PDA

View Full Version : [JX] Lính mới chơi cần giúp đỡ

imdeath
19-07-13, 03:27 AM
Em mới biết về game Võ Lâm Truyền Kỳ offline. Em cần anh Chị Pro giúp em cài Võ Lâm để chơi....Anh chị giúp đỡ seach cho e link down new and hướng dẩn cụ thể. Em cảm ơn anh chị rất nhiều
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

f-fantasy
19-07-13, 03:32 AM
Trong Box Guide hướng dẫn có nhiều bài viết cho bạn tham khảo + các ebook do 1 số bạn đã share để bạn đọc ... chỉ có tự học những điều mà bạn đã yêu cầu ở trên thôi chứ mình nghĩ ko ai giúp bạn đâu :)

imdeath
19-07-13, 03:42 AM
Trong Box Guide hướng dẫn có nhiều bài viết cho bạn tham khảo + các ebook do 1 số bạn đã share để bạn đọc ... chỉ có tự học những điều mà bạn đã yêu cầu ở trên thôi chứ mình nghĩ ko ai giúp bạn đâu :)

mình down xong hết rùi mà h cài thì k biết sao cài nữa tại k có video hay pic hướng dẩn bạn có thể giúp mình k

f-fantasy
19-07-13, 03:59 AM
Mình nhớ là có 4-5 bản ebook hướng dẫn kỹ về việc khởi đầu cài đặt cách fix các lỗi cơ bản cho người mới rồi mà bạn, bạn đã tải bản ebook nào về chưa hay tải mỗi server rồi ngồi mò cách cài :|