PDA

View Full Version : Hướng dẫn cài audition ofline bằng phim đây

hongtu05
26-05-07, 03:46 PM
đây là phim hd cai au do mình quay
rất dễ làm .dùng bằng chương trinh vetrigo cài đặt
ai gà thì download về làm nha trong file nén có sẵn ctrinh vertrigo luôn rồi đó
link download nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link moi up lai ngay 29/11/2007 nha

lehongvumol
27-05-07, 01:41 AM
Cảm ơn anh nhiều lắm ! Phim rõ ràng lắm !
................. Mặc dù đang down, chưa có xem (^o^)
Thanks nhìu nha anh.
Àh, mà em đọc 1 số bài.
Có người gọi "Nút Thanks" sao em tìm ko thấy vậy ?

hongtu05
27-05-07, 07:33 PM
ah vì forum này không co chức năng đó. mình rất vui vì giúp đỡ đc bạn chúc bạn thành công

caohanh123
28-05-07, 06:26 PM
Eh! Sao khi em chạy thử server DBAgentPay.exe thì nó ra cái lỗi hình như là dwwin.exe rồi dr gì gì đó, suy ra => không chơi đc! Em cài Korean 1.6 đó, làm đúng hết thì bị cái lỗi đó. Cả cái server LoginDBAgent.exe cũng bị như rứa, còn 3 cái kia vẫn chạy ngon. Mà sao em qua bên kia thấy người ta nói có thể chạy mấy server đó = chương trình Austarup (chế ra từ Mu gì đó) thì dễ dàng hơn mà em lại không biết download ở đâu hết!

thephuoc32
11-06-07, 04:41 PM
ý tui dow được rùi hện đang làm theo hướng dẫn đây !!

huuduyen_05
12-06-07, 07:14 AM
Eh! Sao khi em chạy thử server DBAgentPay.exe thì nó ra cái lỗi hình như là dwwin.exe rồi dr gì gì đó, suy ra => không chơi đc! Em cài Korean 1.6 đó, làm đúng hết thì bị cái lỗi đó. Cả cái server LoginDBAgent.exe cũng bị như rứa, còn 3 cái kia vẫn chạy ngon. Mà sao em qua bên kia thấy người ta nói có thể chạy mấy server đó = chương trình Austarup (chế ra từ Mu gì đó) thì dễ dàng hơn mà em lại không biết download ở đâu hết!

Bạn down Server này về dùng sẽ kông còn lỗi đó !
- Thông tin :
+ Mua đồ và bán đồ trực tiếp trong Game
+ Nhiệm vụ, nhảy 1 mình lên lv OK
+ ....
Link down load :

-Zshare:
Auserver1.6.rar - 7.43MB (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

-Mediafire:

AuServer1.6 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Các bạn có thể down file chinese.loc (đã được Việt hóa không dấu) về dùng thử xem sao.

chinese.loc - 0.04MB (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chinese.loc (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hoangtu_honda
12-06-07, 05:26 PM
thanks thanks bạn nhiu` nhiu` lắm
hướng dẫn hay wa' xa'

nhan_565_nhan
26-11-07, 07:15 PM
xin các ban post cho mình đường links Au server 1.7 đê mình tìm trên các diễn đàn khác thì toàn links die
thanks nhiều

vuahaitacD
03-03-08, 04:00 PM
trong đó có cả nhiệm vụ rùi sao? Thanks nha

huuduyen_05
03-03-08, 04:17 PM
Topic đã cũ ------------------------> closed