PDA

View Full Version : [KT] SV 2.6 thiếu đồ ?

phambaotran
20-07-13, 02:31 PM
SV của em off chơi thôi. có sát thân bá vương đang hoang rồi. em mọc mãi ko biết cách thêm đồ mộng long. anh chị nào giup em vơi. em up cả vào tui tân thủ vơi cả file gamesever/setting/item/001/equip/greenequip rồi mà lấy ko đc. ai giúp em với.

voanhnhat20010
20-07-13, 02:36 PM
SV của em off chơi thôi. có sát thân bá vương đang hoang rồi. em mọc mãi ko biết cách thêm đồ mộng long. anh chị nào giup em vơi. em up cả vào tui tân thủ vơi cả file gamesever/setting/item/001/equip/greenequip rồi mà lấy ko đc. ai giúp em với.
nó đã bị đổi thành tên sát thần bá vương rùi =))
-------------------------------------------------------------------

phambaotran
20-07-13, 03:00 PM
nó đã bị đổi thành tên sát thần bá vương rùi =))
-------------------------------------------------------------------
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ookurooo
20-07-13, 07:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái ghép mộng long ra bá vương ???
vậy bạn có thể vào file script của npc ghép đồ mộng long rồi xem coi
cái id đồ nhận đc sau khi ghép là bao nhiêu
rồi kiểm tra trong server xem có phải id đó là đồ mộng long hay ko hay là đồ bá vương
bạn chỉ cần thay id của đồ mộng long thay cho cái id cũ
vì server 2.6 đã đc add sẵn đồ bá vương có id là như vậy
còn cái event đồ mộng long là lâu lắm rồi nên nó lệch tí vậy đấy
OK???

phambaotran
21-07-13, 02:15 PM
cái ghép mộng long ra bá vương ???
vậy bạn có thể vào file script của npc ghép đồ mộng long rồi xem coi
cái id đồ nhận đc sau khi ghép là bao nhiêu
rồi kiểm tra trong server xem có phải id đó là đồ mộng long hay ko hay là đồ bá vương
bạn chỉ cần thay id của đồ mộng long thay cho cái id cũ
vì server 2.6 đã đc add sẵn đồ bá vương có id là như vậy
còn cái event đồ mộng long là lâu lắm rồi nên nó lệch tí vậy đấy
OK???

thank bạn nhiều, nó trùng id vơi bá vương bạn ah. giờ phải làm sao. xóa bá vương đi ah. tại sao 2 loại đồ lại có id như nhau vậy có cách nào thay đổi mà vẫn có cả 2 ko

voanhnhat20010
21-07-13, 02:16 PM
thank bạn nhiều, nó trùng id vơi bá vương bạn ah. giờ phải làm sao. xóa bá vương đi ah. tại sao 2 loại đồ lại có id như nhau vậy có cách nào thay đổi mà vẫn có cả 2 ko
tks = hành động nó hay hơn là cái lời nói đó bạn :))

phambaotran
21-07-13, 02:36 PM
tks = hành động nó hay hơn là cái lời nói đó bạn :))

ookurooo
21-07-13, 02:44 PM

sửa lại id thôi, bạn muốn sửa thành số nào cũng đc

phambaotran
21-07-13, 03:34 PM
sửa lại id thôi, bạn muốn sửa thành số nào cũng đc ID ví dụ là Mộng Long Hoàng Thiên Giáp KIM 8 1 4 3 931 10 6 thì có phải (4,3,931,10,6) ko ban vậy sử chỗ nào

voanhnhat20010
21-07-13, 03:41 PM
ID ví dụ là Mộng Long Hoàng Thiên Giáp KIM 8 1 4 3 931 10 6 thì có phải (4,3,931,10,6) ko ban vậy sử chỗ nào
ừa hoàn toàn là k đúng hoặc sai=))
----------------

phambaotran
21-07-13, 09:01 PM
ừa hoàn toàn là k đúng hoặc sai=))
----------------
bạn cho mình vi dụ sưae kèm đường dẫn vào chỗ cần sửa đc ko