PDA

View Full Version : Audition Offline 3.25 - WinXP only không cần cài đặt đây

duongcskk
13-07-13, 07:08 PM
mạo muội up bài của tuân565 bạn đưng trách mình nhá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn : Server + Web Download từ Vn-zoom . File gốc thì chắc đều lấy ở clbgamesvn cũ thôi ko có gì hot cả ( test thì có mấy bài Tựa vào vai anh .... thì cũng ko cũ lắm .Chơi dc =)) )
Mình đã tích hợp Web + MySQL vào thành bộ . 1 click xài luôn ko cần cài đặt gì cả

Link download
Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : tuan565
Quét virus :

Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
( Link gốc của 1 bạn trên Vn-zoom up - Nguyên bộ server + client + web của Thanhphuongkid nhưng chỉ cần tải về giải nén ra lấy client Au là đủ . các thứ khác có thể xóa đi )
>> Nếu ko muốn bị lỗi font thì cài đặt vi_for_winxp.exe (google) - Môi trường Tiếng Việt cho XP nhưng ko đảm bảo lỗi đến soft khác Hướng dẫn chạy server ( không thể đơn giản hơn )
1. Giải nén server vào ổ D ( đường dẫn có dạng D:/Au565 là Ok)
2-Chạy 1- Start WEB rồi click vào

Tiếp theo click vào
Ra như hình trên là OK
Có thể vào 127.0.0.1/audition để đăng kí 1 account được rồi
2.Chạy tiếp 2- Start Server rồi vào game bằng Patcher.exe

>>>>>>> Chơi chán rồi muốn gỡ chỉ việc xóa file là ko còn lại gì
Bước 1 nếu ai bị lỗi ko khởi động dc hết thì tắt hết các ứng dụng chiếm port 80 như MySQL ( đã cài trc đó ) .....
nguồn:tuan565.tk
ai thấy hay Thank hộ mình phát:P

ookurooo
13-07-13, 07:22 PM
đính chính lại là ta cài trò cái này lâu rồi và chơi đc trên win7 nhé

tuyentc
13-07-13, 08:06 PM

Maximum
13-07-13, 08:45 PM

Tuan565
13-07-13, 08:54 PM

dc. mình cài trên máy desktop ram 2GB chip 2*1.8GHz bình thường

Maximum
13-07-13, 09:06 PM
dc. mình cài trên máy desktop ram 2GB chip 2*1.8GHz bình thường

Tuan565
13-07-13, 09:08 PM

lấy thử mấy file này bên link down client chép đè vào xem .

Maximum
13-07-13, 09:10 PM
lấy thử mấy file này bên link down client chép đè vào xem .

Mình chưa xong client để mình thử xong rep lại thx bạn, lần đầu đụng tới Audition :D

pr0vanban1
14-07-13, 11:53 AM
sv này là sv của bạn nào, của hiếu trung hay của ai

babythandong
14-07-13, 12:18 PM
ai down rồi upload host 4share hay fshare đi...
safeshared hay bị plugin, bực gê

cauchu8ss
14-07-13, 01:31 PM
nếu t không nhầm thì cái này bị dis shop...
đã test cả chục lần

babythandong
14-07-13, 03:48 PM
mua đồ là bị dis ức chế wá
30charrrrrrrrrr

Maximum
14-07-13, 04:10 PM

ookurooo
14-07-13, 05:09 PM
mua đồ là bị dis ức chế wá
30charrrrrrrrrr

bỏ vào giỏ ra web thanh toán mà bạn

babythandong
14-07-13, 05:16 PM

sao khó khăn thế nhở... mà vẫn chưa có cánh hã

Maximum
14-07-13, 05:45 PM

ookurooo
14-07-13, 05:52 PM
sao khó khăn thế nhở... mà vẫn chưa có cánh hã
bản cũ rồi sao có cánh đc nhỉ thử cài bản 8.3 đi có cánh rồi đó

--- Chế độ gộp bài viết ---

chạy bằng patcher nha bác, mà bác xài win gì thế

Maximum
14-07-13, 06:34 PM
bản cũ rồi sao có cánh đc nhỉ thử cài bản 8.3 đi có cánh rồi đó

--- Chế độ gộp bài viết ---

chạy bằng patcher nha bác, mà bác xài win gì thế

Ko phải mình open cái AuditionOffline-drkerryking.exe ko được, mình xài win xp sp3.

Tuan565
14-07-13, 09:22 PM
Ko phải mình open cái AuditionOffline-drkerryking.exe ko được, mình xài win xp sp3.

Giải nén = 7zip cho nhanh.......................

pr0vanban1
14-07-13, 11:19 PM
nhà mình không có ổ D thì phải làm thế nào

Tuan565
14-07-13, 11:22 PM
nhà mình không có ổ D thì phải làm thế nào
đổi đường dẫn ở các file sau
cydphp.ini trong thư mục ini
php.ini trong soft/php5.3.3
và nginx.conf trong soft/nginx-0.8.39

pr0vanban1
14-07-13, 11:32 PM
mình vào client thì ấn vào màn hình đen tưởng được rùi thì nó lại bị dis ra ngoài, mình dung fwin 8, chạy với người quản trị rùi, chỉnh thành chạy dưới nền win XP rùi nhưng vẫn không vào được, giờ mình phải làm sao

Roger
16-07-13, 04:40 PM
vô shop ok hết ko thớt ? có bị dis k ?:)

hoanggiakhoa94
17-07-13, 05:26 PM
ai có update của bản này không share cho ae dùng với
tks

hoanggiakhoa94
20-07-13, 06:20 PM
mình bị lỗi Mu start up với web ai giúp mình với
lỗi Mu startup <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
web thi không thể click vào các ô như đăng kí ( tất lưônn ) mọi người giúp mình nhé

Tuan565
20-07-13, 06:31 PM
mình bị lỗi Mu start up với web ai giúp mình với
lỗi Mu startup <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
web thi không thể click vào các ô như đăng kí ( tất lưônn ) mọi người giúp mình nhé

Nếu chạy server báo lỗi thì chép đè file sau vào thư mục AuServer :

hoanggiakhoa94
20-07-13, 08:44 PM
Tuân565 ơi cho mình hỏi tý , Cấu hình game này là gì thế
máy mình Ram 4G mà mới bật cái Sever đã gần hết rồi thế

Tuan565
20-07-13, 08:48 PM
Tuân565 ơi cho mình hỏi tý , Cấu hình game này là gì thế
máy mình Ram 4G mà mới bật cái Sever đã gần hết rồi thế

cho Ram ảo cao cao vào .. máy mình ram 2GB còn chiến dc ...... 1GB chip khỏe + ram ảo cao vẫn kéo dc . nó ngốn ram thôi

hoanggiakhoa94
20-07-13, 09:32 PM
tuân565 ơi , mình còn 1 vấn đè nữa , khi mình vào web audition thì không thể click vào các ô như đăng kí , đăng nhập , ... -->không tạo acc được . Lỗi này sửa thế nào vậy

Tuan565
20-07-13, 09:45 PM
tuân565 ơi , mình còn 1 vấn đè nữa , khi mình vào web audition thì không thể click vào các ô như đăng kí , đăng nhập , ... -->không tạo acc được . Lỗi này sửa thế nào vậy

dùng IE hoặc FireFox . dùng chrome sẽ bị lỗi này

cauchu8ss
23-07-13, 05:32 PM
cho mình hỏi làm sao để chơi qua lan mà có video hd thì càng tốt....

angelvipno.1
29-07-13, 08:52 AM
Cậu ơi, bản này có dùng được cho win 7 64 bit không vậy?

laibu123
29-07-13, 02:20 PM
mình làm xong hết rồi thì vào game kiểu gì vậy chỉ mình đc ko

hoanggiakhoa94
29-07-13, 05:09 PM
mình làm xong hết rồi thì vào game kiểu gì vậy chỉ mình đc ko
chạy web rồi chạy Sever bạn à
xong thì chạy patcher

omachi2921992
23-07-14, 09:16 AM
hình như là client bị hỏng rồi bạn ơi tải về không có được.