PDA

View Full Version : [TLBB] Share web quản lý tài khoản TLBB ver 4l

1st.TheKing
13-07-13, 11:04 PM
Thực chất ra bản web này là của bạn GM TLBB Phục Sinh.
Chủ yếu share các chức năng nhỏ để ae tiện đăng ký, đăng nhập, lấy lại mật khẩu tải khoản của mình thôi.
Tình hình khả quan sẽ share thêm nhiều bộ web nữa :-"
Link download
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass download: GameZone.Vn
Pass giải nén: 1st.TheKing
Hướng dẫn chút

Tạo 1 data tên tlbb_web rồi add data tlbb_web.sql vào
Sau đó add data test vào data billing, nhớ vào server config ip cho đúng IP server
Mở file Config.php trong web để chỉnh lại cho đúng

Có vấn đề lỗi phát sinh các bạn nói trực tiếp tại đây để mình hướng dẫn cho các bạn bị lỗi tương tự luôn
Từ giờ sẽ k còn sữ dụng web có oracle nữa nhé :v

tanhn
14-07-13, 03:27 PM
Chủ yếu share các chức năng nhỏ để ae tiện đăng ký, đăng nhập, lấy lại mật khẩu tải khoản của mình thôi.
Link download
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass download: GameZone.Vn
Hướng dẫn chút

Sau đó add data test vào data billing, nhớ vào server config ip cho đúng IP server

Có vấn đề lỗi phát sinh các bạn nói trực tiếp tại đây để mình hướng dẫn cho các bạn bị lỗi tương tự luôn

King ơi config xong hết rồi. nhưng chạy web ntn nhỉ? hì hd tôi với nha

vocweb
14-07-13, 05:59 PM
Server này thấy nạp cũng khá quá nhỉ. Share code sao không xóa hết mấy cái data nạp card đi

tanhn
14-07-13, 06:08 PM
Server này thấy nạp cũng khá quá nhỉ. Share code sao không xóa hết mấy cái data nạp card đi

:D VocWeb ơi hd mình chạy web với đc hok bạn. config như hd xong cop vào đâu cho nó chạy đc đồng bộ vậy bạn

vocweb
14-07-13, 06:28 PM
:D VocWeb ơi hd mình chạy web với đc hok bạn. config như hd xong cop vào đâu cho nó chạy đc đồng bộ vậy bạn

Để lúc nào rãnh sẽ làm 1 bài hướng dẫn deploy website bằng XAMPP (ai gấp thì search rồi xài trước đi).

Giới thiệu sơ về XAMPP
- Là 1 application đã tích hợp Apache, PHP, MySQL, phpMyAdmin
- Trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- XAMPP Dùng để deploy các site test cho nhanh, đỡ tốn công. Các site chạy thương mại nên cài đặt theo cách thông thường.

tanhn
14-07-13, 06:33 PM
Để lúc nào rãnh sẽ làm 1 bài hướng dẫn deploy website bằng XAMPP (ai gấp thì search rồi xài trước đi).

Giới thiệu sơ về XAMPP
- Là 1 application đã tích hợp Apache, PHP, MySQL, phpMyAdmin
- Trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- XAMPP Dùng để deploy các site test cho nhanh, đỡ tốn công. Các site chạy thương mại nên cài đặt theo cách thông thường.

Bạn hd mình chạy = AppSer được không ạh Cám ơn bạn nhiều :D

vocweb
14-07-13, 06:41 PM
Bạn hd mình chạy = AppSer được không ạh Cám ơn bạn nhiều :D

XAMPP và AppSevr có chức năng giống nhau. XAMPP có vẻ pro hơn (cảm nhận riêng - ít xài mấy cái này)

1st.TheKing
14-07-13, 09:36 PM
Cái data cũng của Hoàn Mỹ chứ k p của mình

legend1250
14-07-13, 09:41 PM
Cái data cũng của Hoàn Mỹ chứ k p của mình

Chụp demo vài tấm cho mọi người xem nào :">

muabacgate
05-08-13, 03:25 PM
web này không login dc, ko đổi pass dc bằng CHBM và cà pás 2. chỉ thấy cách 3 gởi pass vào mail thấy thông báo gởi vào mail nhung chưa thử có gởi dc ko:-bd

vankiepanhsai1
07-08-13, 07:58 PM
Hướng dẫn cụ thể đi bạn ơi, sao config nó không chạy được trên xampp. lỗi tại file functions.php này... mình dùng client của Ha Hoang:-w

1st.TheKing
08-08-13, 11:45 PM
Hướng dẫn cụ thể đi bạn ơi, sao config nó không chạy được trên xampp. lỗi tại file functions.php này... mình dùng client của Ha Hoang:-w
Dùng appserv là chuẩn :| 30 charrrrrrrrrrr

nguyentuantd
09-08-13, 05:57 PM
Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '7.0/no DST' instead in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 125

Bạn nào xem dùm mình với, đăng ký bị lỗi như vầy !

thutrang123
09-08-13, 08:45 PM
Dùng appserv là chuẩn :| 30 charrrrrrrrrrr

Anh King ơi, có thể hướng dẫn chi tiết em config theo server 4 lỗ của HH share không anh? Em config mãi mà toàn bị lỗi.

VND2012RS
30-01-14, 11:56 AM
ai úp cho cái pass vs :D;;);;);;)

VND2012RS
09-02-14, 11:05 AM
Ai có pass úp lại hộ cái :(

30 charrrrrrrrrrrrrr

Lâm Ngọc Huy
09-02-14, 12:46 PM
Pass download:Game Zone.Vn ( Viết liền chư Game Zone )

sintriu
04-03-14, 08:14 PM
Link download
Pass download: clbgamesvn.com
Hướng dẫn chút

Pass download là gì vậy.... pass cũ không được

royalsp
03-08-14, 06:56 AM
bị gì đây :((((((((((((((((((((((((((((

votam2x
03-08-14, 07:33 AM
Ai không làm được pm: kythuat_swebmu
Mình làm Free cho :)

PR: Website quản lý TLBB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)

chicanem12q
11-08-14, 08:16 AM
lỗi gì đậy nhỉ ?????????????

anhvan1102
11-08-14, 08:35 AM
demo ngon ;));));));));));));));)) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chicanem12q
11-08-14, 12:59 PM
lỗi nè bạn ơi giúp cái

3z3z3z
13-08-14, 01:34 PM
lỗi nè bạn ơi giúp cái

Coi lại kết nối MySQL với Server.
Mấy files Config.php ấy