PDA

View Full Version : [JX] có 1 vài câu hỏi nhờ các pro chỉ giúp

eartstorm
18-07-13, 02:55 PM
mình dùng server BFF
1. phần client mình mún đổi tên server phải vào đâu.
2. trong phần add item <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. mình add trang bị mới những tên trang bị và tên phía dưới trang bị không đồng nhất không bít phải đổi ở đâu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
4. ai bít hàm add sức mạnh - thân pháp - nội cộng - sinh khí cho xin tks (k phải add thêm điểm tìm năng mà là add thẳng vào lun)
ai pro giúp giùm mình tks

jxvietnam
20-07-13, 02:32 PM
1. UI/settings.ini đổi ở GameName
4. HÌnh như BFF ko có code hàm này nên ko cí
2 và 3 hình nhỏ quá ko thấy gì hết

eartstorm
21-07-13, 09:38 AM
1. UI/settings.ini đổi ở GameName
4. HÌnh như BFF ko có code hàm này nên ko cí
2 và 3 hình nhỏ quá ko thấy gì hết

tks mod ...
những mình cần đổi tên phần lựa chọn máy chủ
mình up lại hình mod giúp hộ ...
cái này mình add vào cả set thử thì nó ra thêm những dòng không cần thiết còn những món khác đã có từ trước cũng bị thêm những dòng của trang bị khác ... nên không kích được thuộc tính ẩn ... mình thử mọi cách cũng không làm được
còn cái này thì mình mún hỏi là .... vd như cột đẳng cấp mới tới 5 chi tiết vd là 20 ... mình mún add 1 cột mới chi tiết 21 đẳng cấp 10 mà không cần thông qua các cột đẳng cấp như 1,2,3,4......
tks mod trước