#ÏÂĂæÆäËûµÄ²ÎÊư,Ă»ÓĐ˵Ă÷µÄ ¾ÍÊÇͬÉÏ!

[Goddess]
IPAddress=127.0.0.1
Port=5001
SendRecvTimeout=60000
ReconnectTime=10000
LoopTime=50
PingTime=20000

[Relay]
LocalIPAddress=
OpenPort=5632
SendRecvTimeout=60000
LoopTime=50
PingTime=20000

[Relay3]
IPAddress=127.0.0.1
Port=5632
SendRecvTimeout=60000
LoopTime=50
PingTime=20000

[Report]
LocalIPAddress=
OpenPort=5636
SendRecvTimeout=60000
LoopTime=50
PingTime=20000

[GameServer]
LocalIPAddress=
OpenPort=5633
SendRecvTimeout=180000
LoopTime=50
#Èç¹ûÔÚPingTimeƠâĂ´³¤µÄʱ¼äÄÚ� �»ÓĐÊƠµ½Game serverµÄÈκÎÊư¾Ư°ü£¬ÄÇĂ´£¬Bish op»áÈÏΪGame server̉Ѿ­¹̉ÁË!
PingTime=1800000

[Player]
LocalIPAddress=
OpenPort=5622146
#BishopÄÚ²¿ÓĂÏß³̀³ØÀ´ÎªĂ¿¸ö¿� �»§¶ËÁ¬½Ó·₫Îñ£¬Ơâ¸ö²ÎÊưÖ¸ ĂûÁËÏß³̀³ØÖеÄÏß³̀Êư!Èç¹û� �ÇÄÚ²¿µ÷ÊÔ£¬½¨̉é²»̉ª¿ªµĂº� �´ó£¬¼¸¸ö×ẳÓ!
MaxPlayers=512
#Ï̃ÖÆ´¦ÓÚÉí·ƯÑéÖ¤½×¶ÎµÄÍæ� �̉Êư
MaxPlayerInLoginSection=32
SendRecvTimeout=180000
#ÔÊĐíÓĂ»§Í£ÁôÔڵǽ½çĂæÉÏ� �øĐĐĐ½¨½ÇÉ«,ɾ³ư½ÇÉ«,Ñ¡Ôñ� �ÇÉ«µÇ½µÄʱ¼ä!
PlayerOperateTimeout=180000
DeleteRoleVerify=0
IBSupport=1
#·À³ÁĂÔƠʺŵǼ¿ØÖÆ
LimitPlayTimeLoginCtrl=4
#Íæ¼̉µ±Ç°ËùÔÚGameServerÈËÂúʱ£� �ÊÇ·ñ×Ô¶¯³¢ÊÔʹÆä·µ»ØÖØÉú� �ă
AutoUseRevival=0

[SD_IGW]
VerifyToIGW=0
IGWConfigFile=ConfClt.conf
LoopTime=50

[LiveTimeLogger]
#Bishop»á¶¨ÆڼǼ×Ô¼º×îºóƠư³� �ÔËĐеÄʱ¼ä,Ơâ¸ö²ÎÊư¾ÍÊÇ×ö Ơâ¸ö¼Ç¼µÄÖÜÆÚ!
LiveTimeLoggerLoopTime=5000

[Debug]
SyncTime=0

Goddess
[Version]
Version=2

[KG_Goddess]
ListenIP=127.0.0.1
ListenPort=5001
LoopSleepTime=10
AutoDisconnectTime=1800000
SendRecvTimeout=60000
ZoneName=z00
GatewayName=91jx
MaxRoleCountInAccount=1
EnableRoleLockFlag=0

[DatabaseServer]
Server=127.0.0.1
UserName=root
Password=_eHJKA_UKMEMeNvR__ZOCLQjYUQjWQPE
Database=91jx_goddess

[NameServer]
Server=127.0.0.1
UserName=root
Database=91jx_gamecenter
MaxRoleCountInAccountPerZone=12

Logserver
[CSLogServer]
ListenIP=127.0.0.1
ListenPort=5100
AutoDisconnectTime=120
MinItemValue=90000000
MinPlayerActionLevel=90000000
ExpiredDay=1

[LogDatabase]
server=127.0.0.1
username=root
password=_eHJKA_UKMEMeNvR__ZOCLQjYUQjWQPE
database=global_logserver

Gamecenter
[Gamecenter]
;±¾»úIP
LocalIp=127.0.0.1
;¿ª·Å¶Ë¿Ú
Port=5135
AutoDisconnectTime=100000000
SendTimeout=1000000

[DatabaseServer]
;Êư¾Ư¿â·₫ÎñÆ÷£º»úÆ÷Ăû»̣IP
Server=127.0.0.1
;Êư¾Ư¿â·₫ÎñÆ÷£º¶Ë¿Ú
Port=3306
;²Ù×÷Êư¾Ư¿âÓõÄÓĂ»§Ăû
UserName=root
;²Ù×÷Êư¾Ư¿âÓõÄĂÜÂë
;Ö¸¶¨Êư¾Ư¿â·₫ÎñÆ÷ÉϵÄÊư¾Ư ¿â£¬½ÇÉ«ĐÅÏ¢½«»á±£´æÔÚƠ⸠öÊư¾Ư¿âÖĐ
;Èç¹û¸ĂÊư¾Ư¿âÔÚÊư¾Ư¿â·₫Îñ Æ÷Éϲ»´æÔÚ£¬½«»á×Ô¶¯´´½¨
Database=91jx_gamecenter

[StatLogDatabase]
;ͳ¼ÆLogÊư¾Ư¿â·₫ÎñÆ÷£º»úÆ÷� �û»̣IP
Server=127.0.0.1
;ͳ¼ÆLogÊư¾Ư¿â·₫ÎñÆ÷£º¶Ë¿Ú
Port=3306
;²Ù×÷Êư¾Ư¿âÓõÄÓĂ»§Ăû
UserName=root
;²Ù×÷Êư¾Ư¿âÓõÄĂÜÂë
;Ö¸¶¨Êư¾Ư¿â·₫ÎñÆ÷ÉϵÄÊư¾Ư ¿â£¬½ÇÉ«ĐÅÏ¢½«»á±£´æÔÚƠ⸠öÊư¾Ư¿âÖĐ
;Èç¹û¸ĂÊư¾Ư¿âÔÚÊư¾Ư¿â·₫Îñ Æ÷Éϲ»´æÔÚ£¬½«»á×Ô¶¯´´½¨
Database=wsjx_statlog

[Bishop]
ServerIP=127.0.0.1
Port=5632

[Log]
Ip=127.0.0.1
Port=5100

[Goddess]
Ip=127.0.0.1
Port=5001

;[Spreader]
;Ip=10.20.126.117
;Port=6107

gameserver
[Gateway]
Ip=127.0.0.1
Port=5633

[Database]
Ip=127.0.0.1
Port=5001

[Log]
Ip=127.0.0.1
Port=5100

[Gamecenter]
Ip=127.0.0.1
Port=5135

[GameServer]
ServerID=1
InAdapterIdx=1
OutAdapterIdx=1
InIp=127.0.0.1
OutIp=25.38.249.118
Port=6041
SendInterval=4

[Overload]
MaxPlayer=1000
Precision=0

[WebjxDatabase]
Server=127.0.0.1
Port=3306
UserName=root
Password=1234
Database=jxaccount

;Ê¢´ó¼Æ·Ñ½Ó¿ÚÅäÖĂ
[IGW]
;¹ºÎï³µÄÚ´æ³Ø³ơʼ´óĐ¡
MaxKIbCartSize=2000
;¹ºÎï³µÄÚ´æ³ØÔöÁ¿
KIbCartInc=256
;¶©µ¥¶ÔÏóÄÚ´æ³Ø´óĐ¡
MaxKOrderInfoSize=2000
;¶©µ¥¶ÔÏóÄÚ´æ³Ø´óĐ¡ÔöÁ¿
KOrderInfoInc=256
;ÔÊĐíÍæ¼̉̀á½»µÄ¶©µ¥Êư
MaxPlayerOrderCount=1
;¶©µ¥µÄ´æ»îÖÜÆÚ£¬µ¥Î»Ö¡
MaxOrderLiveTime=5400
;¼́²é¶©µ¥¼ä¸ôʱ¼ä£¬µ¥Î»ÊÇ� �¡
CheckOrderInterval=540
;¼́²éIgwÊư¾Ư¼ä¸ôʱ¼ä£¬µ¥Î»Ê ÇÖ¡
CheckIgwDataInterval=10
;̉»¸ö¶©µ¥À´ºó£¬µÈ´ưÖ÷Ïß³̀* ºÁĂë½øĐĐ´¦Àí£¬Èç¹û³¬Ê±Ộ·� �Æú´¦Àí
IgwWaitTime=5000
;±êʶGSµÄIPĐÅÏ¢£¬ÓÉÊ¢´ó¸ø³ö
indication=0
Phần Client Setting =>serverport
[GameServer]
Port=5622146
DenialPort=5623

[DumpServer]
Address=211.99.231.35
Port=5100

File wordset

minhchau0309
24-07-13, 07:44 PM
cám ơn thím.....config cũg ik hệt thím hà mà chả bt sao...chắc do world set cmnr

lonelywofl38
25-07-13, 11:25 AM
Nay mình lại bị
Chọn nhân vật là GS báo lỗi
Has stopped working.... thì phải :(

thanhdinh10
25-07-13, 12:22 PM
Nay mình lại bị
Chọn nhân vật là GS báo lỗi
Has stopped working.... thì phải :(

import cái data của sever chưa bạn :)

lonelywofl38
25-07-13, 01:03 PM
import cái data của sever chưa bạn :)

à, hehe. quên cái này. dị qá
Mười nhân mười bằng bao nhiêu ? (viết kết quả bằng số)

minhtuan
25-07-13, 02:35 PM
Mình vào tdc đến 0:00 là đứng im. Ai biết fix time này thì giúp mình fix với nhé.

thanhdinh10
25-07-13, 02:39 PM
Mình vào tdc đến 0:00 là đứng im. Ai biết fix time này thì giúp mình fix với nhé.
mở map tdc chưa bạn :) xem cái wordset coi mở chưa
Nếu ramdom map thì tớ xem cái wordset của sever chủ top share chưa mở hết map tdc ==> chạy = GS1

minhtuan
25-07-13, 02:44 PM

Mình mở full map TDC rồi bạn. Đã lấy xoyogame của server khác bỏ vào mà cũng không được.

thanhdinh10
25-07-13, 02:48 PM
Mình mở full map TDC rồi bạn. Đã lấy xoyogame của server khác bỏ vào mà cũng không được.

game sever khác chưa chắc đã dc nhé, mình đã thử....bạn lật lại mấy trang trước lấy cái wordset tớ share đấy lấy về dùng thử nếu ko dc thỳ chắc ko phải tại map rồi :))

na.ilusm89
25-07-13, 03:32 PM
Nếu ramdom map thì tớ xem cái wordset của sever chủ top share chưa mở hết map tdc ==> chạy = GS1

đã có thím đem ra tung online cái này ko chỉ nhá =)) thím nào online thì tự chỉnh cái này ko phãi do Map nhá lỗi cơ bản ;))

kt12d1
25-07-13, 03:35 PM
vả vỡ mồm hắn đuê ~> :> ( hóng tình hình xem có gì hay ho hông )

vanbac91
25-07-13, 06:07 PM
Sao chỉ có acc đầu tiên mới vào đc thôi nhỉ, các acc sau thì bảo trì, ặc ặc..8-x8-x

voanhnhat20010
25-07-13, 06:11 PM
Sao chỉ có acc đầu tiên mới vào đc thôi nhỉ, các acc sau thì bảo trì, ặc ặc..8-x8-x
giới hạn
-----------
=));))$-)$-)$-)$-)

minhchau0309
25-07-13, 07:12 PM
giới hạn
-----------
=));))$-)$-)$-)$-)

cái Goddes nó làm sao mà loggin nhân vật bên đấy nó báo sai protocol...haizzzz chán

vanbac91
26-07-13, 12:33 AM
bác nào biết sài tiền xu trong server này ko? nạp xu vào rồi mà không biết cách sài mới điên chứ:|

voanhnhat20010
26-07-13, 10:01 AM
bác nào biết sài tiền xu trong server này ko? nạp xu vào rồi mà không biết cách sài mới điên chứ:|
đốt đi
nếu nhận k được ra NPC sứ giải hoạt động

MrHoang8809
27-07-13, 11:43 PM
có ban nào bị như mình không cài song hết rồi khi bật game.exe lên thì bị báo file[/package.ini] not found dịch ra là tập tin [/ package.ini] không tìm thấy vậy là như nào các pro ơi :((

na.ilusm89
28-07-13, 01:47 AM
có ban nào bị như mình không cài song hết rồi khi bật game.exe lên thì bị báo file[/package.ini] not found dịch ra là tập tin [/ package.ini] không tìm thấy vậy là như nào các pro ơi :((

Không để Client trong thư mục Tiếng việt Ví dụ như client có tên là D/GameOnline/KiếmThế thì lỗi trên

khắc phục D/GameOnline/KemThe viết ko dấu làm thử xem bạn

sidanlovehan
28-07-13, 11:29 AM
không hiểu vì sa mình dùng Jxaccount của bạn, nhận đồng từ sứ giả toàn dis sever, đã kiểm tra các task thấy có rồi (3026), bạn nào có thể hướng dẫn bước này cụ thể giúp dc hok? thanks nhiều!

truyphong123
28-07-13, 12:14 PM
nhận xong môn phái rùi làm gì tiếp nhỷ? mình nhận sư phụ xong nó chẳng hiển thị nhiệm vụ tiếp theo gì cả

voanhnhat20010
28-07-13, 12:16 PM
nhận xong môn phái rùi làm gì tiếp nhỷ? mình nhận sư phụ xong nó chẳng hiển thị nhiệm vụ tiếp theo gì cả
đi kiếm chứ bạn =))
P/s: bác chạy sever này có cần VS k :|
e làm biếng dow quá

không hiểu vì sa mình dùng Jxaccount của bạn, nhận đồng từ sứ giả toàn dis sever, đã kiểm tra các task thấy có rồi (3026), bạn nào có thể hướng dẫn bước này cụ thể giúp dc hok? thanks nhiều!
sida ơi qua jx ta share anti kìa =))

voanhnhat20010
28-07-13, 01:03 PM
1. xem lại giắt cau
2. xem lại script nếu k có script chắc nó k thực thi đc và dis sever :>:>
cuối cùng cho ít chả cá đê

na.ilusm89
28-07-13, 01:37 PM

Mình chỉ share Jx Chơi Offine ... Còn muốn Online tự tìm hiểu nhá miển trả lời

sidanlovehan
28-07-13, 06:22 PM
Mình chỉ share Jx Chơi Offine ... Còn muốn Online tự tìm hiểu nhá miển trả lời
pro cho lắm rồi sinh ra cái tự cao. bí, kẹt thì hỏi mà hỏi cũng là cách tìm hiểu, pro>>> thành ngu>> na.ilusm89

nghichtu91
28-07-13, 06:25 PM
pro cho lắm rồi sinh ra cái tự cao. bí, kẹt thì hỏi mà hỏi cũng là cách tìm hiểu, pro>>> thành ngu>> na.ilusm89
=)) hãy chờ câu nó́i đó́
đó k phải tự cao mà là sợ mất sever8-x8-x( nói đến đây cũng hiểu)

na.ilusm89
28-07-13, 06:29 PM

Cảm ơn câu nói của thím =)). Bạn Pro hơn tôi rồi... đi dev đi đừng sài sever e share nữa thế mà pm hỏi bao lần ... ăn cháo đá bát thì cứ chờ đó mà chỉ với trỏ

nghichtu91
28-07-13, 06:30 PM
Cảm ơn câu nói của thím =)) thế đừng sài sever e share nữa thế mà pm hỏi bao lần ... ăn cháo đá bát thì cứ chờ đó mà chỉ với trỏ
=)) nói mà k biết ngượng
coi lại cái pic:
Share cho ae sẽ đã sài xem coi lại từ đầu đi

na.ilusm89
28-07-13, 06:34 PM
=)) nói mà k biết ngượng
coi lại cái pic:
Share cho ae sẽ đã sài xem coi lại từ đầu đi

Vâng ngượng nói đến đây ai sài đc sài ... nói nhiều làm gì cho loãng ra ... =))

MrHoang8809
28-07-13, 10:52 PM
pro nào dúp với mình cứ chay sever run nó chạy dc một tý là lại mất ko hiểu nguyên nhân vì sao ^:)^ ( tất cả đều bị mất chỉ có mỗi Gamecenter là chạy đươc :( )

sidanlovehan
28-07-13, 11:36 PM
pro nào dúp với mình cứ chay sever run nó chạy dc một tý là lại mất ko hiểu nguyên nhân vì sao ^:)^ ( tất cả đều bị mất chỉ có mỗi Gamecenter là chạy đươc :( )

bạn cài VS chưa?? và xem dia chi Ip lại hết xem thử nhé

truyphong123
29-07-13, 01:28 AM
Mình không chạy server này được, vì chẳng bít cài đặt ra làm răng. mà có một bạn share cho mình server của bạn ấy và cài giúp lun. bản mình đang chơi không cần VS, mà VS là gì :d

MrHoang8809
29-07-13, 06:43 AM
bạn cài VS chưa?? và xem dia chi Ip lại hết xem thử nhé

Mình đang dùng sever kimlongkiem vẫn chơi bình thường mà vs mình cài kiểu mới chứ ko dùng vs205 vì bản đấy nặng quá có ai chỉ dúp với :(

na.ilusm89
29-07-13, 08:35 AM
=)) mình cài VS rút gọn cho bạn đó chứ ko phãi ko cài

MrHoang8809
29-07-13, 08:41 AM
cho mình hỏi tý sao mình chạy sever nó chỉ chạy một tý là bị mất nhỉ chỉ có mỗi Gamecenter là ko bị mất mình dùng các sever khác vẫn ok

na.ilusm89
29-07-13, 08:45 AM
Chỉnh IP các thư mục goddess - logserver - bishop - gamecenter - gamesever Về 127.0.0.1 để chạy bạn nhá

MrHoang8809
29-07-13, 08:18 PM
bác nào cho mình hỏi tý sever này chạy fun map thôn trấn chạy GS mấy vậy mình chạy GS1 chỉ dc mấy thôn à

nghichtu91
29-07-13, 08:27 PM
bác nào cho mình hỏi tý sever này chạy fun map thôn trấn chạy GS mấy vậy mình chạy GS1 chỉ dc mấy thôn à
=)) đó là do worldset.txt bạn à

MrHoang8809
29-07-13, 09:09 PM
=)) đó là do worldset.txt bạn à

thế muốn fun máp thôn trấn thì chỉnh sao bạn

nghichtu91
29-07-13, 09:13 PM
thế muốn fun máp thôn trấn thì chỉnh sao bạn
đợi mình xíu :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

nghichtu91
29-07-13, 09:19 PM
MAP_ID GAMESVR_SET_1 GAMESVR_SET_2 GAMESVR_SET_3 GAMESVR_SET_4 GAMESVR_SET_5 GAMESVR_SET_6 GAMESVR_SET_7 GAMESVR_SET_8 GAMESVR_SET_9 GAMESVR_SET_10 GAMESVR_SET_11 GAMESVR_SET_12 GAMESVR_SET_13 GAMESVR_SET_14 GAMESVR_SET_15 GAMESVR_SET_16 Ghi chú
1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Vân Trung Trấn
2 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Long Môn Trấn
3 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Vĩnh Lạc Trấn
4 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đạo Hương Thôn
5 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Giang Tân Thôn
6 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Thạch Cổ Trấn
7 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Long Tuyền Thôn
8 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Ba Lăng Huyện
9 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Thiếu Lâm Phái
10 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Thiên Nhẫn Giáo
11 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tát Mãn Giáo
12 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Côn Lôn Phái
13 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Tây Hạ Nhất Phẩm Đường
14 1 1 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Võ Đang Phái
15 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Cái Bang
16 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Nga My Phái
17 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Thúy Yên Môn
18 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đường Môn
19 1 2 3 3 3 6 2 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đại Lý Đoàn Thị
20 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Ngũ Độc Giáo
21 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Trường Ca Môn
22 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Thiên Vương Bang
23 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Biện Kinh Phủ
24 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Phượng Tường Phủ
25 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tương Dương Phủ
26 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Dương Châu Phủ
27 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Thành Đô Phủ
28 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đại Lý Phủ
29 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Phủ
30 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Chiến Trường Cổ
31 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Quán Trọ Long Môn
32 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Quân Mã Trường
33 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Mai Hoa Lĩnh
34 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Trường Giang Hà Cốc
35 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Thị trấn Bạch Tộc
36 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Nhạn Đãng Long Thu
37 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Bờ Hồ Động Đình
38 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Trấn Đông Mộ Viên
39 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Kỳ Liên Sơn
40 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đồng Quan
41 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hoài Thủy Sa Châu
42 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Thục Nam Trúc Hải
43 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Trà Mã Cổ Đạo
44 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phường Đúc Kiếm
45 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Nhạc Dương Lâu
46 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Cấm Địa Hậu Sơn
47 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Cấm Địa Thiên Nhẫn
48 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Kiến Tính Phong
49 1 1 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Thiên Trụ Phong
50 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Cô Tô Thủy Tạ
51 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Cửu Lão Phong
52 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Bách Hoa Cốc
53 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hồ Phỉ Thúy
54 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Bộ Lạc Nam Di
55 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Thanh Loa Đảo
56 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đông Tháp Lâm
57 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hoàng Lăng Kim Quốc 1
58 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mê Cung Băng Huyệt 1
59 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đông Long Hổ Huyễn Cảnh
60 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Ngoài Yến Tử Ổ
61 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Cửu Lão Động 1
62 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Ngoài Bách Hoa Trận
63 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đông Bờ Hồ Trúc Lâm
64 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đông Rừng Nguyên Sinh
65 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Đông Nam Lư Vĩ Đãng
66 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tây Tháp Lâm
67 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hoàng Lăng Kim Quốc 2
68 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mê Cung Băng Huyệt 2
69 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tây Long Hổ Huyễn Cảnh
70 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Giữa Yến Tử Ổ
71 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Cửu Lão Động 2
72 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Trong Bách Hoa Trận
73 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tây Bờ Hồ Trúc Lâm
74 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tây Rừng Nguyên Sinh
75 1 2 2 4 5 5 5 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Tây Bắc Lư Vĩ Đãng
76 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Giữa Tháp Lâm
77 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hoàng Lăng Kim Quốc 3
78 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mê Cung Băng Huyệt 3
79 1 1 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Giữa Long Hổ Huyễn Cảnh
80 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Trong Yến Tử Ổ
81 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Cửu Lão Động 3
82 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Giữa Bách Hoa Trận
83 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Giữa Bờ Hồ Trúc Lâm
84 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Giữa Rừng Nguyên Sinh
85 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Trung Lư Vĩ Đãng
86 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Thái Hành Cổ Kính
87 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đại Tán Quan
88 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hán Thủy Cổ Độ
89 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hàn Sơn Cổ Sát
90 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Cán Hoa Khê
91 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Nhĩ Hải Ma Nham
92 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Thái Thạch Cơ
93 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Dược Vương Động
94 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Cư Diên Trạch
95 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Phục Ngưu Sơn
96 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hổ Khâu Kiếm Trì
97 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Hưởng Thủy Động
98 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Điểm Thương Sơn
99 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Bành Lãi Cổ Trạch
100 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Phong Lăng Độ
101 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mê Cung Sa Mạc
102 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Kê Quán Động
103 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Thục Cương Sơn
104 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Kiếm Các Thục Đạo
105 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hoàng Lăng Đoàn Thị
106 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cửu Nghi Khê
107 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Long Môn Thạch Quật
108 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Hoàng Lăng Tây Hạ
109 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hoàng Hạc Lâu
110 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tiến Cúc Động
111 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Kiếm Môn Quan
112 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Thiên Long Tự
113 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Bang Nguyên Bí Động
114 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Sắc Lặc Xuyên
115 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Gia Dụ Quan
116 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hoa Sơn
117 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Thục Cương Bí Cảnh
118 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Phong Đô Quỷ Thành
119 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Miêu Lĩnh
120 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vũ Di Sơn
121 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Vũ Lăng Sơn
122 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Mạc Bắc Thảo Nguyên
123 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đôn Hoàng Cổ Thành
124 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hoạt Tử Nhân Mộ
125 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đại Vũ Đài
126 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Tam Hiệp Sạn Đạo
127 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Xi Vưu Động
128 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tỏa Vân Uyên
129 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Phục Lưu Động
130 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Mông Cổ Vương Đình
131 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Nguyệt Nha Tuyền
132 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tàn Tích Cung A Phòng
133 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Lương Sơn Bạc
134 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Thần Nữ Phong
135 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tàn Tích Dạ Lang
136 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cổ Lãng Dữ
137 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Đào Hoa Nguyên
138 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Vân Trung Trấn_Trong
139 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Long Môn Trấn_Trong
140 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Vĩnh Lạc Trấn_Trong
141 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đạo Hương Thôn_Trong
142 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Giang Tân Thôn_Trong
143 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Giang Tân Thôn_Trong
144 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Long Tuyền Thôn_Trong
145 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Ba Lăng Huyện_Trong
146 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Thiếu Lâm Phái_Trong
147 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Thiên Nhẫn Giáo_Trong
148 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tát Mãn Giáo_Trong
149 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Côn Lôn Phái_Trong
150 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Tây Hạ Nhất Phẩm Đường_Trong
151 1 1 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Võ Đang Phái_Trong
152 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Cái Bang_Trong
153 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Nga My Phái_Trong
154 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Thúy Yên Môn_Trong
155 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đường Môn_Trong
156 1 2 3 3 3 6 2 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đại Lý Đoàn Thị_Trong
157 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Ngũ Độc Giáo_Trong
158 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Trường Ca Môn_Trong
159 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Thiên Vương Bang_Trong
160 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Biện Kinh Phủ_Trong
161 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Phượng Tường Phủ_Trong
162 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tương Dương Phủ_Trong
163 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Dương Châu Phủ_Trong
164 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Thành Đô Phủ_Trong
165 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đại Lý Phủ_Trong
166 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Phủ_Trong
167 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Lôi Đài Võ Lâm (Biện Kinh)
168 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Lôi Đài Võ Lâm (Phượng Tường)
169 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Lôi Đài Võ Lâm (Tương Dương)
170 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Lôi Đài Võ Lâm (Dương Châu)
171 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Lôi Đài Võ Lâm (Thành Đô)
172 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Lôi Đài Võ Lâm (Đại Lý)
173 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lôi Đài Võ Lâm (Lâm An)
174 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Thiết Sách Sạn Kiều (Biện Kinh)
175 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Thiết Sách Sạn Kiều (Phượng Tường)
176 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Thiết Sách Sạn Kiều (Tương Dương)
177 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Thiết Sách Sạn Kiều (Dương Châu)
178 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Thiết Sách Sạn Kiều (Thành Đô)
179 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Thiết Sách Sạn Kiều (Đại Lý)
180 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Thiết Sách Sạn Kiều (Lâm An)
181 1 1 1 1 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 1)
182 1 2 2 2 2 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 1)
183 1 2 3 3 5 6 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 1)
184 1 1 1 1 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 1)
185 1 2 2 2 2 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 1)
186 1 2 3 3 5 6 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 1)
187 1 1 1 1 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Cửu Khúc Chiến (Dương Châu 1)
188 1 2 2 2 2 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Cửu Khúc Chiến (Phượng Tường 1)
189 1 2 3 3 5 6 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Cửu Khúc Chiến (Tương Dương 1)
190 1 1 1 1 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Dương Châu 1)
191 1 2 2 2 2 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Phượng Tường 1)
192 1 2 3 3 5 6 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Tương Dương 1)
193 1 1 1 1 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Bàn Long Cốc Chiến (Dương Châu 1)
194 1 2 2 2 2 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Bàn Long Cốc Chiến (Phượng Tường 1)
195 1 2 3 3 5 6 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Bàn Long Cốc Chiến (Tương Dương 1)
196 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Kiến Tính Phong_Trong
197 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Cửu Lão Phong_Trong
198 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Thanh Loa Đảo_Trong
199 1 1 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đông Long Hổ Huyễn Cảnh_Trong
200 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Ngoài Yến Tử Ổ_Trong
201 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đông Bờ Hồ Trúc Lâm_Trong
202 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tây Tháp Lâm_Trong
203 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hoàng Lăng Kim Quốc 2_Trong
204 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Trong Bách Hoa Trận_Trong
205 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tây Rừng Nguyên Sinh_Trong
206 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đại Tán Quan_Trong
207 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hán Thủy Cổ Độ_Trong
208 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Cán Hoa Khê_Trong
209 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Nhĩ Hải Ma Nham_Trong
210 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Cư Diên Trạch_Trong
211 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Phục Ngưu Sơn_Trong
212 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Điểm Thương Sơn_Trong
213 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Bành Lãi Cổ Trạch_Trong
214 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mê Cung Sa Mạc_Trong
215 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Kê Quán Động_Trong
216 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Kiếm Các Thục Đạo_Trong
217 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cửu Nghi Khê_Trong
218 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Long Môn Thạch Quật_Trong
219 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Hoàng Lăng Tây Hạ_Trong
220 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Thiên Long Tự_Trong
221 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Bang Nguyên Bí Động_Trong
222 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đại Lao Biện Kinh
223 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đại Lao Lâm An
224 1 2 2 4 2 4 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Minh Giáo
225 1 1 1 2 3 3 6 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 1)
226 1 1 1 2 3 3 6 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Bạch Hổ Đường 1_Đông (sơ 1)
227 1 1 1 2 3 3 6 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Bạch Hổ Đường 1_Nam (sơ 1)
228 1 1 1 2 3 3 6 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Bạch Hổ Đường 1_Tây (sơ 1)
229 1 1 1 2 3 3 6 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (sơ 1)
230 1 1 1 2 3 3 6 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Bạch Hổ Đường 2_Âm (sơ 1)
231 1 1 1 2 3 3 6 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Bạch Hổ Đường 2_Dương (sơ 1)
232 1 1 1 2 3 3 6 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Bạch Hổ Đường 3 (sơ 1)
233 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đại điện Bạch Hổ Đường (cao)
234 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 1_Đông (cao)
235 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 1_Nam (cao)
236 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 1_Tây (cao)
237 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (cao)
238 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 2_Âm (cao)
239 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 2_Dương (cao)
240 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 3 (cao)
241 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường môn phái (Thiếu Lâm)
242 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Đấu trường môn phái (Thiên Vương)
243 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường môn phái (Đường Môn)
244 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường môn phái (Ngũ Độc)
245 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường môn phái (Nga My)
246 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường môn phái (Thúy Yên)
247 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường môn phái (Cái Bang)
248 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường môn phái (Thiên Nhẫn)
249 1 1 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường môn phái (Võ Đang)
250 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đấu trường môn phái (Côn Lôn)
251 1 2 2 4 2 4 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường môn phái (Minh Giáo)
252 1 2 3 3 3 6 2 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường môn phái (Đoàn Thị)
255 1 1 2 2 4 1 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tẩy Tủy Đảo
256 1 1 2 2 4 1 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tẩy Tủy Đảo Sơn Động
257 1 1 1 1 1 2 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 2)
258 1 2 2 4 2 5 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 2)
259 1 2 3 3 5 3 6 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 2)
260 1 1 1 1 1 2 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 2)
261 1 2 2 4 2 5 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 2)
262 1 2 3 3 5 3 6 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 2)
263 1 1 1 1 1 2 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Cửu Khúc Chiến (Dương Châu 2)
264 1 2 2 4 2 5 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cửu Khúc Chiến (Phượng Tường 2)
265 1 2 3 3 5 3 6 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Cửu Khúc Chiến (Tương Dương 2)
266 1 1 1 1 1 2 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Dương Châu 2)
267 1 2 2 4 2 5 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Phượng Tường 2)
268 1 2 3 3 5 3 6 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Tương Dương 2)
269 1 1 1 1 1 2 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Bàn Long Cốc Chiến (Dương Châu 2)
270 1 2 2 4 2 5 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Bàn Long Cốc Chiến (Phượng Tường 2)
271 1 2 3 3 5 3 6 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Bàn Long Cốc Chiến (Tương Dương 2)
274 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 2)
275 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Bạch Hổ Đường 1_Đông (sơ 2)
276 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Bạch Hổ Đường 1_Nam (sơ 2)
277 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Bạch Hổ Đường 1_Tây (sơ 2)
278 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (sơ 2)
279 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Bạch Hổ Đường 2_Âm (sơ 2)
280 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Bạch Hổ Đường 2_Dương (sơ 2)
281 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Bạch Hổ Đường 3 (sơ 2)
282 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 3)
283 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 3)
284 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Cửu Khúc Chiến (Dương Châu 3)
285 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Dương Châu 3)
286 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bàn Long Cốc Chiến (Dương Châu 3)
298 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tiêu Dao Cốc
299 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tiêu Dao Cốc
300 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tiêu Dao Cốc
301 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tiêu Dao Cốc
302 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tiêu Dao Cốc
303 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Tiêu Dao Cốc
304 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Tiêu Dao Cốc
305 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Tiêu Dao Cốc
306 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Tiêu Dao Cốc
307 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Tiêu Dao Cốc
308 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tiêu Dao Cốc
309 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tiêu Dao Cốc
310 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tiêu Dao Cốc
311 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tiêu Dao Cốc
312 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tiêu Dao Cốc
313 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tiêu Dao Cốc
314 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tiêu Dao Cốc
315 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tiêu Dao Cốc
316 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tiêu Dao Cốc
317 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tiêu Dao Cốc
318 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Tiêu Dao Cốc
319 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Tiêu Dao Cốc
320 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Tiêu Dao Cốc
321 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Tiêu Dao Cốc
322 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Tiêu Dao Cốc
323 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tiêu Dao Cốc
324 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tiêu Dao Cốc
325 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tiêu Dao Cốc
326 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tiêu Dao Cốc
327 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tiêu Dao Cốc
328 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tiêu Dao Cốc
329 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tiêu Dao Cốc
330 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tiêu Dao Cốc
331 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tiêu Dao Cốc
332 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tiêu Dao Cốc
341 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 1
342 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 2
399 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Thiên Lao
400 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Khoang Thuyền 1
401 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Khoang Thuyền 2
402 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Khoang Thuyền 3
403 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Phòng Bùi Dực Phi
404 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Phòng Cầu Chỉ Thủy
405 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Ngoại Mộ Anh Hùng
406 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Ưng Chuẩn Giác
407 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Mãnh Hổ Hạng
408 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đảo khỉ
409 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Trích Thủy Động
410 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tàng Vân Hiên
411 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Biệt Viện Trường Giang
412 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Xích Luyện Xà Động
413 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đăng Sát Khẩu
414 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cam Lộ Cốc 1
415 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cam Lộ Cốc 2
416 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cuối Cam Lộ Cốc
417 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cuối Cam Lộ Cốc
418 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vấn Tâm Các
419 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vấn Tâm Các
420 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tụ Nghĩa Sảnh
421 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Nữ Vu Oa Bằng
422 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phòng Ân Đồng
423 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phòng Ân Phương
424 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đăng Sát Khẩu Lâu
425 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Nơi ở Mộc Thị
426 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cuối Cát Hà Lĩnh
427 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Cuối Cát Hà Lĩnh
428 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mê Cung Thạch Tượng_1
429 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mê Cung Thạch Tượng_2
430 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mê Cung Thạch Tượng_3
431 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Biệt Viện Âm Sơn
432 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Biệt Viện Âm Sơn
433 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Giải Kiếm Trì
434 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Thanh Hư Chân Thất
435 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Thanh Hư Chân Thất
436 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Vân Lộc Thủy Cư
437 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Vân Lộc Thủy Cư
438 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Vân Lộc Thủy Cư
439 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
440 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
441 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
442 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
443 1 1 1 2 3 3 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Nơi ở Ngụy Trường Phong
444 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Kim Cang Lĩnh
445 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Kim Cang Lĩnh
446 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Sơ Tổ Am
447 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tiệm Cháo
448 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hồi Phong Giác Thảo Đường
449 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hồi Phong Giác Thảo Đường
450 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Huyền Tự Lao
451 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Nơi ở Ngột Tát
452 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Thiên Hình Điện
453 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Trung Thành Điện
454 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Nội Doanh Hành Tại
455 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đại Trướng Trung Quân
456 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Từ Vân Am
457 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Phòng Cừu Tuyết
458 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Kiến Long Động
459 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Bố Y Các
460 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Bố Y Các
461 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Chuyết Giả Cư
462 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Gian tây Biệt Nhã Tiểu Trúc
463 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Gian chính Biệt Nhã Tiểu Trúc
464 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Xuân Mai Nhã Trúc
465 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Xuân Mai Nhã Trúc
466 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Xuân Mai Nhã Trúc
467 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hậu đình Xuân Mai Nhã Trúc
468 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hậu đình Xuân Mai Nhã Trúc
469 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Dịch Quán
470 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Dịch Quán
471 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Trận pháp tầng kế
472 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Trận Pháp Tổng Khu
473 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Huyền Nguyệt Đại Trận
474 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Trung tâm Huyền Nguyệt Trận
475 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Phẩm Hà Đường
476 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Bồ Sát Phong Nô
477 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tàng Kiếm Sơn Trang
478 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tri Xuân Đài
479 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phủ đệ Chu Hy
480 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vào cung dạy học
481 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vào cung dạy học
482 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vào cung dạy học
483 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phủ đệ Bành Quy Niên
484 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hậu viện Bành Phủ
485 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đại sảnh Triệu Phủ
486 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Thành
487 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phủ đệ Chu Hy
488 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Thành
489 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Mật Thất Thẩm Phủ
490 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Thành
491 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Thành
492 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Thành
498 1 1 1 1 1 1 1 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hiệp Sĩ Danh Cư
499 1 1 2 2 2 2 2 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Quý Tộc Vương Phủ
500 1 2 3 3 3 3 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Bãi Biển Vương Hầu
501 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Nhà tranh
502 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Nhà tranh
503 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Ẩn Sở
504 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Phân Đà Cái Bang
505 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Mật Đạo Cái Bang
506 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Long Vương Miếu
507 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Long Vương Miếu
508 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Sơn Động
509 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Soái Trướng Hổ Sư
510 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Nhà Ẩn Giả
511 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Phi Long Cốc
512 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Phi Long Trận
513 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Thiên Quỳnh Cung
514 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Thiên Ngoại Thiên
515 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đại sảnh Triệu Phủ
516 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đại sảnh Hàn Phủ
517 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Gian bên Hàn Phủ
518 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tẩm Cung Hoàng Thượng
519 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tẩm Cung Thái Hậu
520 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tẩm Cung Thái Hậu
521 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tẩm Cung Thái Hậu
522 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tri Xuân Đài
523 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hoàng Cung Đại Điện
524 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Linh Ẩn Tự
525 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Sòng Bạc Vong Quy
526 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Doanh Trướng Lỗ Binh
527 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Doanh Trướng Lương Hạng Lâm
528 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mật Thất Lương Hạng Lâm
529 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Phục Ngưu Sơn Trang
530 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hắc Long Đàm
531 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Sơn Trại
532 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Sơn Trại
533 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Biệt Viện Đường Môn
534 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Biệt Viện Đường Môn
535 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Dịch Quán
536 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Biệt Viện Ngô Hy
537 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Biệt Viện Phòng Khách
538 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Biệt Viện Phòng Khách
539 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Nhà nhỏ bên đường
540 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phòng giam
541 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Nhà nhỏ
542 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Nhà lớn
543 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Quán trọ
544 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Nhất Phẩm Đường Binh Doanh
545 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Tiêu Thạch Cốc
546 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tụ Nghĩa Lâu
547 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Lầu Các
548 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Mãng Xà Động
549 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hiệp Cốc
550 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hiệp Cốc
551 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hiệp Cốc
552 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hiệp Cốc
553 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Thái Tổ Bảo Khố
554 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Nơi ở Đại Nhật La
555 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Thượng Tiên Trang
556 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 1
558 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 2
559 1 2 2 4 2 5 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 3
561 1 1 1 1 1 1 1 Vọng Long Sơn
562 1 1 1 1 1 1 1 Nhà hoang
563 1 1 1 1 1 1 1 Mật Thất Vương Phủ
564 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Ngự Thư Phòng Hoàng Cung
565 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tẩm Cung Hàn Hoàng Hậu
566 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Ngọc Noãn Các
567 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Kim Duyệt Hiên
568 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hoàng Cung Đại Điện
569 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Linh Bích Bạc
570 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Bạch Phủ Mộng Cảnh
571 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Sơn Trại Mộng Cảnh
572 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Thân Thế Mộng Cảnh
573 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Bí Doanh quân Kim
574 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Du Long Bảo Khố
575 1 2 3 4 4 4 4 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Bãi Biển Vương Hầu
576 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
577 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
578 1 1 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
579 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
580 1 2 2 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
581 1 2 3 3 1 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
582 1 2 3 4 2 1 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
583 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Trạm Gác Tiền Tuyến (1)
584 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Trạm Gác Tiền Tuyến (2)
585 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Trạm Gác Tiền Tuyến (3)
587 1 2 2 4 2 4 4 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Ngọc Lộ Thôn
800 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phòng bên Trường Ca Môn
801 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phòng bên Trường Ca Môn
802 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vũ Di Sơn Tinh Xá
803 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vũ Di Sơn Tinh Xá
804 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Vũ Di Sơn Tinh Xá
805 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phủ đệ Chu Hy
806 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Mật Thất Chu Hy
807 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Mật Thất Chu Hy
808 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hậu viện tinh xá Vũ Di Sơn
809 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đại sảnh Hàn Phủ
810 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phòng bên Trường Ca Môn
811 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Thành
812 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phòng giam Hoàn Nhan Quang
813 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Phòng Trần Quý Thường
814 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Lạc Nữ Động
815 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Trong Phục Ngưu Sơn Trang
816 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Bách Cổ Trận 1
817 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Bách Cổ Trận 2
818 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tiên Linh Động
819 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hoàng Cung Đại Lý
820 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hậu Viện Hoàng Cung
821 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đại điện Bạch Hổ Đường (cao)
822 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 1_Đông (cao)
823 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 1_Nam (cao)
824 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 1_Tây (cao)
825 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (cao)
826 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 2_Âm (cao)
827 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 2_Dương (cao)
828 1 2 3 3 5 2 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Bạch Hổ Đường 3 (cao)
1401 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hội trường liên đấu (sơ) (1)
1402 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Hội trường liên đấu (sơ) (2)
1403 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hội trường liên đấu (sơ) (3)
1404 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hội trường liên đấu (sơ) (4)
1405 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Hội trường liên đấu (sơ) (5)
1406 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hội trường liên đấu (sơ) (6)
1407 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hội trường liên đấu (sơ) (7)
1408 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hội trường liên đấu (sơ) (8)
1409 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hội trường liên đấu (sơ) (9)
1410 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hội trường liên đấu (sơ) (10)
1411 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Hội trường liên đấu (sơ) (11)
1412 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hội trường liên đấu (sơ) (12)
1413 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (1)
1414 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (2)
1415 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (3)
1416 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (4)
1417 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (5)
1418 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (6)
1419 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (7)
1420 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (8)
1421 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (9)
1422 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (10)
1423 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (11)
1424 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (12)
1425 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường liên đấu (sơ) (1)
1426 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đấu trường liên đấu (sơ) (2)
1427 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường liên đấu (sơ) (3)
1428 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường liên đấu (sơ) (4)
1429 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường liên đấu (sơ) (5)
1430 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường liên đấu (sơ) (6)
1431 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường liên đấu (sơ) (7)
1432 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường liên đấu (sơ) (8)
1433 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường liên đấu (sơ) (9)
1434 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường liên đấu (sơ) (10)
1435 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường liên đấu (sơ) (11)
1436 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường liên đấu (sơ) (12)
1437 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hội trường liên đấu (cao) (1)
1438 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Hội trường liên đấu (cao) (2)
1439 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hội trường liên đấu (cao) (3)
1440 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hội trường liên đấu (cao) (4)
1441 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Hội trường liên đấu (cao) (5)
1442 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Hội trường liên đấu (cao) (6)
1443 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hội trường liên đấu (cao) (7)
1444 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Hội trường liên đấu (cao) (8)
1445 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Hội trường liên đấu (cao) (9)
1446 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Hội trường liên đấu (cao) (10)
1447 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Hội trường liên đấu (cao) (11)
1448 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Hội trường liên đấu (cao) (12)
1449 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (1)
1450 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (2)
1451 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (3)
1452 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (4)
1453 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (5)
1454 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (6)
1455 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (7)
1456 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (8)
1457 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (9)
1458 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (10)
1459 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (11)
1460 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (12)
1461 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường liên đấu (cao) (1)
1462 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đấu trường liên đấu (cao) (2)
1463 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường liên đấu (cao) (3)
1464 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường liên đấu (cao) (4)
1465 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường liên đấu (cao) (5)
1466 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường liên đấu (cao) (6)
1467 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường liên đấu (cao) (7)
1468 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường liên đấu (cao) (8)
1469 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường liên đấu (cao) (9)
1470 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường liên đấu (cao) (10)
1471 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường liên đấu (cao) (11)
1472 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường liên đấu (cao) (12)
1473 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường nhiều người (sơ) (1)
1474 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đấu trường nhiều người (sơ) (2)
1475 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường nhiều người (sơ) (3)
1476 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường nhiều người (sơ) (4)
1477 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường nhiều người (sơ) (5)
1478 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường nhiều người (sơ) (6)
1479 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường nhiều người (sơ) (7)
1480 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường nhiều người (sơ) (8)
1481 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường nhiều người (sơ) (9)
1482 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường nhiều người (sơ) (10)
1483 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường nhiều người (sơ) (11)
1484 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường nhiều người (sơ) (12)
1485 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường nhiều người (cao) (1)
1486 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đấu trường nhiều người (cao) (2)
1487 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường nhiều người (cao) (3)
1488 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường nhiều người (cao) (4)
1489 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường nhiều người (cao) (5)
1490 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường nhiều người (cao) (6)
1491 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường nhiều người (cao) (7)
1492 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường nhiều người (cao) (8)
1493 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường nhiều người (cao) (9)
1494 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường nhiều người (cao) (10)
1495 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường nhiều người (cao) (11)
1496 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường nhiều người (cao) (12)
1497 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đào Nguyên (1)
1498 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đào Nguyên (2)
1499 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đào Nguyên (3)
1500 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đào Nguyên (4)
1501 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đào Nguyên (5)
1502 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đào Nguyên (6)
1503 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đào Nguyên (7)
1504 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Sân nhà Án Nhược Tuyết (1)
1505 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Sân nhà Án Nhược Tuyết (2)
1506 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Sân nhà Án Nhược Tuyết (3)
1507 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Phi Tự Nhai
1508 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường liên đấu (sơ) (1)
1509 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đấu trường liên đấu (sơ) (2)
1510 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường liên đấu (sơ) (3)
1511 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường liên đấu (sơ) (4)
1512 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường liên đấu (sơ) (5)
1513 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường liên đấu (sơ) (6)
1514 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường liên đấu (sơ) (7)
1515 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường liên đấu (sơ) (8)
1516 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường liên đấu (sơ) (9)
1517 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường liên đấu (sơ) (10)
1518 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường liên đấu (sơ) (11)
1519 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường liên đấu (sơ) (12)
1520 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường liên đấu (cao) (1)
1521 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Đấu trường liên đấu (cao) (2)
1522 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường liên đấu (cao) (3)
1523 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường liên đấu (cao) (4)
1524 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường liên đấu (cao) (5)
1525 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Đấu trường liên đấu (cao) (6)
1526 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường liên đấu (cao) (7)
1527 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Đấu trường liên đấu (cao) (8)
1528 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Đấu trường liên đấu (cao) (9)
1529 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Đấu trường liên đấu (cao) (10)
1530 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Đấu trường liên đấu (cao) (11)
1531 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Đấu trường liên đấu (cao) (12)
1536 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tần Lăng 1
1537 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tần Lăng 2
1538 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tần Lăng 3
1539 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tần Lăng 4
1540 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tần Lăng 5
1541 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Lâm An Phủ-Thánh Triều Các
1542 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Tiêu Dao Cốc
1543 1 1 1 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Tiêu Dao Cốc
1544 1 1 1 2 3 3 7 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Tiêu Dao Cốc
1545 1 1 2 2 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Tiêu Dao Cốc
1546 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Tiêu Dao Cốc
1547 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Tiêu Dao Cốc
1548 1 2 2 4 2 4 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Tiêu Dao Cốc
1635 1 1 1 1 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Gia Dụ Quan Chiến-Dương Châu 1
1636 1 1 1 1 1 2 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Gia Dụ Quan Chiến-Dương Châu 2
1637 1 2 3 3 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Gia Dụ Quan Chiến-Dương Châu 3
1638 1 2 2 2 2 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Gia Dụ Quan Chiến-Phượng Tường 1
1639 1 2 2 4 2 5 3 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Gia Dụ Quan Chiến-Phượng Tường 2
1640 1 2 3 3 3 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Gia Dụ Quan Chiến-Phượng Tường 3
1641 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Gia Dụ Quan Chiến-Tương Dương 1
1642 1 2 2 4 5 5 7 8 8 8 8 8 8 8 8 8 Gia Dụ Quan Chiến-Tương Dương 2
1643 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Gia Dụ Quan Chiến-Tương Dương 3
1665 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Mật Thất Du Long (1)
1666 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Mật Thất Du Long (2)
1667 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Mật Thất Du Long (3)
1668 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Mật Thất Du Long (4)
1669 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mật Thất Du Long (5)
1670 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mật Thất Du Long (6)
1671 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mật Thất Du Long (7)
1672 1 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 2 Mật Thất Du Long (8)
1673 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Mật Thất Du Long (9)
1674 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Mật Thất Du Long (10)
1675 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Mật Thất Du Long (11)
1676 1 2 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 3 Mật Thất Du Long (12)
1677 1 2 3 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Mật Thất Du Long (13)
1678 1 2 3 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Mật Thất Du Long (14)
1679 1 2 3 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Mật Thất Du Long (15)
1680 1 2 3 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 4 Mật Thất Du Long (16)
1681 1 2 3 4 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Mật Thất Du Long (17)
1682 1 2 3 4 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Mật Thất Du Long (18)
1683 1 2 3 4 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Mật Thất Du Long (19)
1684 1 2 3 4 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 Mật Thất Du Long (20)
1685 1 2 3 4 5 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Mật Thất Du Long (21)
1686 1 2 3 4 5 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Mật Thất Du Long (22)
1687 1 2 3 4 5 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Mật Thất Du Long (23)
1688 1 2 3 4 5 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 6 Mật Thất Du Long (24)
1689 1 2 3 4 5 6 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Mật Thất Du Long (25)
1690 1 2 3 4 5 6 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Mật Thất Du Long (26)
1691 1 2 3 4 5 6 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Mật Thất Du Long (27)
1692 1 2 3 4 5 6 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 Mật Thất Du Long (28)

Của thím đó :|

MrHoang8809
29-07-13, 09:23 PM
coppy đè vào hay thay luôn phai worldset.txt hả bạn

nghichtu91
29-07-13, 09:26 PM
coppy đè vào hay thay luôn phai worldset.txt hả bạn
cọp bí
=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

MrHoang8809
29-07-13, 09:33 PM
cọp bí
=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

mình hơi gà một tý hỏi bạn câu cuối coppy song thì chạy GS1 đúng ko bạn mình coppy song chạy GS1 vẫn ko vào dc :(

gaubongcuaanh
29-07-13, 10:02 PM
cho hỏi là cứ ra máp 115 Tàn Tích Cung a phòng khoảng 10s hoặc lâu hơn xíu, hoặc train quái là bị kẹt acc?
giải pháp nào khắc phục. (tôi đã mở map rồi nhé vì ra đc một lúc mới bị )

na.ilusm89
29-07-13, 10:49 PM
cho hỏi là cứ ra máp 115 Tàn Tích Cung a phòng khoảng 10s hoặc lâu hơn xíu, hoặc train quái là bị kẹt acc?
giải pháp nào khắc phục. (tôi đã mở map rồi nhé vì ra đc một lúc mới bị )

có thể bị phát hiện Bung Pet ( có bị đưa lên đảo ko bạn ) đã thử mở GS có đào hoa nguyên chưa bạn --- Mở Full Map hay chỉ 1 GS

gaubongcuaanh
29-07-13, 11:07 PM
có thể bị phát hiện Bung Pet ( có bị đưa lên đảo ko bạn ) đã thử mở GS có đào hoa nguyên chưa bạn --- Mở Full Map hay chỉ 1 GS

mình đã mở full map, ko có thấy máp Đào hoa nguyên, nhưng có map đào nguyên

1497 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (1)
1498 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (2)
1499 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (3)
1500 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (4)
1501 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (5)
1502 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (6)
1503 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (7)
nhưng thật tiếc vào toàn bị ngắt kết nối

na.ilusm89
29-07-13, 11:21 PM
mình đã mở full map, ko có thấy máp Đào hoa nguyên, nhưng có map đào nguyên

1497 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (1)
1498 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (2)
1499 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (3)
1500 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (4)
1501 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (5)
1502 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (6)
1503 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (7)
nhưng thật tiếc vào toàn bị ngắt kết nối

cái này ko phãi wordset mình share

gaubongcuaanh
29-07-13, 11:25 PM
cái này ko phãi wordset mình share

bạn có thể share cho mình wordset bạn đã share đc không?

na.ilusm89
29-07-13, 11:32 PM
bạn có thể share cho mình wordset bạn đã share đc không?

giải nén ra nó có sẵn trong sever còn gi bạn ..!

MrHoang8809
30-07-13, 12:32 PM
giải nén ra nó có sẵn trong sever còn gi bạn ..!

Bạn ơi sever này chạy GS mấy mới fun map tân thủ thôn và hoạt động even vậy bạn

nghichtu91
30-07-13, 01:05 PM
Bạn ơi sever này chạy GS mấy mới fun map tân thủ thôn và hoạt động even vậy bạn
:| GS đầu tiên
chủ yếu full map k là dựa trên số lượng map có trong worldset.txt

mrtieutien
30-07-13, 01:58 PM
cho e hỏi câu củ chuối là sv này bản 2.6 hay gì vậy?? :(

nghichtu91
30-07-13, 02:01 PM
cho e hỏi câu củ chuối là sv này bản 2.6 hay gì vậy?? :(
2.6 k ai đi share cái sever linux đâu
:|:|:|:|:|:|:|

mrtieutien
30-07-13, 02:09 PM
2.6 k ai đi share cái sever linux đâu
:|:|:|:|:|:|:|

Sv này là trên linux à bác? ...............................................

nghichtu91
30-07-13, 02:11 PM
Sv này là trên linux à bác? ...............................................
k mờ :-w cái này là 2.6:-w\m/\m/\m/\m/

mrtieutien
30-07-13, 02:21 PM
k mờ :-w cái này là 2.6:-w\m/\m/\m/\m/

Ý bác là sao e chưa hiểu lắm???
Sv này là sv 2.6 chạy trên windows hay chạy trên linux hả bác?

nghichtu91
30-07-13, 02:23 PM
Ý bác là sao e chưa hiểu lắm???
Sv này là sv 2.6 chạy trên windows hay chạy trên linux hả bác?
ta k biết nhưng ta chạy trên win hùi giờ :P:P:P:P:P:P

mrtieutien
30-07-13, 02:29 PM
ta k biết nhưng ta chạy trên win hùi giờ :P:P:P:P:P:P

Vãi bác! sv 2.6 hay gì vậy cho e down về e nghịch với :(( e là e máu bản 2.6 hơn vì nó có nhiều đồ hơn. Thích nhất là cái ngoại trang :((

nghichtu91
30-07-13, 02:38 PM
Vãi bác! sv 2.6 hay gì vậy cho e down về e nghịch với :(( e là e máu bản 2.6 hơn vì nó có nhiều đồ hơn. Thích nhất là cái ngoại trang :((
đó nghịch nghịch cho lắm
nếu mà sài win xp thì nhấn ALT + L
:D

MrHoang8809
30-07-13, 06:24 PM
:| GS đầu tiên
chủ yếu full map k là dựa trên số lượng map có trong worldset.txt

phai worldset.txt có phai la trong gameserver\setting không bạn mình thay rồi nhưng vẫn không dc bạn à

nghichtu91
30-07-13, 06:32 PM
phai worldset.txt có phai la trong gameserver\setting không bạn mình thay rồi nhưng vẫn không dc bạn à
game center nữa cơ :|:|:|:|:|:|:|:|

MrHoang8809
30-07-13, 06:39 PM
game center nữa cơ :|:|:|:|:|:|:|:|

vẫn không dc bạn à chỉ vào dc mỗi long môn trấn :(

na.ilusm89
30-07-13, 06:58 PM

Coi trong Phần này bạn Nhá :

Gamecenter/hostset.ini
Gamecenter/worldset.txt

minhchau0309
30-07-13, 07:06 PM

bạn vào gamecenter tìm file hostset sửa dòng countserver =1 thành = 6
sao đó dùng world set cũ hoặc world set nào đó bạn chỉh sửa thay vào. dựa theo ID sv cần chạy thì chạy gs thoy....

truyphong123
30-07-13, 08:52 PM
có bạn nào biết làm sao để xóa 1 nhân vật đi không?

phamlegiabao
31-07-13, 07:10 AM
có bạn nào biết làm sao để xóa 1 nhân vật đi không?

vào trong navicat tìm những mục nào có mục tên là role(name hay gì đó) xóa nó đi

truyphong123
31-07-13, 07:55 AM
vào trong navicat tìm những mục nào có mục tên là role(name hay gì đó) xóa nó đi

lúc chạy Navicat như này có cần phải vào game hay chạy server không bạn. Mà vào Navicat xong vào cái gì tiếp bạn? Mình newbie nên không rành lắm :D

dangletrung
31-07-13, 12:38 PM
Sao không thấy source ? Chủ thớt nói có source mà ?

Việt Nam có thủ đô là gì ? (viết tắt 2 ký tự đầu và viết thường )

na.ilusm89
31-07-13, 04:46 PM
Sao không thấy source ? Chủ thớt nói có source mà ?

Việt Nam có thủ đô là gì ? (viết tắt 2 ký tự đầu và viết thường )

thánh này mắt có vấn đề chăng chữ to lù lù 1 đống

Link Sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrHoang8809
31-07-13, 07:34 PM
bạn vào gamecenter tìm file hostset sửa dòng countserver =1 thành = 6
sao đó dùng world set cũ hoặc world set nào đó bạn chỉh sửa thay vào. dựa theo ID sv cần chạy thì chạy gs thoy....

sao mình chỉnh sửa hết rồi như bạn chỉ van không chạy dc GS ko nhỉ chỉ chạy dc từ GS1 đến GS8 thôi mình chỉnh dịa chỉ IP hết rồi mà không dc :(

minhchau0309
31-07-13, 07:42 PM
sao mình chỉnh sửa hết rồi như bạn chỉ van không chạy dc GS ko nhỉ chỉ chạy dc từ GS1 đến GS8 thôi mình chỉnh dịa chỉ IP hết rồi mà không dc :(

nếu k chạy đc gs ( bật lên vụt tắt) thì fải xem lại mấy tiến trình trước có lỗi k...nhất là game center? thường gamecenter lỗi sẽ có 1 dòng press any key.

MrHoang8809
31-07-13, 07:56 PM
nếu k chạy đc gs ( bật lên vụt tắt) thì fải xem lại mấy tiến trình trước có lỗi k...nhất là game center? thường gamecenter lỗi sẽ có 1 dòng press any key.

căng mắt tìm vẫn ko thấy bạn à hai hôm nay lần mò mãi mà không ra chỉ mở dc 2 máp thôn và mấy máp 1x 2x :(

minhchau0309
31-07-13, 08:01 PM
căng mắt tìm vẫn ko thấy bạn à hai hôm nay lần mò mãi mà không ra chỉ mở dc 2 máp thôn và mấy máp 1x 2x :(

MAP_ID GAMESVR_SET_1 GAMESVR_SET_2 GAMESVR_SET_3 GAMESVR_SET_4 GAMESVR_SET_5 GAMESVR_SET_6 GAMESVR_SET_7 GAMESVR_SET_8 GAMESVR_SET_9 GAMESVR_SET_10 GAMESVR_SET_11 GAMESVR_SET_12 GAMESVR_SET_13 GAMESVR_SET_14 GAMESVR_SET_15 GAMESVR_SET_16 Ghi chú
1 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Trung Trấn
2 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Môn Trấn
3 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vĩnh Lạc Trấn
4 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đạo Hương Thôn
5 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giang Tân Thôn
6 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thạch Cổ Trấn
7 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Tuyền Thôn
8 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ba Lăng Huyện
9 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiếu Lâm Phái
10 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Nhẫn Giáo
11 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tát Mãn Giáo
12 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Côn Lôn Phái
13 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Hạ Nhất Phẩm Đường
14 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Võ Đang Phái
15 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cái Bang
16 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nga My Phái
17 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thúy Yên Môn
18 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đường Môn
19 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lý Đoàn Thị
20 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Độc Giáo
21 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trường Ca Môn
22 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Vương Bang
23 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biện Kinh Phủ
24 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phượng Tường Phủ
25 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tương Dương Phủ
26 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dương Châu Phủ
27 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thành Đô Phủ
28 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lý Phủ
29 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Phủ
30 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Chiến Trường Cổ
31 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quán Trọ Long Môn
32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quân Mã Trường
33 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mai Hoa Lĩnh
34 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trường Giang Hà Cốc
35 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thị trấn Bạch Tộc
36 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhạn Đãng Long Thu
37 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bờ Hồ Động Đình
38 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trấn Đông Mộ Viên
39 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kỳ Liên Sơn
40 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đồng Quan
41 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoài Thủy Sa Châu
42 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thục Nam Trúc Hải
43 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trà Mã Cổ Đạo
44 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phường Đúc Kiếm
45 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhạc Dương Lâu
132 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tàn Tích Cung A Phòng
222 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lao Biện Kinh
223 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lao Lâm An
224 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Minh Giáo
255 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩy Tủy Đảo
256 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩy Tủy Đảo Sơn Động
1497 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên
167 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Biện Kinh)
168 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Phượng Tường)
169 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Tương Dương)
170 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Dương Châu)
171 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Thành Đô)
172 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Đại Lý)
173 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Lâm An)
341 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 1
342 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 2
225 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 1)
233 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (cao)
274 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 2)
333 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 3)
821 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (cao)
181 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 1)
182 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 1)
183 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 1)
184 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 1)
185 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 1)
186 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 1)
257 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 2)
258 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 2)
259 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 2)
260 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 2)
261 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 2)
262 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 2)
282 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 3)
283 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 3)
556 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 1
558 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 2
559 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 3
187 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
188 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
189 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
190 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
191 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
192 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
193 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
194 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
195 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
226 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
227 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
228 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
229 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
230 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
231 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
232 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
234 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
235 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
236 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
237 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
238 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
239 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
240 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
241 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
242 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
243 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
244 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
245 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
246 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
247 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
248 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
249 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
250 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
251 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
252 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
263 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
264 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
265 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
266 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
267 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
268 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
269 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
270 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
271 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
275 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
276 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
277 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
278 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
279 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
280 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
281 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
284 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
285 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
286 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
287 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
288 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
289 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
290 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
291 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
292 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
293 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
294 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
295 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
296 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
297 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
298 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
299 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
300 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
301 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
302 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
303 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
304 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
305 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
306 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
307 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
308 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
309 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
310 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
311 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
312 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
313 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
314 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
315 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
316 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
317 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
318 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
319 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
320 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
321 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
322 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
323 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
324 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
325 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
326 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
327 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
328 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
329 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
330 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
331 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
332 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
334 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
335 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
336 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
337 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
338 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
339 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
340 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
561 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
586 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
822 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
823 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
824 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
825 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
826 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
827 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
828 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1536 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1537 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1538 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1539 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1540 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1542 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1543 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1544 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1545 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1546 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1547 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1548 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1665 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1666 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1667 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1668 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1669 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1670 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1671 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1672 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1673 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1674 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1675 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1676 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1677 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1678 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1679 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1680 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1681 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1682 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1683 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1684 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1685 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1686 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1687 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1688 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1689 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1690 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1691 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1692 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1504 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1505 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1506 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1507 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1532 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1533 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1534 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1535 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 x
1 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Trung Trấn
2 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Môn Trấn
3 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vĩnh Lạc Trấn
4 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đạo Hương Thôn
5 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giang Tân Thôn
6 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thạch Cổ Trấn
7 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Tuyền Thôn
8 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ba Lăng Huyện
9 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiếu Lâm Phái
10 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Nhẫn Giáo
11 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tát Mãn Giáo
12 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Côn Lôn Phái
13 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Hạ Nhất Phẩm Đường
14 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Võ Đang Phái
15 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cái Bang
16 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nga My Phái
17 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thúy Yên Môn
18 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đường Môn
19 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lý Đoàn Thị
20 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Độc Giáo
21 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trường Ca Môn
22 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Vương Bang
23 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biện Kinh Phủ
24 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phượng Tường Phủ
25 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tương Dương Phủ
26 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dương Châu Phủ
27 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thành Đô Phủ
28 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lý Phủ
29 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Phủ
30 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Chiến Trường Cổ
31 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quán Trọ Long Môn
32 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quân Mã Trường
35 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thị trấn Bạch Tộc
39 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kỳ Liên Sơn
40 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đồng Quan
224 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Minh Giáo
255 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩy Tủy Đảo
256 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩy Tủy Đảo Sơn Động
167 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Biện Kinh)
168 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Phượng Tường)
169 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Tương Dương)
170 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Dương Châu)
171 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Thành Đô)
172 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Đại Lý)
173 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Lâm An)
341 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 1
342 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 2
225 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 1)
233 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (cao)
274 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 2)
333 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 3)
821 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (hoàng kim)
181 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 1)
182 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 1)
183 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 1)
184 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 1)
185 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 1)
186 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 1)
257 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 2)
258 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 2)
259 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 2)
260 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 2)
261 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 2)
262 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 2)
282 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 3)
283 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 3)
556 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 1
558 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 2
559 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 3
41 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoài Thủy Sa Châu
42 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thục Nam Trúc Hải
43 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trà Mã Cổ Đạo
44 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phường Đúc Kiếm
45 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhạc Dương Lâu
46 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cấm Địa Hậu Sơn
47 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cấm Địa Thiên Nhẫn
48 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kiến Tính Phong
49 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Trụ Phong
50 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cô Tô Thủy Tạ
51 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Lão Phong
52 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bách Hoa Cốc
53 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hồ Phỉ Thúy
54 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bộ Lạc Nam Di
55 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thanh Loa Đảo
56 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Tháp Lâm
57 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Lăng Kim Quốc 1
58 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Băng Huyệt 1
59 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Long Hổ Huyễn Cảnh
60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngoài Yến Tử Ổ
61 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Lão Động 1
62 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngoài Bách Hoa Trận
63 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Bờ Hồ Trúc Lâm
64 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Rừng Nguyên Sinh
65 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Nam Lư Vĩ Đãng
66 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Tháp Lâm
67 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Lăng Kim Quốc 2
68 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Băng Huyệt 2
69 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Long Hổ Huyễn Cảnh
70 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Yến Tử Ổ
71 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Lão Động 2
72 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trong Bách Hoa Trận
73 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Bờ Hồ Trúc Lâm
74 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Rừng Nguyên Sinh
75 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Bắc Lư Vĩ Đãng
76 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Tháp Lâm
77 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Lăng Kim Quốc 3
78 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Băng Huyệt 3
79 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Long Hổ Huyễn Cảnh
80 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trong Yến Tử Ổ
81 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Lão Động 3
82 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Bách Hoa Trận
83 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Bờ Hồ Trúc Lâm
84 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Rừng Nguyên Sinh
85 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trung Lư Vĩ Đãng
400 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khoang Thuyền 1
401 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khoang Thuyền 2
402 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khoang Thuyền 3
403 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Bùi Dực Phi
404 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Cầu Chỉ Thủy
405 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngoại Mộ Anh Hùng
406 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ưng Chuẩn Giác
407 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mãnh Hổ Hạng
408 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đảo khỉ
409 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trích Thủy Động
410 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tàng Vân Hiên
411 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Trường Giang
412 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xích Luyện Xà Động
413 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đăng Sát Khẩu
414 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cam Lộ Cốc 1
415 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cam Lộ Cốc 2
416 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cuối Cam Lộ Cốc
417 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cuối Cam Lộ Cốc
418 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vấn Tâm Các
419 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vấn Tâm Các
420 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tụ Nghĩa Sảnh
421 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nữ Vu Oa Bằng
422 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Ân Đồng
423 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Ân Phương
424 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đăng Sát Khẩu Lâu
425 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Mộc Thị
426 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cuối Cát Hà Lĩnh
427 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cuối Cát Hà Lĩnh
428 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Thạch Tượng_1
429 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Thạch Tượng_2
430 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Thạch Tượng_3
431 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Âm Sơn
432 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Âm Sơn
433 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giải Kiếm Trì
434 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thanh Hư Chân Thất
435 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thanh Hư Chân Thất
436 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Lộc Thủy Cư
437 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Lộc Thủy Cư
438 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Lộc Thủy Cư
439 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
440 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
441 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
442 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
443 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Ngụy Trường Phong
444 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kim Cang Lĩnh
445 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kim Cang Lĩnh
446 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sơ Tổ Am
447 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiệm Cháo
448 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hồi Phong Giác Thảo Đường
449 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hồi Phong Giác Thảo Đường
450 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Huyền Tự Lao
451 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Ngột Tát
452 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Hình Điện
453 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trung Thành Điện
454 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nội Doanh Hành Tại
455 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Trướng Trung Quân
456 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Từ Vân Am
457 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Cừu Tuyết
458 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kiến Long Động
459 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bố Y Các
460 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bố Y Các
461 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Chuyết Giả Cư
462 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gian tây Biệt Nhã Tiểu Trúc
463 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gian chính Biệt Nhã Tiểu Trúc
464 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xuân Mai Nhã Trúc
465 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xuân Mai Nhã Trúc
466 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xuân Mai Nhã Trúc
467 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hậu đình Xuân Mai Nhã Trúc
468 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hậu đình Xuân Mai Nhã Trúc
469 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dịch Quán
470 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dịch Quán
471 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trận pháp tầng kế
472 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trận Pháp Tổng Khu
473 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Huyền Nguyệt Đại Trận
474 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trung tâm Huyền Nguyệt Trận
475 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phẩm Hà Đường
476 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bồ Sát Phong Nô
477 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tàng Kiếm Sơn Trang
478 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tri Xuân Đài
479 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phủ đệ Chu Hy
480 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vào cung dạy học
481 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vào cung dạy học
482 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vào cung dạy học
483 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phủ đệ Bành Quy Niên
484 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hậu viện Bành Phủ
485 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại sảnh Triệu Phủ
486 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
487 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phủ đệ Chu Hy
488 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
489 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Thẩm Phủ
490 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
491 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
492 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
501 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà tranh
502 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà tranh
503 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ẩn Sở
509 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Soái Trướng Hổ Sư
510 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà Ẩn Giả
511 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phi Long Cốc
512 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phi Long Trận
513 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Quỳnh Cung
514 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Ngoại Thiên
515 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại sảnh Triệu Phủ
516 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại sảnh Hàn Phủ
517 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gian bên Hàn Phủ
518 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Hoàng Thượng
519 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Thái Hậu
520 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Thái Hậu
521 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Thái Hậu
522 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tri Xuân Đài
523 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Cung Đại Điện
524 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Linh Ẩn Tự
525 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
526 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
527 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
528 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
529 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
530 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
531 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
532 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
533 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
534 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
535 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
536 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
537 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
538 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
539 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
540 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
541 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
542 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
543 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
544 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
545 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
546 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
547 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
548 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
1 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Trung Trấn
2 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Môn Trấn
3 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vĩnh Lạc Trấn
4 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đạo Hương Thôn
5 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giang Tân Thôn
6 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thạch Cổ Trấn
7 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Tuyền Thôn
8 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ba Lăng Huyện
9 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiếu Lâm Phái
10 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Nhẫn Giáo
11 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tát Mãn Giáo
12 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Côn Lôn Phái
13 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Hạ Nhất Phẩm Đường
14 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Võ Đang Phái
15 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cái Bang
16 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nga My Phái
17 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thúy Yên Môn
18 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đường Môn
19 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lý Đoàn Thị
20 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Độc Giáo
21 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trường Ca Môn
22 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Vương Bang
23 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biện Kinh Phủ
24 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phượng Tường Phủ
25 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tương Dương Phủ
26 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dương Châu Phủ
27 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thành Đô Phủ
28 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lý Phủ
29 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Phủ
30 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Chiến Trường Cổ
31 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quán Trọ Long Môn
32 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quân Mã Trường
35 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thị trấn Bạch Tộc
39 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kỳ Liên Sơn
40 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đồng Quan
53 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hồ Phỉ Thúy
63 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Bờ Hồ Trúc Lâm
224 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Minh Giáo
255 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩy Tủy Đảo
256 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩy Tủy Đảo Sơn Động
167 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Biện Kinh)
168 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Phượng Tường)
169 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Tương Dương)
170 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Dương Châu)
171 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Thành Đô)
172 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Đại Lý)
173 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Lâm An)
341 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 1
342 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 2
225 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 1)
233 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (cao)
274 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 2)
333 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 3)
821 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (hoàng kim)
181 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 1)
182 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 1)
183 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 1)
184 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 1)
185 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 1)
186 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 1)
257 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 2)
258 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 2)
259 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 2)
260 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 2)
261 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 2)
262 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 2)
282 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 3)
283 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 3)
556 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 1
558 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 2
559 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 3
86 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
87 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
88 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
89 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
90 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
91 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
92 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
93 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
94 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
95 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
96 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
97 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
98 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
99 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
100 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
101 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
102 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
103 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
104 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
105 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
106 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
107 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
108 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
109 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
110 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
111 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
112 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
113 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
114 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
115 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
116 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
117 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
118 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
119 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
120 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
121 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
122 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
123 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
124 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
125 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
126 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
128 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
129 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
130 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
131 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
132 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
133 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
134 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
135 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
136 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
137 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
462 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
463 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
464 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
465 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
466 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
467 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
468 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
469 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
470 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
471 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
472 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
473 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
474 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
475 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
476 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
477 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
478 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
479 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
480 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
481 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
482 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
483 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
484 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
485 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
486 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
487 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
488 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
489 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
490 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
491 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
492 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
501 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
502 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
503 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
504 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
505 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
506 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
507 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
508 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
509 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
510 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
511 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
512 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
513 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
514 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
515 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
516 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
517 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
518 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
519 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
520 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
521 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
522 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
523 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
524 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
525 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
526 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
527 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
528 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
529 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
530 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
531 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
532 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
533 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
534 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
535 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
536 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
537 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
538 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
539 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
540 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
541 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
542 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
543 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
544 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
545 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
546 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
547 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
548 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
549 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
550 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
551 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
552 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
553 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
554 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
555 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
561 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
562 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
563 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
564 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
565 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
566 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
567 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
568 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
569 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
570 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
571 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
572 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
573 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
574 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
576 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
577 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
578 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
579 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
580 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
581 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
582 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
800 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
801 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
802 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
803 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
804 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
805 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
806 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
807 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
808 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
809 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
810 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
811 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
812 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
813 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
814 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
815 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
816 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
817 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
818 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
819 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
820 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
1541 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 xxx
1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Trung Trấn
2 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Môn Trấn
3 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vĩnh Lạc Trấn
4 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đạo Hương Thôn
5 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giang Tân Thôn
6 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thạch Cổ Trấn
7 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Tuyền Thôn
8 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ba Lăng Huyện
9 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiếu Lâm Phái
10 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Nhẫn Giáo
11 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tát Mãn Giáo
12 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Côn Lôn Phái
13 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Hạ Nhất Phẩm Đường
14 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Võ Đang Phái
15 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cái Bang
16 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nga My Phái
17 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thúy Yên Môn
18 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đường Môn
19 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lý Đoàn Thị
20 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Độc Giáo
21 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trường Ca Môn
22 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Vương Bang
23 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biện Kinh Phủ
24 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phượng Tường Phủ
25 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tương Dương Phủ
26 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dương Châu Phủ
27 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thành Đô Phủ
28 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lý Phủ
29 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Phủ
30 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Chiến Trường Cổ
31 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quán Trọ Long Môn
32 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quân Mã Trường
33 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mai Hoa Lĩnh
34 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trường Giang Hà Cốc
35 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thị trấn Bạch Tộc
36 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhạn Đãng Long Thu
37 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bờ Hồ Động Đình
38 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trấn Đông Mộ Viên
39 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kỳ Liên Sơn
40 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đồng Quan
41 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoài Thủy Sa Châu
42 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thục Nam Trúc Hải
43 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trà Mã Cổ Đạo
44 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phường Đúc Kiếm
45 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhạc Dương Lâu
46 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cấm Địa Hậu Sơn
47 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cấm Địa Thiên Nhẫn
48 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kiến Tính Phong
49 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Trụ Phong
50 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cô Tô Thủy Tạ
51 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Lão Phong
52 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bách Hoa Cốc
53 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hồ Phỉ Thúy
54 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bộ Lạc Nam Di
55 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thanh Loa Đảo
56 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Tháp Lâm
57 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Lăng Kim Quốc 1
58 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Băng Huyệt 1
59 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Long Hổ Huyễn Cảnh
60 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngoài Yến Tử Ổ
61 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Lão Động 1
62 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngoài Bách Hoa Trận
63 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Bờ Hồ Trúc Lâm
64 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Rừng Nguyên Sinh
65 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đông Nam Lư Vĩ Đãng
66 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Tháp Lâm
67 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Lăng Kim Quốc 2
68 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Băng Huyệt 2
69 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Long Hổ Huyễn Cảnh
70 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Yến Tử Ổ
71 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Lão Động 2
72 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trong Bách Hoa Trận
73 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Bờ Hồ Trúc Lâm
74 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Rừng Nguyên Sinh
75 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tây Bắc Lư Vĩ Đãng
76 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Tháp Lâm
77 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Lăng Kim Quốc 3
78 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Băng Huyệt 3
79 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Long Hổ Huyễn Cảnh
80 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trong Yến Tử Ổ
81 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Lão Động 3
82 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Bách Hoa Trận
83 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Bờ Hồ Trúc Lâm
84 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giữa Rừng Nguyên Sinh
85 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trung Lư Vĩ Đãng
86 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thái Hành Cổ Kính
87 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Tán Quan
88 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hán Thủy Cổ Độ
89 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hàn Sơn Cổ Sát
90 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cán Hoa Khê
91 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhĩ Hải Ma Nham
92 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thái Thạch Cơ
93 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dược Vương Động
94 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cư Diên Trạch
95 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn
96 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hổ Khâu Kiếm Trì
97 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hưởng Thủy Động
98 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Điểm Thương Sơn
99 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bành Lãi Cổ Trạch
100 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phong Lăng Độ
101 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Sa Mạc
102 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kê Quán Động
103 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thục Cương Sơn
104 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kiếm Các Thục Đạo
105 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Lăng Đoàn Thị
106 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Nghi Khê
107 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Môn Thạch Quật
108 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Lăng Tây Hạ
109 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Hạc Lâu
110 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiến Cúc Động
111 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kiếm Môn Quan
112 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Long Tự
113 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bang Nguyên Bí Động
114 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sắc Lặc Xuyên
115 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan
116 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoa Sơn
117 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thục Cương Bí Cảnh
118 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phong Đô Quỷ Thành
119 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Miêu Lĩnh
120 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vũ Di Sơn
121 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vũ Lăng Sơn
122 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mạc Bắc Thảo Nguyên
123 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đôn Hoàng Cổ Thành
124 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoạt Tử Nhân Mộ
125 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Vũ Đài
126 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tam Hiệp Sạn Đạo
127 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xi Vưu Động
128 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tỏa Vân Uyên
129 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Lưu Động
130 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mông Cổ Vương Đình
131 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nguyệt Nha Tuyền
132 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tàn Tích Cung A Phòng
133 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lương Sơn Bạc
134 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thần Nữ Phong
135 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tàn Tích Dạ Lang
136 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cổ Lãng Dữ
137 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Hoa Nguyên
167 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Biện Kinh)
168 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Phượng Tường)
169 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Tương Dương)
170 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Dương Châu)
171 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Thành Đô)
172 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Đại Lý)
173 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lôi Đài Võ Lâm (Lâm An)
174 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiết Sách Sạn Kiều (Biện Kinh)
175 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiết Sách Sạn Kiều (Phượng Tường)
176 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiết Sách Sạn Kiều (Tương Dương)
177 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiết Sách Sạn Kiều (Dương Châu)
178 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiết Sách Sạn Kiều (Thành Đô)
179 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiết Sách Sạn Kiều (Đại Lý)
180 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiết Sách Sạn Kiều (Lâm An)
181 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 1)
182 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 1)
183 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 1)
184 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 1)
185 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 1)
186 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 1)
187 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Khúc Chiến (Dương Châu 1)
188 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Khúc Chiến (Phượng Tường 1)
189 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Khúc Chiến (Tương Dương 1)
190 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Dương Châu 1)
191 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Phượng Tường 1)
192 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Tương Dương 1)
193 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bàn Long Cốc Chiến (Dương Châu 1)
194 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bàn Long Cốc Chiến (Phượng Tường 1)
195 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bàn Long Cốc Chiến (Tương Dương 1)
222 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lao Biện Kinh
223 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Lao Lâm An
224 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Minh Giáo
225 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 1)
226 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Đông (sơ 1)
227 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Nam (sơ 1)
228 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Tây (sơ 1)
229 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (sơ 1)
230 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Âm (sơ 1)
231 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Dương (sơ 1)
232 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 3 (sơ 1)
233 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (cao)
234 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Đông (cao)
235 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Nam (cao)
236 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Tây (cao)
237 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (cao)
238 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Âm (cao)
239 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Dương (cao)
240 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 3 (cao)
241 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Thiếu Lâm)
242 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Thiên Vương)
243 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Đường Môn)
244 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Ngũ Độc)
245 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Nga My)
246 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Thúy Yên)
247 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Cái Bang)
248 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Thiên Nhẫn)
249 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Võ Đang)
250 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Côn Lôn)
251 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Minh Giáo)
252 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường môn phái (Đoàn Thị)
255 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩy Tủy Đảo
256 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩy Tủy Đảo Sơn Động
257 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 2)
258 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Phượng Tường 2)
259 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Tương Dương 2)
260 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 2)
261 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Phượng Tường 2)
262 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Tương Dương 2)
263 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Khúc Chiến (Dương Châu 2)
264 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Khúc Chiến (Phượng Tường 2)
265 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Khúc Chiến (Tương Dương 2)
266 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Dương Châu 2)
267 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Phượng Tường 2)
268 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Tương Dương 2)
269 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bàn Long Cốc Chiến (Dương Châu 2)
270 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bàn Long Cốc Chiến (Phượng Tường 2)
271 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bàn Long Cốc Chiến (Tương Dương 2)
274 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 2)
275 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Đông (sơ 2)
276 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Nam (sơ 2)
277 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Tây (sơ 2)
278 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (sơ 2)
279 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Âm (sơ 2)
280 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Dương (sơ 2)
281 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 3 (sơ 2)
282 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Tống (Dương Châu 3)
283 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Chiến Trường_Kim (Dương Châu 3)
284 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cửu Khúc Chiến (Dương Châu 3)
285 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngũ Trượng Nguyên Chiến (Dương Châu 3)
286 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bàn Long Cốc Chiến (Dương Châu 3)
298 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
299 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
300 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
301 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
302 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
303 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
304 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
305 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
306 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
307 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
308 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
309 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
310 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
311 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
312 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
313 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
314 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
315 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
316 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
317 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
318 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
319 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
320 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
321 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
322 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
323 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
324 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
325 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
326 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
327 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
328 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
329 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
330 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
331 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
332 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
333 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (sơ 3)
334 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Đông (sơ 3)
335 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Nam (sơ 3)
336 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Tây (sơ 3)
337 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (sơ 3)
338 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Âm (sơ 3)
339 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Dương (sơ 3)
340 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 3 (sơ 3)
341 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 1
342 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Báo Danh Tiêu Dao Cốc 2
399 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Lao
400 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khoang Thuyền 1
401 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khoang Thuyền 2
402 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khoang Thuyền 3
403 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Bùi Dực Phi
404 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Cầu Chỉ Thủy
405 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngoại Mộ Anh Hùng
406 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ưng Chuẩn Giác
407 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mãnh Hổ Hạng
408 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đảo khỉ
409 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trích Thủy Động
410 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tàng Vân Hiên
411 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Trường Giang
412 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xích Luyện Xà Động
413 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đăng Sát Khẩu
414 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cam Lộ Cốc 1
415 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cam Lộ Cốc 2
416 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cuối Cam Lộ Cốc
417 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cuối Cam Lộ Cốc
418 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vấn Tâm Các
419 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vấn Tâm Các
420 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tụ Nghĩa Sảnh
421 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nữ Vu Oa Bằng
422 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Ân Đồng
423 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Ân Phương
424 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đăng Sát Khẩu Lâu
425 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Mộc Thị
426 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cuối Cát Hà Lĩnh
427 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Cuối Cát Hà Lĩnh
428 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Thạch Tượng_1
429 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Thạch Tượng_2
430 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mê Cung Thạch Tượng_3
431 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Âm Sơn
432 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Âm Sơn
433 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Giải Kiếm Trì
434 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thanh Hư Chân Thất
435 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thanh Hư Chân Thất
436 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Lộc Thủy Cư
437 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Lộc Thủy Cư
438 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vân Lộc Thủy Cư
439 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
440 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
441 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
442 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đào Vĩnh Xương
443 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Ngụy Trường Phong
444 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kim Cang Lĩnh
445 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kim Cang Lĩnh
446 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sơ Tổ Am
447 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiệm Cháo
448 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hồi Phong Giác Thảo Đường
449 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hồi Phong Giác Thảo Đường
450 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Huyền Tự Lao
451 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Ngột Tát
452 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Hình Điện
453 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trung Thành Điện
454 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nội Doanh Hành Tại
455 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại Trướng Trung Quân
456 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Từ Vân Am
457 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Cừu Tuyết
458 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kiến Long Động
459 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bố Y Các
460 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bố Y Các
461 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Chuyết Giả Cư
462 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gian tây Biệt Nhã Tiểu Trúc
463 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gian chính Biệt Nhã Tiểu Trúc
464 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xuân Mai Nhã Trúc
465 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xuân Mai Nhã Trúc
466 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Xuân Mai Nhã Trúc
467 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hậu đình Xuân Mai Nhã Trúc
468 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hậu đình Xuân Mai Nhã Trúc
469 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dịch Quán
470 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dịch Quán
471 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trận pháp tầng kế
472 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trận Pháp Tổng Khu
473 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Huyền Nguyệt Đại Trận
474 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trung tâm Huyền Nguyệt Trận
475 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phẩm Hà Đường
476 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bồ Sát Phong Nô
477 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tàng Kiếm Sơn Trang
478 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tri Xuân Đài
479 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phủ đệ Chu Hy
480 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vào cung dạy học
481 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vào cung dạy học
482 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vào cung dạy học
483 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phủ đệ Bành Quy Niên
484 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hậu viện Bành Phủ
485 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại sảnh Triệu Phủ
486 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
487 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phủ đệ Chu Hy
488 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
489 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Thẩm Phủ
490 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
491 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
492 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
498 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Sĩ Danh Cư
499 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quý Tộc Vương Phủ
500 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bãi Biển Vương Hầu
501 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà tranh
502 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà tranh
503 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ẩn Sở
504 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phân Đà Cái Bang
505 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Đạo Cái Bang
506 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Vương Miếu
507 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Long Vương Miếu
508 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sơn Động
509 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Soái Trướng Hổ Sư
510 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà Ẩn Giả
511 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phi Long Cốc
512 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phi Long Trận
513 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Quỳnh Cung
514 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thiên Ngoại Thiên
515 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại sảnh Triệu Phủ
516 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại sảnh Hàn Phủ
517 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gian bên Hàn Phủ
518 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Hoàng Thượng
519 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Thái Hậu
520 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Thái Hậu
521 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Thái Hậu
522 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tri Xuân Đài
523 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Cung Đại Điện
524 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Linh Ẩn Tự
525 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sòng Bạc Vong Quy
526 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Doanh Trướng Lỗ Binh
527 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Doanh Trướng Lương Hạng Lâm
528 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Lương Hạng Lâm
529 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Trang
530 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hắc Long Đàm
531 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sơn Trại
532 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sơn Trại
533 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Đường Môn
534 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Đường Môn
535 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Dịch Quán
536 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Ngô Hy
537 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Phòng Khách
538 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Biệt Viện Phòng Khách
539 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà nhỏ bên đường
540 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng giam
541 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà nhỏ
542 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà lớn
543 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Quán trọ
544 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhất Phẩm Đường Binh Doanh
545 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Thạch Cốc
546 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tụ Nghĩa Lâu
547 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lầu Các
548 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mãng Xà Động
549 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Cốc
550 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Cốc
551 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Cốc
552 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Cốc
553 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thái Tổ Bảo Khố
554 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nơi ở Đại Nhật La
555 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thượng Tiên Trang
556 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 1
558 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 2
559 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phục Ngưu Sơn Quân Doanh 3
561 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vọng Long Sơn
562 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Nhà hoang
563 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Vương Phủ
564 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngự Thư Phòng Hoàng Cung
565 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tẩm Cung Hàn Hoàng Hậu
566 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Ngọc Noãn Các
567 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Kim Duyệt Hiên
568 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Cung Đại Điện
569 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Linh Bích Bạc
570 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Phủ Mộng Cảnh
571 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sơn Trại Mộng Cảnh
572 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Thân Thế Mộng Cảnh
573 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bí Doanh quân Kim
574 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Du Long Bảo Khố
575 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bãi Biển Vương Hầu
576 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
577 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
578 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
579 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
580 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
581 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
582 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hiệp Lữ_Khu Chuẩn Bị
583 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trạm Gác Tiền Tuyến (1)
584 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trạm Gác Tiền Tuyến (2)
585 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trạm Gác Tiền Tuyến (3)
800 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng bên Trường Ca Môn
801 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng bên Trường Ca Môn
802 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vũ Di Sơn Tinh Xá
803 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vũ Di Sơn Tinh Xá
804 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Vũ Di Sơn Tinh Xá
805 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phủ đệ Chu Hy
806 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Chu Hy
807 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Chu Hy
808 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hậu viện tinh xá Vũ Di Sơn
809 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại sảnh Hàn Phủ
810 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng bên Trường Ca Môn
811 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Thành
812 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng giam Hoàn Nhan Quang
813 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phòng Trần Quý Thường
814 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lạc Nữ Động
815 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Trong Phục Ngưu Sơn Trang
816 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bách Cổ Trận 1
817 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bách Cổ Trận 2
818 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiên Linh Động
819 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hoàng Cung Đại Lý
820 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hậu Viện Hoàng Cung
821 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đại điện Bạch Hổ Đường (cao)
822 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Đông (cao)
823 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Nam (cao)
824 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Tây (cao)
825 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 1_Bắc (cao)
826 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Âm (cao)
827 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 2_Dương (cao)
828 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Bạch Hổ Đường 3 (cao)
1401 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (1)
1402 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (2)
1403 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (3)
1404 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (4)
1405 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (5)
1406 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (6)
1407 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (7)
1408 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (8)
1409 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (9)
1410 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (10)
1411 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (11)
1412 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (sơ) (12)
1413 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (1)
1414 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (2)
1415 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (3)
1416 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (4)
1417 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (5)
1418 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (6)
1419 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (7)
1420 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (8)
1421 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (9)
1422 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (10)
1423 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (11)
1424 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (sơ) (12)
1425 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (1)
1426 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (2)
1427 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (3)
1428 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (4)
1429 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (5)
1430 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (6)
1431 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (7)
1432 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (8)
1433 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (9)
1434 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (10)
1435 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (11)
1436 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (12)
1437 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (1)
1438 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (2)
1439 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (3)
1440 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (4)
1441 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (5)
1442 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (6)
1443 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (7)
1444 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (8)
1445 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (9)
1446 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (10)
1447 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (11)
1448 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Hội trường liên đấu (cao) (12)
1449 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (1)
1450 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (2)
1451 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (3)
1452 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (4)
1453 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (5)
1454 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (6)
1455 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (7)
1456 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (8)
1457 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (9)
1458 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (10)
1459 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (11)
1460 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Khu chuẩn bị liên đấu (cao) (12)
1461 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (1)
1462 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (2)
1463 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (3)
1464 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (4)
1465 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (5)
1466 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (6)
1467 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (7)
1468 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (8)
1469 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (9)
1470 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (10)
1471 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (11)
1472 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (12)
1473 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (1)
1474 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (2)
1475 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (3)
1476 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (4)
1477 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (5)
1478 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (6)
1479 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (7)
1480 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (8)
1481 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (9)
1482 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (10)
1483 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (11)
1484 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (sơ) (12)
1485 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (1)
1486 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (2)
1487 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (3)
1488 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (4)
1489 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (5)
1490 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (6)
1491 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (7)
1492 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (8)
1493 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (9)
1494 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (10)
1495 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (11)
1496 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường nhiều người (cao) (12)
1497 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (1)
1498 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (2)
1499 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (3)
1500 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (4)
1501 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (5)
1502 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (6)
1503 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đào Nguyên (7)
1504 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sân nhà Án Nhược Tuyết (1)
1505 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sân nhà Án Nhược Tuyết (2)
1506 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Sân nhà Án Nhược Tuyết (3)
1507 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Phi Tự Nhai
1508 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (1)
1509 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (2)
1510 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (3)
1511 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (4)
1512 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (5)
1513 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (6)
1514 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (7)
1515 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (8)
1516 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (9)
1517 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (10)
1518 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (11)
1519 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (sơ) (12)
1520 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (1)
1521 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (2)
1522 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (3)
1523 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (4)
1524 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (5)
1525 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (6)
1526 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (7)
1527 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (8)
1528 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (9)
1529 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (10)
1530 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (11)
1531 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Đấu trường liên đấu (cao) (12)
1532 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tịch Mịch Hoạch Thủy Trại (1)
1533 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tịch Mịch Hoạch Thủy Trại (2)
1534 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tịch Mịch Hoạch Thủy Trại (3)
1536 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tần Lăng 1
1537 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tần Lăng 2
1538 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tần Lăng 3
1539 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tần Lăng 4
1540 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tần Lăng 5
1541 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Lâm An Phủ-Thánh Triều Các
1542 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
1543 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
1544 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
1545 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
1546 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
1547 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
1548 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Tiêu Dao Cốc
1635 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Dương Châu 1
1636 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Dương Châu 2
1637 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Dương Châu 3
1638 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Phượng Tường 1
1639 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Phượng Tường 2
1640 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Phượng Tường 3
1641 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Tương Dương 1
1642 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Tương Dương 2
1643 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Gia Dụ Quan Chiến-Tương Dương 3
1665 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (1)
1666 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (2)
1667 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (3)
1668 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (4)
1669 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (5)
1670 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (6)
1671 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (7)
1672 0 0 0 0 0 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (8)
1673 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (9)
1674 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (10)
1675 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (11)
1676 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (12)
1677 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (13)
1678 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (14)
1679 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (15)
1680 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (16)
1681 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (17)
1682 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (18)
1683 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (19)
1684 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (20)
1685 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (21)
1686 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (22)
1687 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (23)
1688 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (24)
1689 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (25)
1690 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (26)
1691 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (27)
1692 0 0 0 0 0 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 Mật Thất Du Long (28)

mở 4 5 6 là làm nvụ full hết tự kỉ đc r ấy :P

dangletrung
31-07-13, 08:30 PM
thánh này mắt có vấn đề chăng chữ to lù lù 1 đống

Link Sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong đây chỉ có server chứ làm gì có source nào đâu bác ?

dongnguyen0510
02-08-13, 07:46 AM
Hài thể. Source là đã gom hết lại trong SV rồi đó bác. Nói chung là nguồn từ SV đại loại là thế

omasa
03-08-13, 02:42 PM

Vãi thánh 8-x8-x8-x8-x8-x.............................

tului
03-08-13, 04:44 PM
Cho mình hỏi trong KTC không có bán huyền tinh, làm sao để có HT (đi train wai thì bít rồi) :D

vipbk
03-08-13, 04:48 PM
Cho mình hỏi trong KTC không có bán huyền tinh, làm sao để có HT (đi train wai thì bít rồi) :D

thêm vào, hướng dẫn nhiều vô kể

nhoccon1011
05-08-13, 10:07 PM
Sao lúc đăng nhập vào Game nó lại báo sever đang bảo trì ít phút nhỉ.
Mình config đúng ip cả rồi mà

minhchau0309
05-08-13, 10:14 PM
Sao lúc đăng nhập vào Game nó lại báo sever đang bảo trì ít phút nhỉ.
Mình config đúng ip cả rồi mà

90 % chưa mở map...bạn có thay worldset mới k? thay world set thì phải sửa hostset

na.ilusm89
12-08-13, 08:25 PM
Đã cập nhật lại chức năng Fixx Lỗi Tiêu Dao Cốc + fixx lại Gamecenter + IP Config chạy sever cho các bạn tiếp tục ngâm cứu ;))

nguyenhuytimmy
15-08-13, 11:51 PM
Đã vào được game ! SV ngon cho những ai thích tự sướng :D

Hình trong game :D

toandaik
17-08-13, 12:53 AM
Nhân vật GameMaster mà sử dụng chức năng admin trong túi tân thủ ko được nhỉ
Ai biết cách fix không...file túi tân thủ thì admin là GameMaster mà!

na.ilusm89
17-08-13, 07:31 AM
Nhân vật GameMaster mà sử dụng chức năng admin trong túi tân thủ ko được nhỉ
Ai biết cách fix không...file túi tân thủ thì admin là GameMaster mà!

Chức năng GM nhận ở lễ quan Mở file gameser\script\npc\liquan.lua Ctr + F tìm tên nhân vật HỗtrợGame thay bằng tên ADMIN mà bạn muốn sử dụng

vipcuonghy
18-08-13, 11:15 AM
fix lỗi tiêu dao cốc và bạch hổ đường kiểu gì đây?

huyhoangtu
19-08-13, 04:52 PM
cho mình hỏi câu hơi ngớ ngẩn tý nha bản này V náy vậy nhỉ thanksss;;)

voanhnhat20010
19-08-13, 05:30 PM
cho mình hỏi câu hơi ngớ ngẩn tý nha bản này V náy vậy nhỉ thanksss;;)
heo chém séo đó a yêu ơi vơ heo chém séo đób-)b-)b-)

huyhoangtu
19-08-13, 07:40 PM
heo chém séo đó a yêu ơi vơ heo chém séo đób-)b-)b-)

Không điểu gì cả đang hỏi chủ top hoặc ai biết tra lời cho mình với :-s:-s

Sr nha mình hiểu rồi mình mới vào nghề nên ko hiểu hàm ý thankss

thonght
19-08-13, 11:32 PM
Các bác giải nen Client ra có thấy virus ko ?

vipbk
20-08-13, 04:49 PM

virus khá nhiều, thích thì dùng, không dùng không nên gạch đá làm mất lòng người share

na.ilusm89
20-08-13, 05:08 PM

Hầu như game lậu nào Chơi cũng có Kiểu Virus thôi ... :) xác định chơi game lậu gần như là sống cùng virus .. .nhưng loại nó độc hại ntn rồi ... :)

huyhoangtu
22-08-13, 10:14 AM
sr chủ top mình thì ko gach đá gì minh dw về va tat anti vr di để giải nén nhưng trong vòng 15 phut sau mở anti lai thi 550 con vr nhưng vẫn thanks vì có công share thanksssssssssss:P:P

sẽ cố học hỏi thêm nhiều về KT này :ar!

nói chung đã quyết định làm rồi thì đừng nghi vr gi nhiều cái file pass lai nó hiểu nhầm vr là bt :D

anhhungkiemthe
23-08-13, 08:52 PM
Sao không mua được phi phong bằng tiền xu vậy bạn chủ thớt, đã đạt Vinh dự FF cấp 9, có tiền xu nhưng mua không được ff ?

na.ilusm89
23-08-13, 09:18 PM
Sao không mua được phi phong bằng tiền xu vậy bạn chủ thớt, đã đạt Vinh dự FF cấp 9, có tiền xu nhưng mua không được ff ?

Bạn xem lại cái Shop có thể Add sai yêu cầu vật phẩm mua hoặc điều kiện hoặc chưa đồng bộ Client với Sever do chỉnh sửa ...!

newhorizon1811
25-08-13, 10:52 AM
Bạn xem lại cái Shop có thể Add sai yêu cầu vật phẩm mua hoặc điều kiện hoặc chưa đồng bộ Client với Sever do chỉnh sửa ...!

thanks bác share.

sever ngon lắm bác ạ.

nhưng em gặp 1 lỗi bác ạ:

vd em đặt tên nhân vật là :GameMaster vào máp,chạy ngon hoạt động ổn. nhưng khi thoát ra, tắt server vào lại thì nhân vật đó bị lỗi... không vào lại được... em ko hiểu nguyên do. bác chỉ em lỗi và cách khắc phục được không ạ?

dongnguyen0510
26-08-13, 07:31 AM
thanks bác share.

sever ngon lắm bác ạ.

nhưng em gặp 1 lỗi bác ạ:

vd em đặt tên nhân vật là :GameMaster vào máp,chạy ngon hoạt động ổn. nhưng khi thoát ra, tắt server vào lại thì nhân vật đó bị lỗi... không vào lại được... em ko hiểu nguyên do. bác chỉ em lỗi và cách khắc phục được không ạ?
Thử tắt theo trình tự lúc start SV thử xem sao bạn nhé. Lúc trước mình cũng bị và mình đã làm theo mem nào chĩ đó mà quên mất tiêu

Lynk_KiD_HVA
26-08-13, 07:56 AM
Thử tắt theo trình tự lúc start SV thử xem sao bạn nhé. Lúc trước mình cũng bị và mình đã làm theo mem nào chĩ đó mà quên mất tiêu

ukm cũng có thể do thông số đồ có vấn đề nên thế xem lại nhé hoặc bị kẹt ngay map nào đó

newhorizon1811
26-08-13, 11:48 PM
em tự kỉ vài hôm thì rút ra vài cái server bác share còn thiếu.

1: bộ quần áo từ 100 tới sát thần,bá vương đều không hiện gì hết (chỉ hiện item mặc được nhưng di chuột vào thì không hiện gì)

2: 4 cái ấn cũng bị lỗi như trên bác ạ.

3: phi phong lăng thiên, trục nhật,song long không mua được vì chưa có script.

bác na.ilusm89 hay pro nào chỉ em các sửa hay thêm vào cho nó hiện đầy đủ với ạ...

newhorizon1811
27-08-13, 01:19 PM

1: bộ quần áo từ 100 tới sát thần,bá vương đều không hiện gì hết (chỉ hiện item mặc được nhưng di chuột vào thì không hiện gì)

bác na.ilusm89 hay pro nào chỉ em các sửa hay thêm vào cho nó hiện đầy đủ với ạ...

úp cho bác chủ thớt hay bác nào biết chỉ em với ạ.

toandaik
27-08-13, 01:48 PM
Dễ mà nếu FF ko mua được thì mình cho nó tự nhận

Sát thần bá vương hả hình như sv này đâu có mà là tinh thông và hoàn mỹ chứ

Tôi đang dev server này với giao diện mới của VNG và 1 số chức năng

newhorizon1811
27-08-13, 04:30 PM
Dễ mà nếu FF ko mua được thì mình cho nó tự nhận

Sát thần bá vương hả hình như sv này đâu có mà là tinh thông và hoàn mỹ chứ

Tôi đang dev server này với giao diện mới của VNG và 1 số chức năng

dù là bộ gì cũng không hiện bác ạ. của bác có hiện không? chỉ em với...

Lynk_KiD_HVA
27-08-13, 04:59 PM
dù là bộ gì cũng không hiện bác ạ. của bác có hiện không? chỉ em với...

mặc vào mà nó không hiện ra ngoài hay không hiện icon của trang bị đó

na.ilusm89
27-08-13, 05:09 PM

Tinh Thông Hoàn Mỹ Vẫn Hiện Bạn Nhá Coi Lại Đường Dẫn SPR của file quần áo và Khai Báo Res ở Player ... Ví Dụ Bộ đó có id res là 45 thì bác để 45 đừng đổi thông số sẻ không hiện khi mặc và bị mất hình ảnh người ...

Ấn thì chỉ có bác coi lại SPR ko hiện thôi .... Đổi thông số thì dùng notepad++ tránh lỗi bạn nhá
Phi Phong Bạn Add vào chức năng Nhận hoặc tạo 1 Shop mà bạn thích để mua dùng hàm điều kiện nữa

satthupro95
27-08-13, 05:13 PM
Ai có ý định mở online server này thì cẩn thận . OK

Lynk_KiD_HVA
27-08-13, 05:29 PM
Ai có ý định mở online server này thì cẩn thận . OK

server này nhiều lỗi khó fix cộng thêm virut lên cẩn thận ah` sát thủ qua topic kia giúp cái nhé

toandaik
27-08-13, 05:30 PM
Của tôi thì hiện bình thường

Chủ yếu thì làm sv offline cho mấy đứa em chơi thôi chứ online thì ko

newhorizon1811
27-08-13, 06:04 PM
em đã làm được. thanks các bác ợ :)

satthupro95
28-08-13, 12:55 AM
server này nhiều lỗi khó fix cộng thêm virut lên cẩn thận ah` sát thủ qua topic kia giúp cái nhé

Lỗi khó fix thì chí có 1 số cái căn bản là cẩn thận code dễ bug

newhorizon1811
28-08-13, 10:43 AM
Lỗi khó fix thì chí có 1 số cái căn bản là cẩn thận code dễ bug

bác chia sẻ cho anh em tìm hiểu với ạ :))

TuanNet
15-03-14, 02:06 PM
bị như này là sao hả các bác :(
giúp em với các bác ơi :(

hkphone
30-04-14, 01:56 PM
Cái past tải về chỉ là tập tin gì đó đâu phải rar!!

na.ilusm89
30-04-14, 02:00 PM
Cái past tải về chỉ là tập tin gì đó đâu phải rar!!

DÙng phần mềm nối 2 file patch lại thím ơi

maxstars
30-07-14, 03:13 AM

Link sever đã Fix lại Tiêu Dao Cốc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài về chơi thử đc 1 lúc chuyển map bị mất kết lỗi ... sever bảo trì ! log lại sever đăng nhập sai mk là sao vậy ?

anhnhianh
30-07-14, 06:42 AM
Cài về chơi thử đc 1 lúc chuyển map bị mất kết lỗi ... sever bảo trì ! log lại sever đăng nhập sai mk là sao vậy ?

mở map chưa???????????????????????????????????

maxstars
30-07-14, 06:48 AM
mở map chưa???????????????????????????????????

t mới chỉ chuyển map thôn thành thị thôi mà ... lại còn phải mở map gì nữa thế ?

burynny1
18-04-15, 11:52 AM
Sao đồ đạc nó hiện thông số + bao nhiêu bạn , k hiện 1 cái j hết , đưa chuột vào đồ k hiện lên bảng j hết nè bạn , sửa hộ mình cái

burynny1
18-04-15, 12:00 PM
Sever ngon nhung mk loi may cai k dau k , nhu tieu de o tren , mih k hien thông số kĩ thuật đồ không xem đc + bao nhiu hết. men nao byt giup minh vs dc k

rainyuns
15-05-15, 09:41 AM
Đã vào được game ! SV ngon cho những ai thích tự sướng :D

Hình trong game :D

Lilies
15-05-15, 11:00 AM

Tùy bạn , cài thế nào cũng được

rainyuns
15-05-15, 08:15 PM
Cho mình hỏi 1 xíu, khi mình start game đến gamecenter.exe thì báo lỗi Không connect được sau đó crash. MÌnh nên làm gì với datbase để khắc phục lỗi này ( hoặc mình thiếu phần nào ).
Muốn tự kỉ ở nhà nên còn gà ^^

killer20099
15-05-15, 09:09 PM
Cho mình hỏi 1 xíu, khi mình start game đến gamecenter.exe thì báo lỗi Không connect được sau đó crash. MÌnh nên làm gì với datbase để khắc phục lỗi này ( hoặc mình thiếu phần nào ).
Muốn tự kỉ ở nhà nên còn gà ^^

xóa folder gamecenter đi, chuyển máy về font tàu rồi giải nén là ko bị lỗi

yendung321cn
16-05-15, 03:36 PM

anhnhianh
16-05-15, 04:22 PM

edit lại file host

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hxhhxhz
22-08-15, 09:22 PM
ủa a ơi cái patch e tải về k giải nén ra file dc là s

hanviyeu11
06-10-15, 05:36 AM
cho mình hỏi là mình dùng sever ( gồm Bishop +logsever +godnes ) không cần VS của NghichTu vào sever +patch này được không vậy moi người oi !! thử vào GS được 1s là mất !!

giangbanlac
03-11-15, 04:40 PM
cho mình hỏi là mình dùng sever ( gồm Bishop +logsever +godnes ) không cần VS của NghichTu vào sever +patch này được không vậy moi người oi !! thử vào GS được 1s là mất !!

không được đâu bạn,tải cái VS rút gon trên bài gim Release có đó