PDA

View Full Version : Cổ Long 2.0 bên Tàu đã chạy được, mọi người vào test thử

thanhmat
16-07-13, 07:10 PM
Mình mới tìm được link cổ long 2.0 của bên Tàu. Anh em down về thử nhé. Bên Tàu share bắt đầu từ diễn đàn này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là link down:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download: tyr9
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download: vyy9
Server trên máy ảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download: 14qj, pass giải nén: 255187221
File exe đăng nhập chép vào client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download: 81db

Cái này hình như chạy dc Data của client Việt Nam, nếu đúng chỉ cần việt hóa database nữa là ngon.

Một số hình ảnh:
Binh khí phổ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tiểu - Tây Môn Xuy Tuyết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MrKenny
16-07-13, 07:21 PM
Mình mới tìm được link cổ long 2.0 của bên Tàu. Anh em down về thử nhé. Bên Tàu share bắt đầu từ diễn đàn này
Đây là link down:
Cái này hình như chạy dc Data của client Việt Nam, nếu đúng chỉ cần việt hóa database nữa là ngon

thấy để 梦幻古龙2 >>> là Cổ Long 2 hả cậu hay cổ long bản 2.0.58 nhỉ. Hix mê game này lắm mong có sv trên máy ảo ghê

thanhmat
16-07-13, 08:51 PM
thấy để 梦幻古龙2 >>> là Cổ Long 2 hả cậu hay cổ long bản 2.0.58 nhỉ. Hix mê game này lắm mong có sv trên máy ảo ghê

Theo như ảnh phần hướng dẫn thì đây là Cổ Long 2.0.58 bạn nhé

boomboom21
16-07-13, 10:55 PM
tải trước nghĩ sau ko link lại die ai tải dc rồi up lên sv VN đi :x

MrKenny
16-07-13, 11:22 PM

ok cảm ơn cậu nhiều nha 2.058 thì chay đc client của Cổ Long Việt nam Việt hóa đc cũng 70% đó. Hix mới vừa xóa cleint VN chán ghê :((

boomboom21
17-07-13, 10:11 AM
bạn nào cài đc HD = hình ảnh hay video cho với mình mù tịt vụ này =,=

MrKenny
17-07-13, 10:47 AM
Đây là link down:
Hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download: tyr9
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download: vyy9
Server trên máy ảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download: 14qj, pass giải nén: 255187221
File exe đăng nhập chép vào client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download: 81db

Cái này hình như chạy dc Data của client Việt Nam, nếu đúng chỉ cần việt hóa database nữa là ngon.

Sv ngon lắm mà thiếu mỗi id item ver 2.0.58 để add đồ có ko cho xin ID với đi cậu

boomboom21
17-07-13, 11:55 AM
id item để cheat đồ à Kha ta có này =,=

utbanh
17-07-13, 01:37 PM
cấu hình chạy cả game lẫn sever này la bao nhiu vậy bạn.

MrKenny
17-07-13, 02:12 PM
id item để cheat đồ à Kha ta có này =,=

Ver 1.0 à . đang kiếm Id của Ver 2.0.58 này nè mà ko có. Co ko share đi^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

cấu hình chạy cả game lẫn sever này la bao nhiu vậy bạn.

Mình ko biết nữa mà nhẹ lắm. Mình cài máy ảo + log 5 acc vẫn bt chẳng lag tí nào cả

Tuan565
17-07-13, 02:19 PM
Cái này là Cổ Long đấy ak . nhìn hình bên China cứ tưởng webgame nên ko để ý .

MrKenny
17-07-13, 02:41 PM

Cổ Long đó Tuấn làm máy ảo cho anh em chơi đi
Copy data của Cổ long VN cũng VH đc 50% ^^

boomboom21
17-07-13, 03:13 PM
cái ID cheat cũ cũng đầy đủ cả mà cả BK cao cấp nữa =,=

hungwarct
18-07-13, 08:41 PM
Hướng dẫn mình cài được không các bác :3

dkn2911
18-07-13, 10:20 PM
Tình hình là mình vừa dowload đc 1 sever cổ long 2.0 ko biết có dùng đc client 2.0.58 của cổ long việt nam ko

kjtsu
18-07-13, 11:07 PM
cho mìk hỏi dk acc sao vậy rùi vô game bằg cái nào ?tks trc

trung135
31-07-13, 11:31 PM
Tình hình là mình vừa dowload đc 1 sever cổ long 2.0 ko biết có dùng đc client 2.0.58 của cổ long việt nam ko

Bạn có thể share source server Cổ long 2.0 đó không ?

V2_UN_VU
01-08-13, 03:35 PM

bên mcncc.com còn mấy server ấy Tuấn làm hết luôn nha :D

trung135
01-08-13, 06:57 PM
bên mcncc.com còn mấy server ấy Tuấn làm hết luôn nha :D

Bạn có thể share link đc ko?

Vào thử web mà toàn tiếng tàu :(

htrung02
03-08-13, 09:23 PM
Ai có file việt Hóa game này up lên cho mình xin nhé! Cổ Long đóng cửa rùi nên ko lấy đc clien Việt

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái ID cheat cũ cũng đầy đủ cả mà cả BK cao cấp nữa =,=

Cho mình xin luôn cheat game này nhé

annbeeluv2
18-08-13, 07:52 PM
Cái này là down về cài rồi chơi offline hay chơi chung sever tàu thế bạn??

MrBom1102
21-08-13, 11:28 AM
Chủ 2pic có thể cho mình hỏi là có cẩn cài hướng dẫn tiếng việt ddc ko ??Và patch việt hóa nữa.Mình cám ơn

trung135
28-08-13, 11:27 AM

Bác thanhmat có đọc đc comment này thì cho mình xin cái yahoo hay nick facebook đc ko?
Mình muốn hỏi bạn chút

kuldo
28-01-14, 09:39 AM
mình cài đi cài lại bao nhiêu lần vẫn "Kết nối tới máy chủ thất bại". Nản vãi =="

hlduy
08-01-15, 11:09 AM
Ai cài được chưa, có thể up file sv lên host khác được ko, mình dơn ko dc :(. và hướng dẫn chi tiết một chút, cảm ơn

___NHDL___
03-08-15, 09:28 PM
Mọi người cho mình hỏi bản Cổ Long này có phải là Cổ Long 2 mà tuan565 đã share trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không vậy hay là bản khác.
bản này có Giám định phù và tinh hoa cường hóa đồ ở chỗ Hoàn Nhan Cương Sơn Trang không vậy. bản Cổ Long 2 của tuan565 share không có tinh hoa cường hóa trang bị ở hoàn nhan cương :(
mình lùng id hết ở CSVnhuwng cũng không có cai tinh hoa cường hóa(sơ, trung , cao). Bạn nào biết cách thêm giúp mình với