PDA

View Full Version : [Gunny] share index gunny gunnydn.info

_____
18-07-13, 09:36 AM
ở đây là index thôi lên tất nhiên sẽ chỉ là html lên k bàn cãi gì thêm.
còn muốn có cái index quản lý được thì dùng cpanel của trong0981 đã share rồi đưa index html này qua và edit lại 1 số lệnh php là xong :)
còn k thì ae tự code.

link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình không để sửa hay del file đi gì nhé :) link vẫn như cũ chỉ là do nó dài nên khi pót link ở gz nó bị .... ở giữa link làm bị lỗi thôi

nhận rip index gunny và sao chép dưới mọi hình thức

bachugacon122
18-07-13, 09:40 AM
còn muốn có cái index quản lý được thì dùng cpanel của trong0981 đã share rồi đưa index html này qua và edit lại 1 số lệnh php là xong :)
còn k thì ae tự code.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Html :O

ctrl + s rùi nén lại up kiếm thank hở thím :))

kingmagic10
18-07-13, 09:47 AM
còn k thì ae tự code.

pro ơi....cho em hỏi html sao lại dùng code lệnh php?
vs lại cái index này có tác dụng j` ngoài face ạ :))

_____
18-07-13, 10:00 AM
pro ơi....cho em hỏi html sao lại dùng code lệnh php?
vs lại cái index này có tác dụng j` ngoài face ạ :))

đơn giản đây chỉ là code html - css - javascript :) nhưng bạn có thể dùng nó để tạo trang home nếu như bạn muốn, và tất nhiên đây chỉ là cái index thì dùng nó vào việc gì tùy bạn.

Mục đích mình rip đơn giản là thấy có cái topic bảo sắp share thì mình rip luôn và để code chuẩn cho 1 số admin site game gunny pri code thêm php vào để quản lý hoặc viết bài như cpanel của trong0981 đã share. Mình sẽ tiếp tục rip nếu bạn nào có nhu cầu thì inbox cho mình.
như mình đã nói thì đây chỉ là index html thôi lên rip nó là việc cực kì đơn giản và ai cũng có thể nhân Ctrl - s là xong nhưng mình rip các thư mục và file rõ ràng cho các admin site game gunny tiện dùng :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Html :O

ctrl + s rùi nén lại up kiếm thank hở thím :))

thấy có cái topic nói sắp share nhưng chả thấy gì thì up cho ae :) tks ở gz ăn đc k :) bán đc k vậy bạn.
mình post bài k vì mục đích được nhận tks

Ctrl - s thì tất nhiên ai cũng làm đc nhưng ở đây mình views code, edit và sắp xếp các file lại chứ k quăng vào trong style như bạn.

kingmagic10
18-07-13, 10:21 AM
hơ hơ thấy thím này share nhàm quá....share cho anh em cái fake chất lượng cao hơn cho topic đỡ bị close :))
có cả 2 loại index, 1 cái bảo trì, 1 cài nạp thẻ( cài này code dạng php )
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bachugacon122
18-07-13, 11:20 AM
đơn giản đây chỉ là code html - css - javascript :) nhưng bạn có thể dùng nó để tạo trang home nếu như bạn muốn, và tất nhiên đây chỉ là cái index thì dùng nó vào việc gì tùy bạn.

Mục đích mình rip đơn giản là thấy có cái topic bảo sắp share thì mình rip luôn và để code chuẩn cho 1 số admin site game gunny pri code thêm php vào để quản lý hoặc viết bài như cpanel của trong0981 đã share. Mình sẽ tiếp tục rip nếu bạn nào có nhu cầu thì inbox cho mình.
như mình đã nói thì đây chỉ là index html thôi lên rip nó là việc cực kì đơn giản và ai cũng có thể nhân Ctrl - s là xong nhưng mình rip các thư mục và file rõ ràng cho các admin site game gunny tiện dùng :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

thấy có cái topic nói sắp share nhưng chả thấy gì thì up cho ae :) tks ở gz ăn đc k :) bán đc k vậy bạn.
mình post bài k vì mục đích được nhận tks

Ctrl - s thì tất nhiên ai cũng làm đc nhưng ở đây mình views code, edit và sắp xếp các file lại chứ k quăng vào trong style như bạn.

Mình có tình để tất cả trong style theo thói quan thôi mà :-?
bác nói thế là ý gì đêy ?

nmvuong52
18-07-13, 02:38 PM
còn k thì ae tự code.

thằng này nó giỡn mặt . xem lại cái link coi. ==> Link không có mà đòi share .... vip thật

bachugacon122
18-07-13, 02:42 PM
thằng này nó giỡn mặt . xem lại cái link coi. ==> Link không có mà đòi share .... vip thật

Lúc sáng có bác à
chắc thớt del file rồi :)

nmvuong52
18-07-13, 02:45 PM
Lúc sáng có bác à
chắc thớt del file rồi :)

Zậy à. có mà delete link làm gì. làm ta hiểu nhầm . đã share thi đùng nên delete ...... kẻo bị.......[..]

YahooMesenger
18-07-13, 05:01 PM
đã share rồi mà còn vẫn del thì share làm gì ! khôi phục link đi