PDA

View Full Version : Shaiya Ep 6.0

titius2003
20-07-13, 04:59 PM
Game + Update:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có thể sử dung Game.exe tiếng việt của shaiya hero nhưng không có config cập nhật
SQL 2005: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và trước khi cài cần cài Windows isntaller & Net framework
Web Server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Shaiya Server Files & Tools.zip:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Shaiya Client : có thể sử client của Hero
và đây là 1 số client mình sưu tầm khác vẫn sử dụng dc đã test
+Episode 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!5oEGHSqD!AFn2AjSZ1OOAn2yRp35C-gXBFuMOy1k04pCbMMkMtvQ
+Episode 5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Episode 6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn cài đặt
1 Cài đặt Shaiya Server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2 Cài đặt web server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3 Làm patch để cập nhật game

User SQL : shaiya123
Pass SQL : shaiya123

ZenNyBiBi
21-07-13, 01:11 AM
B ơi tìm giúp 1 clip hướng dẫn reg acc thông qua wed giúp mình đi hoặc đưa lên onl

tranthanh123
21-07-13, 01:22 PM
bạn có thể lên elitep để mượn script đăng ký của họ để up lên web của mình
bạn chỉ cần chỉnh sửa lại thông tin SQL là bạn có thể sử dụng ngay
và việt hóa lại một số chỗ tiếng Anh là xong
Một vài hình ảnh mình test trên xampp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ZenNyBiBi
21-07-13, 01:58 PM
có thễ hương dẫn rõ hơn tý không b. cho mình video clip đễ tập làm đc ko . Nhờ b

tranthanh123
21-07-13, 02:14 PM
Bạn giải nén cái này về và up lên trang web
bạn mở file db.config bằng Notepad và chỉnh sửa
dbHost thì ghi IP VPS của bản
dbUser thì ghi tài khoản thường thì là shaiya
còn nếu theo hướng dẫn ở trên thì là shaiya123
dbPass thì ghi là shaiya123 lun hoặc là pass khác

kittyngoc_dp_
21-07-13, 02:48 PM
pro cho hỏi cài sql 2005 trên win 8 bị lỗi có cách nào khắc phục đc ko nhỉ?

tranthanh123
21-07-13, 02:59 PM
pro cho hỏi cài sql 2005 trên win 8 bị lỗi có cách nào khắc phục đc ko nhỉ?
Sql 2005 hình như không tương thích với win 8 đó cậu
mình cài trên win 8 chạy đầy đủ sever cứ bảo không kết nối được với SQL
bạn có thể sài SQL 2008 thay cho 2005 hay 2012 cũng được
mấy cái này cũng na ná nhau nên cách cài đặt cũng dễ lắm

kittyngoc_dp_
21-07-13, 03:02 PM
Sql 2005 hình như không tương thích với win 8 đó cậu
mình cài trên win 8 chạy đầy đủ sever cứ bảo không kết nối được với SQL
bạn có thể sài SQL 2008 thay cho 2005 hay 2012 cũng được
mấy cái này cũng na ná nhau nên cách cài đặt cũng dễ lắm

ủa vậy là cài cái khác cũng được ah? Mình tưởng phải cải đúng cái của nó cơ? Để mình thử

kittyngoc_dp_
21-07-13, 03:10 PM
cài mấy bản sql kia sao mà nặng khủng khiếp, chẳng hiểu luôn. Nếu mình cài ở máy ảo giống hd của bạn thì khi vào game nó có nhận được server ko nhỉ?

tranthanh123
21-07-13, 04:01 PM
cài mấy bản sql kia sao mà nặng khủng khiếp, chẳng hiểu luôn. Nếu mình cài ở máy ảo giống hd của bạn thì khi vào game nó có nhận được server ko nhỉ?

Cài bản SQL Express nha cho nó nhẹ bạn ơi
Máy ảo mình chưa cài bao giờ :D

nguyendung2108
21-07-13, 04:27 PM
Cài thử bản ở trên chưa tranthanh ;;)

tranthanh123
21-07-13, 05:22 PM
Bản ở trên y chang cái sever mình đang cài lun :D
Lấy của Omega
mình làm cái omega này rồi
nay thử làm lại một cái khác
Sever omega làm sẵn hết rồi
chỉ cần cài SQL đặt password theo của omega rồi chạy file bat là xong hết
đang tự mình Attach database
:D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trước giờ không bik font để việt hóa
Nay bik rồi chắc làm được nhiều thứ hơn
Add NPC vô có thể ghi chữ việt dc rồi
Thêm Item mới vô nữa
mà vẫn chưa bik cách mở onl
mở bằng hamachi thì dc
mà cái game.exe của Shaiya hero ko config dc IP mặc định là 127.0.0.1
muốn là phải lấy client Eng mới có file game
chứ lấy file game của client Eng chép vô client Việt thì ko chạy dc
Chắc tại không hợp phiên bản
lấy cái game.exe của client Eng để vô client việt ko hiển thị được hết tiếng việt
định mở cái sever cho mấy thằng bạn test :D

tranthanh123
21-07-13, 05:29 PM
Bạn dung có thể giúp mình được không
Lúc tự mình cài sever thì mình hay gặp lỗi sever không kết nối đến database được
mình bik nguyên nhân tại sao rồi
trong SQL Express
Mình có add thêm user Shaiya với pass mà lúc cài đặt SQL
Nó vô được
Nhưng lúc attach database bằng user Shaiya thì ko được
Mình phải để chế độ Windows Authentication thì mới attach được
Nhưng attach bằng cái đó và làm xong hết thì chạy sever ko được
Chắc phải dùng bằng chính user Shaiya attach database vô thì sever mới chạy được
Bạn giúp mình được ko ?

tranthanh123
21-07-13, 05:36 PM
À mình bik tại sao rồi
Trong mấy file database chỉ cho quyền của Authenticated Users
phải set everyone mới được
cho Users và Admin thì mới attach database được

kittyngoc_dp_
21-07-13, 09:52 PM
đã cài đc trên win 8, đang vọc. mà bản này chương 3 hả thớt?

titius2003
22-07-13, 10:26 AM
đã cài đc trên win 8, đang vọc. mà bản này chương 3 hả thớt?
ep 6 ban ban muon nang lv len thi` vao database ma` sua~ ban nhe

kittyngoc_dp_
22-07-13, 11:46 AM
giúp mình việt hóa với, dùng clien vn font chữ bị lỗi

kittyngoc_dp_
22-07-13, 11:54 AM
ep 6 ban ban muon nang lv len thi` vao database ma` sua~ ban nhe

Sửa chỗ nào vậy? datbase tên gì vậy bạn?

kittyngoc_dp_
22-07-13, 12:11 PM
Sao mình làm cái Cashop mà đến khi chạy query nó cứ bị lỗi này nhỉ

ZenNyBiBi
22-07-13, 01:13 PM
Có ban nào rãnh giúp mình đưa lên vps "free" de mình vọc vài ngày online với. Cách thực hiện mình chưa nắm rõ. Bạn nào biết hd giúp mình thx nhìu lắm

kittyngoc_dp_
23-07-13, 09:14 AM
chỉ mình cách sửa font đi chứ client vn chữ nó cứ loàng ngoằng ấy hĩ hix

ZenNyBiBi
23-07-13, 04:44 PM
Chin font chữ thành UTF - 8 literal và việt hoá nha b

nguyendung2108
23-07-13, 05:24 PM
Mới mượn được cái vps. mọi người vào test thử xem vps nó chạy có làm sao không nhé :).
Vào chợ đen m sẽ để npc nó ở đó bán đồ :)
Mọi người down về chạy updater.exe để update client nhé :)

ZenNyBiBi
24-07-13, 12:08 AM
Có bạn nào biết sữa lỗi tạo nhân vật có dấu không mình tao nhan vật có dấu nó xuất hiện toàn dấu "x???" với mình tạo nv thì nó báo lỗi nhân vật tồn tại. ai bik chĩ với :) thx

titius2003
26-07-13, 03:46 PM
tot nhat la` nen cai` ban khac :D

ZenNyBiBi
27-07-13, 03:25 PM
hjc sao mình chạy Services 1 lúc chuyển qua mũi tên xanh lá rồi lại pause. Có ai biết khắc phục lỗi này ko, giúp mình với

0909online
28-07-13, 04:34 PM
hjc sao mình chạy Services 1 lúc chuyển qua mũi tên xanh lá rồi lại pause. Có ai biết khắc phục lỗi này ko, giúp mình với

Do sever ko kết nối đc vs SQL, có thể bạn cài lỗi, xóa SQL + sever đi, cài lại từ đầu bạn ak. Ghost lại máy cho chắc xong cài lại. chúc vui :D ^^!

lâu rồi ko cài sever nhưng cũng có thể mấy cái ps_.... bị lỗi nữa. nó có báo lỗi ở đâu mà bạn

--------------------------------------
@tranthanh : Tran Thanh mở sever chưa bạn ^^! dạo này lâu ko gặp tay nghề pro hơn trc nhiều rồi nhỉ ^^!

0909online
28-07-13, 04:42 PM
Chán nhỉ, Shaiya là một game rõ hay vậy mà bị đóng cửa tại VN, thật sự giờ nghĩ lại vẫn rất buồn.....

tranthanh123
28-07-13, 04:52 PM
@tranthanh : Tran Thanh mở sever chưa bạn ^^! dạo này lâu ko gặp tay nghề pro hơn trc nhiều rồi nhỉ ^^!
Kinh phí không có để mua VPS, với lại chưa có kinh nghiệm config lên online (tại ko có VPS để test) :D
Tạm thời định mở qua Hamachi cho anh em giải trí
Đang edit lại toàn bộ client, thêm mấy cái vũ khí với trang bị ep 5 ep 6
mà không hiểu sao cái ShStudio nó hiện model vũ khí với trang bị bị lỗi
toàn màu tím

À nhìn lại được rồi
Có nhiều vũ khí với trang bị quá, mình ép mà thấy ngán lun
Ko bik nên để point như thế nào cho cân bằng đây
0909 dạo này mình thấy bạn ít onl yahoo quá :D

thanhthiep
29-07-13, 02:00 AM
mình cực dốt trong vấn đề này nên ai có thể đưa nó lên bản máy ảo VMware được không?

herostreet25
30-07-13, 09:15 AM
ai có thể hướng dẫn em được không, em cài như vậy àm không hiêu sao chay file.bat là không thể íntall được, báo là not connect... em làm như video hướng dẫn, ko bik có phai attact data base ko nua. em để game o ô C: máy em ko có ổ D:. Mấy anh có thể giúo em cài đựoc không ah

titius2003
30-07-13, 10:09 AM
ai có thể hướng dẫn em được không, em cài như vậy àm không hiêu sao chay file.bat là không thể íntall được, báo là not connect... em làm như video hướng dẫn, ko bik có phai attact data base ko nua. em để game o ô C: máy em ko có ổ D:. Mấy anh có thể giúo em cài đựoc không ah
len mang tim` cach lam o D thieu gi`

ai bik config shaiya len online ai bik cho minh hoc hoi voi yahoo cua minh day : ugchicken

herostreet25
30-07-13, 10:21 AM
len mang tim` cach lam o D thieu gi`

ai bik config shaiya len online ai bik cho minh hoc hoi voi yahoo cua minh day : ugchicken

len mang xem cai cach cai cua omega nhung cuoic ung van ko chay dc la sao hichic

tranthanh123
30-07-13, 10:30 AM
Nếu chỉ có 1 ổ đĩa bạn có thể cài ở ổ C được mà
Không nhất thiết là ổ D
Bạn chỉ cần vô folder PSM_Client vào folder Config và mở file PSM_Service
Thay chữ D thành C là được

herostreet25
30-07-13, 11:07 AM
Nếu chỉ có 1 ổ đĩa bạn có thể cài ở ổ C được mà
Không nhất thiết là ổ D
Bạn chỉ cần vô folder PSM_Client vào folder Config và mở file PSM_Service
Thay chữ D thành C là được

Em đã thử làm rùi, mà chẳng được. Hại não wa, hôicaif bản 5.3 thì cài okie. h bản 6.0 cài mà thấy kỳ, kỳ, kông attract database nên thấy lạ wa. ai vip làm ơn cho e cái yahoo. team hộ em cái

tranthanh123
30-07-13, 11:17 AM
Cái sever này đã tự mình làm sẵn hết
Các bạn chỉ cần cài đặt SQL theo pass shaiya123
cài xong và config xong
Chỉ cần chạy file bat kia là nó tự mình làm hết
Attach hay gì đó có tất
Chạy xong các bạn Reset máy là cài xong
Chạy game được lun

halley1991
30-07-13, 11:21 AM
remove............................................

titius2003
30-07-13, 12:37 PM
Cha nụi chém gió vừa thoai, cái này là Ep4 của Omega, Ep6 đâu ra, Tài khoản và pas là admin/admin123. Qua blog của bác miraclesblue.wordpress có chỉ mà
chữ 6.0 k thấy à 6.3 thì mới đẹp phết

tranthanh123
30-07-13, 01:15 PM
Chắc bạn ấy hiểu nhầm rồi
Ep 6.0 chả qua là Client
Còn Sever là của Ep 4
Database trong cái Shaiya Sever đó là của Ep 4
Phần Shaiya sever không quan trọng
Chỉ quan trọng là database PS_Gamedef
trong cái table Item trong PS_GameDef chỉ có item ep 4
còn item ep 6 thì không có
thí dụ như là client chỉ cung cấp icon với model vũ khí thôi
phải có database mới cầm vũ khí được
bạn sài database ep 4 mà sài client ep 6
get đồ ep 6 ra ko sài được
phải đồng bộ cái Item.Sdata trong client với table Item trong PS_Gamedef thì mới cầm được

iTeam
30-07-13, 08:30 PM
Chắc bạn ấy hiểu nhầm rồi
Ep 6.0 chả qua là Client
Còn Sever là của Ep 4
Database trong cái Shaiya Sever đó là của Ep 4
Phần Shaiya sever không quan trọng
Chỉ quan trọng là database PS_Gamedef
trong cái table Item trong PS_GameDef chỉ có item ep 4
còn item ep 6 thì không có
thí dụ như là client chỉ cung cấp icon với model vũ khí thôi
phải có database mới cầm vũ khí được
bạn sài database ep 4 mà sài client ep 6
get đồ ep 6 ra ko sài được
phải đồng bộ cái Item.Sdata trong client với table Item trong PS_Gamedef thì mới cầm được

1. Shaiya Server Data Files là RẤT QUAN TRỌNG, không có nó thì không thể có Shaiya Private Server :D

2. Không chỉ PS_GameDefs (Không phải PS_GameDef nha) là quan trọng mà các Database khác đều rất quan trọng, mỗi cái đều có một chức năng của nó >:D<

3. Không nhất thiết phải đồng bộ Item.SData và PS_GameDefs.dbo.Items mới mặc được trang bị, PS_GameData.dbo.CharItems hoàn toàn làm được điều này, hoặc có thể sửa các Procedures của PS_GameData để SELECT Item khi chọn nhân vật cũng được :-|. Thậm chí, PS_GameDefs.dbo.BaseItemDefs vẫn có thể mặc Item theo ý muốn mà không cần PS_GameDefs.dbo.Items phải đồng bộ với Item.SData của Client

tranthanh123
30-07-13, 10:00 PM
1. Shaiya Server Data Files là RẤT QUAN TRỌNG, không có nó thì không thể có Shaiya Private Server :D

2. Không chỉ PS_GameDefs (Không phải PS_GameDef nha) là quan trọng mà các Database khác đều rất quan trọng, mỗi cái đều có một chức năng của nó >:D<

3. Không nhất thiết phải đồng bộ Item.SData và PS_GameDefs.dbo.Items mới mặc được trang bị, PS_GameData.dbo.CharItems hoàn toàn làm được điều này, hoặc có thể sửa các Procedures của PS_GameData để SELECT Item khi chọn nhân vật cũng được :-|. Thậm chí, PS_GameDefs.dbo.BaseItemDefs vẫn có thể mặc Item theo ý muốn mà không cần PS_GameDefs.dbo.Items phải đồng bộ với Item.SData của Client

Mỗi database có chức năng riêng của nó thì mình biết
Mà ý mình là phân biệt ep qua database ấy
Một vài bạn vẫn còn nhầm lẫn giữa Client và database
Client thì ep 6 nhưng database thì không phải vậy
Chỉnh sửa database thì cần thiết là chỉnh cái PS_GameDefs thôi
Mấy cái còn lại không cần đụng vào nhiều
Bạn không đồng bộ cũng được
Mà bạn nghĩ bạn có thời gian lên chỉnh SQL mãi à
Muốn mặc đồ phải lên chỉnh trong SQL xong relog lại nhân vật mới thấy
Thôi thà thì đồng bộ luôn cần chi phải cực khổ như vậy
Làm ở client thì làm ở database luôn
Không thì dev làm gì
Muốn đồng bộ file Item.Sdata với table Item trong PS_GameDefs cũng không có gì phải ra sức nhiều cả
Cái Tool ShStudio đã làm sẵn bước đó
Bạn chỉnh sửa file Item.Sdata xong và lưu lại nó sẽ xuất ra file Query SQL
Chỉ cần chạy 1 cái là xong rồi
Chả lẽ bước Execute Query tốn nhiều thời gian hay sao ấy
Chưa tới 5' mà mấy bạn lười chạy thì thôi rồi

iTeam
30-07-13, 10:09 PM
Mỗi database có chức năng riêng của nó thì mình biết
Mà ý mình là phân biệt ep qua database ấy
Một vài bạn vẫn còn nhầm lẫn giữa Client và database
Client thì ep 6 nhưng database thì không phải vậy
Chỉnh sửa database thì cần thiết là chỉnh cái PS_GameDefs thôi
Mấy cái còn lại không cần đụng vào nhiều
Bạn không đồng bộ cũng được
Mà bạn nghĩ bạn có thời gian lên chỉnh SQL mãi à
Muốn mặc đồ phải lên chỉnh trong SQL xong relog lại nhân vật mới thấy
Thôi thà thì đồng bộ luôn cần chi phải cực khổ như vậy
Làm ở client thì làm ở database luôn
Không thì dev làm gì
Muốn đồng bộ file Item.Sdata với table Item trong PS_GameDefs cũng không có gì phải ra sức nhiều cả
Cái Tool ShStudio đã làm sẵn bước đó
Bạn chỉnh sửa file Item.Sdata xong và lưu lại nó sẽ xuất ra file Query SQL
Chỉ cần chạy 1 cái là xong rồi
Đâu có cực khổ gì :D

Vậy là bạn không biết rồi, mỗi cách có một mục đích, nếu bạn có Item gì mới cũng add vào client và Database thì mình lại khác bạn hoàn toàn. Đó là chọn lọc rồi mới ADD.

Ví dụ: Nếu test model của Item mới, thay vì phải đồng bộ với Database, nếu hợp thì giữ, không hợp thì xóa,... Thay vì làm thế, mình chỉ cần add cái model vào client và vào game gõ lệnh /getitem x y rồi relog là có thể mặc được vật phẩm đó (dĩ nhiên trong trường hợp này là mình code lại Procedure của GameLog để nó tự mặc item mình get ra luôn, code 1 lần và mãi mãi, chỉ cần trở lại nhân vật và vào game trở lại) để test xem có hợp không rồi mới add vào game :))

tranthanh123
30-07-13, 10:26 PM
Vậy là bạn không biết rồi, mỗi cách có một mục đích, nếu bạn có Item gì mới cũng add vào client và Database thì mình lại khác bạn hoàn toàn. Đó là chọn lọc rồi mới ADD.

Ví dụ: Nếu test model của Item mới, thay vì phải đồng bộ với Database, nếu hợp thì giữ, không hợp thì xóa,... Thay vì làm thế, mình chỉ cần add cái model vào client và vào game gõ lệnh /getitem x y rồi relog là có thể mặc được vật phẩm đó (dĩ nhiên trong trường hợp này là mình code lại Procedure của GameLog để nó tự mặc item mình get ra luôn, code 1 lần và mãi mãi, chỉ cần trở lại nhân vật và vào game trở lại) để test xem có hợp không rồi mới add vào game :))
Trước giờ muốn add Item mới vào mình cũng đều phải chọn lọc kĩ càng mới add vô
Model cũng vậy
Làm mọi thứ kĩ lưỡng hết rồi mình mới đồng bộ với Database
Đâu phải tất cả mọi thứ mình đều add vào
Chỉ chọn một vài thứ hợp ý rồi mới add thôi
Làm giống như bạn thì mình chưa thử qua

titius2003
02-08-13, 10:53 AM
sao mình cài toàn không kết nối dc tới máy chủ mình cài trên vps win ai có thể team view mình tí k

titius2003
04-08-13, 11:31 AM
ai bik change ip game.exe cua cai nay k
em k the unpack no dc ai giup minh` voi

tranthanh123
04-08-13, 11:35 AM
Bạn cho mình cái IP VPS của bạn đi
Mình làm cái file game cho bạn lun
Mình quên cái IP rồi

titius2003
04-08-13, 02:51 PM
ban co yahoo cho minh xin noi cho tien

tranthanh123
04-08-13, 07:55 PM

titius2003
05-08-13, 09:14 AM
nao` ban onl vay minh muon hoc hoi kinh nghiem tu ban

halley1991
05-08-13, 02:21 PM
/remove...................................

tranthanh123
05-08-13, 03:08 PM
Cái client đó bạn
Client ep 6 đó =))

titius2003
07-08-13, 07:16 PM
may ban oi cai updater.exe sao loi k tai dc file patch ve la sao k hieu

hetor1414
08-08-13, 04:04 PM
pro ơi cho hỏi sao mình giải nén OmegaFile trong folder Database lại rỗng nên mình không có datbase để attach vào

titius2003
09-08-13, 10:26 AM
pro ơi cho hỏi sao mình giải nén OmegaFile trong folder Database lại rỗng nên mình không có datbase để attach vào
giai nen chi can chay file install.dat cua omega
no se tu dong cai` va attack database cho ban
khi attack xong trong database moi co du lieu ban nhe

hetor1414
09-08-13, 12:20 PM
mình đã chạy file íntall.bat hiện lên cmd. rồi kêu mình nhấn 1 nút để tiếp tục chạy sau khi chạy xong tự động khởi động lại máy. Mình xài SQL server 2008 đã chạy server rồi mong bạn giúp đỡ.

tranthanh123
09-08-13, 03:24 PM
Mình khuyên bạn nên tìm một database mới
Đừng làm cái sever tự động này
Gặp lỗi là khó fix lắm
Kiếm cái nào mà làm từ từ ấy
Để bik dc cách làm lun

hetor1414
09-08-13, 07:25 PM
uhm Thanks 2 bạn nhiều nha ! Mình thích game này lắm lúc trước mình làm được vì có database và server của Phien_Nha_Trang nhưng vì ổ cứng bị hư rồi nên mất hết data.mà giờ kiếm hoài mà mình không thấy cái database nào và server lúc trước mình down về.

emconyeu
13-04-14, 03:21 PM
Chà, ai có vps free không cho mình xin với :D hậu tạ ae :d:x