PDA

View Full Version : [Share] Client - Sever NGỌA LONG - Wolong Yin - Mới download Chưa test

cuongpzo
13-07-13, 02:42 PM
DÀNH CHO MOBILE NHÉ!!!!
Link khác:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass để download:
j2kb
Pass giải nén thì ngay trên file đã có rồi:
aimishu

NGUỒN:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
================================================== =================================

Server này mình đang load về nên chưa kịp test thử... File mà bạn ZhouJieLun chia sẽ trước đó mình đã giai nén nhưng do máy đang "trùng tu" nên chưa test thử luôn.

Link:
Pass:
snus

================================================== =================================

DEMO của Android cho các pác xem nhé (Game dành cho Mobile mà - Nhưng cũng không khác mấy so với bản Desktop)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Khẹc khẹc, database là của bọn tàu, nếu ai muốn chơi được thì cứ có mạng là vào. Tớ xài 3G nên khi tắt đi thì thui... "Socket close" nhé.

Nhưng các bạn cứ tùy chỉnh trong server của các bạn... dev mấy chả được... (Ý kiến riêng của tớ)

================================================== ==================================

Mỗi ngày cứ vào site bọn tàu kiếm cái mới, cuối cùng chỉ thất vọng thôi.... HAZZZZZZZZZ

Tuan565
13-07-13, 02:49 PM
....nó chính là cái box này

cuongpzo
13-07-13, 02:54 PM
............tưởng bác hay lượn lờ ở forum China thì cũng phải biết cái này ở bên đó là Game cho Mobile chứ nhỉ ......
Cái này dịch là Ngọa Long Ngâm ( thiếu 1 chữ cũng khác hẳn )
....nó chính là cái box này

hehe tớ có nói gì đâu... Title tớ đã ghi rõ là NGỌA LONG đây là bên Việt... Còn theo tiếng TRUNG tớ ghi rõ là Wolong Yin kìa...

Còn tớ cũng đang load cái giả lập cho Android để test cái này đây..:))

chiplove9x
13-07-13, 05:57 PM
bản này lúc trước có bạn post rồi mà, bản này bị thiếu file nên ko cài được

cuongpzo
14-07-13, 03:01 AM
ra mấy cái nhàm chán quá.... thiếu file... đây chắc version cũ lắm rùi....
Đây là tớ cài trên Unix, nhưng chưa code lại các file Config để chạy đúng path source được

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

bản này lúc trước có bạn post rồi mà, bản này bị thiếu file nên ko cài được

Thì tớ cũng đã post nguồn của bạn post source trước rồi mà...
Thật ra 2 file chỉ là 1 phần thôi. Nên các bạn có thể download đơn lẻ cũng đc... Tớ đang test xem chúng có chổ nào mới hơn không...

==============

Thực ra mình cũng có cài đặt thử server nhưng tóm lại là thiếu cơ sở dữ liệu - Database (SQL) nên chắc chắn sẽ chạy không được, nếu có thì chỉ chơi lúc đó chứ ko chơi lại lần chơi trước (ko lưu giữ được những gì đã chơi trước đó).

Mi$$_$p@m
14-07-13, 07:38 AM
Đây là tớ cài trên Unix, nhưng chưa code lại các file Config để chạy đúng path source được

Thật ra 2 file chỉ là 1 phần thôi. Nên các bạn có thể download đơn lẻ cũng đc... Tớ đang test xem chúng có chổ nào mới hơn không...

----
Sau khi vào game thì hiện tại game chỉ giới hạn đến level 150 thì phải, Tướng 4, set đồ cam level 120, ngoài ra có Vũ Khí mới rất đẹp...
Chưa test lên thử level cao tới đâu...
Hướng dẫn cài hoặc làm cái sv trên máy ảo đi bác. Tks nhìu. Gà nên k biết cài. ;;)

duthli
14-07-13, 09:39 AM
thế éo nào :)))))))))))))))))))))) bạn nghĩ thế này là đã chạy được à =))

Mi$$_$p@m
14-07-13, 10:16 AM
thế éo nào :)))))))))))))))))))))) bạn nghĩ thế này là đã chạy được à =))
Chủ pic cmt rõ kìa bác. Ai biết bác ấy chạy được r thì sao. Cứ hóng coi sao:

Sau khi vào game thì hiện tại game chỉ giới hạn đến level 150 thì phải, Tướng 4, set đồ cam level 120, ngoài ra có Vũ Khí mới rất đẹp...

kimchi19
14-07-13, 10:36 AM
Pass giải nén server là gì thế bạn?

duthli
14-07-13, 12:09 PM
aimishu
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

paipai0890
14-07-13, 12:18 PM
Ôi,maymaays box ngọa long 1 tháng rồi mà chưa thấy gì. Thèm đc chơi off quá :(

boyganz
14-07-13, 01:37 PM

----

Ủng hộ cậu hết mình.Mình rất ghiền game ngọa long.Đang chơi sever kiêu long ^^

cuongpzo
14-07-13, 03:24 PM

Hiện tại trong file download về chưa có sql-database nên không thể cài đặt được và chạy 1 mạch được.

Lót gạch hóng để lấy cả tut và source luôn 1 lần về cài ....

duthli
14-07-13, 04:53 PM
bom xịt bom xịt :))))))))))))))))))))))

zin1007
14-07-13, 05:17 PM
ai chơi sever lĩnh long vào giao lưu tý nào :))

Mi$$_$p@m
15-07-13, 08:03 AM
ai chơi sever lĩnh long vào giao lưu tý nào :))
Chán mấy thằng vng quá bác ạ. Em chơi sv tàng long rồi chuyển qua hạo long chơi cày top mà chưa đầy 2 tuần nó ra thêm 4 cái sv mới nữa. Chán bỏ mie. Qua sv xích bích chơi cho khỏe

tumickey
15-07-13, 08:27 AM
vẫn thiếu file config.
nên ko start được gì hết

boyganz
15-07-13, 04:33 PM

Hiện tại trong file download về chưa có sql-database nên không thể cài đặt được và chạy 1 mạch được.

Lót gạch hóng để lấy cả tut và source luôn 1 lần về cài ....

Ôi thế là vẫn chưa chơi được à hix hix X_X

cuongpzo
15-07-13, 10:46 PM
hehehe, cuối cùng cùng mò tìm được cái SQL của nó... giờ cài thử.

@ AMtumickey: Tớ thấy vẫn có file config mà, nhưng chỉnh nhiều cái lắm.

cuongpzo
15-07-13, 11:40 PM
Thôi rùi, cài thành công cmnr...
.Nói chung củng tạm ổn, do 1 số lỗi còn phát sinh trong khi chơi nên sẽ dev tiếp vậy (nói khoa trương thế thui).

Chả biết sao mò mấy cái sql mà thấy nản, SQL của nó thì éo chạy, mà chạy cái tầm bậy của thèn khác mà đưa vào. Nhưng củng phải cho sql của nó vào mới đc... (có khi chả cần)

DEMO của Android cho các pác xem nhé (Đành cho Mobile mà)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kimchi19
15-07-13, 11:51 PM
Chúc mừng nào :)). Đồ họa hệt như ngọa long trên mobile nhỉ :D

htrung02
16-07-13, 09:04 AM
.Nói chung củng tạm ổn, do 1 số lỗi còn phát sinh trong khi chơi nên sẽ dev tiếp vậy (nói khoa trương thế thui).

Chả biết sao mò mấy cái sql mà thấy nản, SQL của nó thì éo chạy, mà chạy cái tầm bậy của thèn khác mà đưa vào. Nhưng củng phải cho sql của nó vào mới đc... (có khi chả cần)

Vậy bao giờ anh em mới có để chơi vậy bạn ?

Mi$$_$p@m
16-07-13, 09:55 AM

Làm tool hướng dẫn đi bác trẻ. Bản mobie chơi tất:^o

tumickey
16-07-13, 10:36 AM
hehehe, cuối cùng cùng mò tìm được cái SQL của nó... giờ cài thử.

@ AMtumickey: Tớ thấy vẫn có file config mà, nhưng chỉnh nhiều cái lắm.

cái foxstorage và fox đều thiếu file config. khi chạy báo thiếu file.

cuongpzo
16-07-13, 11:52 AM
Hướng để các bạn dev game này thì chưa rõ ràng, vì tớ còn đang thử chạy lại ip khác (của máy ảo khác làm sever sql) để có thể chơi Offline khi ko có kết nối Internet.
Còn việc code các bạn có thể chỉnh sửa ở các file *.lua ý, sau đó vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để mã hóa lại, cuối là copy đoạn text dài ngoằn mà chả hiểu là gì vào các file *.js có tên tương ứng. Chạy lại xampp thế là Ok (có khi chả cần, chỉ việc F5 trình duyệt, lập acc mới, và đã hack-cheat như mong muốn).

Mi$$_$p@m
17-07-13, 10:37 AM
Hướng để các bạn dev game này thì chưa rõ ràng, vì tớ còn đang thử chạy lại ip khác (của máy ảo khác làm sever sql) để có thể chơi Offline khi ko có kết nối Internet.
Còn việc code các bạn có thể chỉnh sửa ở các file *.lua ý, sau đó vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để mã hóa lại, cuối là copy đoạn text dài ngoằn mà chả hiểu là gì vào các file *.js có tên tương ứng. Chạy lại xampp thế là Ok (có khi chả cần, chỉ việc F5 trình duyệt, lập acc mới, và đã hack-cheat như mong muốn).
Làm cái video hướng dẫn coi bạn ơi8-x

duytung27st
18-07-13, 10:58 AM

Ngàn lần, vạn lần cảm tạ bác, hic hic, bác cho 1 clip hoặc 1 bài hướng dẫn cài đặt giúp với ạ... hic hic... biết ơn bác

hoanganhgo
18-07-13, 02:01 PM
đúng thế, bác cho xin cái hd cài đi, rồi có vấn đề gì mọi người cùng fix, dù sao nhiều người vẫn hơn 1 người :-bd

cuongpzo
18-07-13, 05:38 PM
đúng thế, bác cho xin cái hd cài đi, rồi có vấn đề gì mọi người cùng fix, dù sao nhiều người vẫn hơn 1 người :-bd

Thật ra cũng không có gì ghê gớm cả. Các bạn cứ cài trên Unix hay CentOS gì cũng được. CÓ 2 thư mục trong file giải nén thì 1 "Root" cho Root, 1 "wlyHtml5" cho htdocs của Lampp, cứ copy vào đúng là được (cần). (Chắc có người đã cài TRU TIÊN, CHINH ĐỒ, hay KIẾM TIÊN, WEBGAME khác thì có server Unix, nên cứ lấy mấy server đó mà test thử)

Sau đó chỉnh sửa lại vài file yêu cầu để chạy website thông thường ý (index.php, login.php).

CÓ một phần các bạn hacker chắc sẽ thú vị là có 1 file trong thư mục tớ không nhớ nhưng có phần mở rộng là *.json~, hình như file này là địa chứa sql của Wly hay sao ý (config site). mình có tò mò nhưng không thành công. (CHÉM GIÓ Đấy, ai mò thử đc ko ??? )

Cuối cùng là chạy file ở thư mục root (change_???.sh vừa copy vào trong root đó), dòng đầu thì nhập số 3, tất cả dòng sau thì nhập website của bạn và đừong dẫn đến thư mục "wlyHtml5" (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), file này là tương đương file config thôi. Sau khi nhập nó sẽ nhận dạng trang chủ game của bạn là địa chỉ đó, còn sql thì ws.61...., ko sao, cư mượn đỡ SQL của nó.

Có thể nhiều coder hoặc các bác develop biết hơn mình nên ko nói nhiều về cái này.

================================================== ===================
Còn về chuyển Online sang localhost thì có phần chưa khả thi, vì SQL của bọn tàu đưa là sql cho toàn bộ site của nó, mà của nó thì có cả 100 game khác, cài vào >300Mb mà ko có sql chính xác của Wolong Yin.

Thứ hai là theo mình nghĩ hiện tại Client của các bạn load về đó chưa đầy đủ để chạy localhost, nên khi onl nó load cả đống về, mình cũng chả hiểu, nên topic bên kia mình hỏi có ai R.I.P được của tụi nó về ko, mà có người ném đá vào đầu tớ nên tớ câm luôn, khỏi nhắc lại. (tụi nó chỉ thích có thức ăn đặt trên bàn, sau có người bón cho ăn, tụi nó chỉ việc nuốt quen rồi nên tớ chả thíck tốn công như thế - Trước đây tớ cũng thế :) ).

Cuối cùng là dev thì các bạn làm như trên tớ đã post, giờ level tớ chỉ test 150 (Max rùi. ko có cao hơn nữa thì phải ), Quân lệnh thì tùy, có Tướng C.T.Tu, L.Bố, thì chỉ số tùy hứng, ai thíck làm gì cứ việc. Giờ tớ chán rồi, Đợi server hoàn chỉnh lấy về nuốt. DEV xong con nguơi tớ đỏ rồi.

Ah Chiến báo của các bạn sẽ không lưu lại đâu nhé. sau khi qua thì nó mất ngay khi thoát Chiến Báo.

mrkubot
18-07-13, 05:43 PM
Bạn có thể upload sv đã chỉnh sửa lên và hướng dẫn chi tiết hơn được không, chứ nói như vậy với dân đen như mình khó hiểu quá

duthli
18-07-13, 05:50 PM
xin làm gì hả mấy bạn cuối cùng cũng chỉ là chơi nhờ thôi ko phải tự mình run được server tàu die là ae cũng nghỉ chơi >:)

cuongpzo
18-07-13, 05:54 PM
xin làm gì hả mấy bạn cuối cùng cũng chỉ là chơi nhờ thôi ko phải tự mình run được server tàu die là ae cũng nghỉ chơi >:)

Bởi thế mới chán -> NGHĨ GAME.

Đợi đến khi nó ra bản dành cho Desktop rùi chơi cho nó khỏe hỷ bạn ha...

Mi$$_$p@m
18-07-13, 05:59 PM
Bởi thế mới chán -> NGHĨ GAME.

Đợi đến khi nó ra bản dành cho Desktop rùi chơi cho nó khỏe hỷ bạn ha...
Tks bạn. Dù bạn nói khó hiểu vãi. P/s: Bạn mà cạo râu đi chụp thì nét đấy. AV

boyganz
18-07-13, 06:37 PM

htrung02
19-07-13, 10:01 AM
Thật ra cũng không có gì ghê gớm cả. Các bạn cứ cài trên Unix hay CentOS gì cũng được. CÓ 2 thư mục trong file giải nén thì 1 "Root" cho Root, 1 "wlyHtml5" cho htdocs của Lampp, cứ copy vào đúng là được (cần). (Chắc có người đã cài TRU TIÊN, CHINH ĐỒ, hay KIẾM TIÊN, WEBGAME khác thì có server Unix, nên cứ lấy mấy server đó mà test thử)

Sau đó chỉnh sửa lại vài file yêu cầu để chạy website thông thường ý (index.php, login.php).

CÓ một phần các bạn hacker chắc sẽ thú vị là có 1 file trong thư mục tớ không nhớ nhưng có phần mở rộng là *.json~, hình như file này là địa chứa sql của Wly hay sao ý (config site). mình có tò mò nhưng không thành công. (CHÉM GIÓ Đấy, ai mò thử đc ko ??? )

Cuối cùng là chạy file ở thư mục root (change_???.sh vừa copy vào trong root đó), dòng đầu thì nhập số 3, tất cả dòng sau thì nhập website của bạn và đừong dẫn đến thư mục "wlyHtml5" (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), file này là tương đương file config thôi. Sau khi nhập nó sẽ nhận dạng trang chủ game của bạn là địa chỉ đó, còn sql thì ws.61...., ko sao, cư mượn đỡ SQL của nó.

Có thể nhiều coder hoặc các bác develop biết hơn mình nên ko nói nhiều về cái này.

================================================== ===================
Còn về chuyển Online sang localhost thì có phần chưa khả thi, vì SQL của bọn tàu đưa là sql cho toàn bộ site của nó, mà của nó thì có cả 100 game khác, cài vào >300Mb mà ko có sql chính xác của Wolong Yin.

Thứ hai là theo mình nghĩ hiện tại Client của các bạn load về đó chưa đầy đủ để chạy localhost, nên khi onl nó load cả đống về, mình cũng chả hiểu, nên topic bên kia mình hỏi có ai R.I.P được của tụi nó về ko, mà có người ném đá vào đầu tớ nên tớ câm luôn, khỏi nhắc lại. (tụi nó chỉ thích có thức ăn đặt trên bàn, sau có người bón cho ăn, tụi nó chỉ việc nuốt quen rồi nên tớ chả thíck tốn công như thế - Trước đây tớ cũng thế :) ).

Cuối cùng là dev thì các bạn làm như trên tớ đã post, giờ level tớ chỉ test 150 (Max rùi. ko có cao hơn nữa thì phải ), Quân lệnh thì tùy, có Tướng C.T.Tu, L.Bố, thì chỉ số tùy hứng, ai thíck làm gì cứ việc. Giờ tớ chán rồi, Đợi server hoàn chỉnh lấy về nuốt. DEV xong con nguơi tớ đỏ rồi.

Ah Chiến báo của các bạn sẽ không lưu lại đâu nhé. sau khi qua thì nó mất ngay khi thoát Chiến Báo.
----------------
Muốn dấu nghề thì post lên làm gi anh em ko biết thì làm hướng dẫn chi tiết đi - tui cung ko ham hố cái vụ ngọa long này lắm vì không khả thi

paipai0890
19-07-13, 11:33 AM
----------------
Muốn dấu nghề thì post lên làm gi anh em ko biết thì làm hướng dẫn chi tiết đi - tui cung ko ham hố cái vụ ngọa long này lắm vì không khả thi
Đời lắm thằng anh hùng bàn phím như mày. Ông ý đã mất công tìm kiếm up lên rồi chia sẻ. Ai cài đc thì cài, cũng đã ghi rõ cái title của thớt rồi mà m còn vào chê vs bai. K biết cài thì há miệng chờ sung đi, hoặc ngậm miệng lại. M k thik chơi thì cũng đ ai bắt m cài đâu nhá! Bố thằng :ngulon:

boyganz
19-07-13, 11:44 AM
----------------
Nhờ những thằng trẻ trâu như mày mà những người có sever ngon không bao giờ share vì những câu nói hổ báo này. :|

qazxsw3272
19-07-13, 12:56 PM
Game này đang hot đấy. mọi người chờ mong...

cuongpzo
19-07-13, 09:28 PM
Tks bạn. Dù bạn nói khó hiểu vãi. P/s: Bạn mà cạo râu đi chụp thì nét đấy. AV

Thật khó đỡ khi có 1 người nhìn kỹ đc khuôn mặt của tớ khi chụp ở góc độ như vậy.... hehehe Thank for cmt.
Hôm sau chụp ảnh khác post cho pác xem lại rùi cho lời bình thử nhé... hé hé

----------------

Tớ đang ở nhà, mà 3g nó chạy ngu lắm. Vui thì nó nhanh, buồn nó lại lag...
Câu này thì hơi quá, vì tớ thật ra đã nói rất rõ rùi... Để tối tớ làm cái veo đê ô up lên cho các pác xem... Cũng không có gì nghiêm trọng lắm..

Đời lắm thằng anh hùng bàn phím như mày. Ông ý đã mất công tìm kiếm up lên rồi chia sẻ. Ai cài đc thì cài, cũng đã ghi rõ cái title của thớt rồi mà m còn vào chê vs bai. K biết cài thì há miệng chờ sung đi, hoặc ngậm miệng lại. M k thik chơi thì cũng đ ai bắt m cài đâu nhá! Bố thằng :ngulon:

Câu này tớ cũng đã nói trong bài post trước đó, Vì những pác như thế này nên tớ chán dev, cũng chán làm mấy cái hd nữa. Ăn được thì bảo ngon, ko ăn đc thì bảo là người ta keo...
Bài Post trên tớ đã nói rõ thế mà chả chịu nghiên cứu rồi tự cài thử. Khi trước tớ lấy về thì có ai tuts cho đâu, toàn ngồi mò từ 10h - 5h AM đóa. Chỉ thất vọng là cài chưa đến nơi đến chốn thôi

qazxsw3272
20-07-13, 05:46 PM
có gì mới không vậy? trông ngóng mỏi mòn ^^

duytung27st
23-07-13, 11:32 PM
Bây h có game Tam quốc trên điện thoại y hệt như Ngọa Long luôn, có khác là khác mấy cái hình thôi, giống y chang từ đầu đến cuối, thay mỗi hình các nhân vật, tướng,.... hic hic... tức là h game Ngọa Long đã có nhiều bản rồi, ai kiếm đc thì tốt quá :(((

zin1007
25-07-13, 03:58 PM
ai chơi ngọa long sver lĩnh long hoặc phúc long thì vào solo tý nhé :D demo trận bên phúc long =)). đang cày tranh long ngọc up con báo mà mãi chưa có lên dame lữ bố hơi yếu :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=

Mi$$_$p@m
25-07-13, 05:21 PM
ai chơi ngọa long sver lĩnh long hoặc phúc long thì vào solo tý nhé :D demo trận bên phúc long =)). đang cày tranh long ngọc up con báo mà mãi chưa có lên dame lữ bố hơi yếu :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=
Bác qua bên xích long chơi lai từ đầu với em đê. Sv vắng quá. Ruộng khoáng ăn nhòe

hoanganhgo
07-08-13, 04:13 PM
chưa có video chỉ :( đọc hd k làm dc :D

Mi$$_$p@m
08-08-13, 04:08 PM
chưa có video chỉ :( đọc hd k làm dc :D
Đợi bản pc mà chơi chứ bạn. Bản mobie chơi ké data thì chơi làm gì.$-)

hoanganhgo
08-08-13, 04:16 PM
Đợi bản pc mà chơi chứ bạn. Bản mobie chơi ké data thì chơi làm gì.$-)
chơi cho đỡ ghiền ++ đợi tới bao giờ, mã cũng chưa chắc có để mà đợi :D

boyganz
08-08-13, 05:23 PM
Nhìn hướng dẫn mà mù lun.Ai hướng dẫn cụ thể với.

vjp0nljp
18-08-13, 09:15 PM
chủ topic đi đâu rồi. sao k ra video hướng dẩn. ae ngóng mãi

Akatsuki1412
25-11-16, 08:59 AM
Đào mộ topic tý :D Anh em có thêm thông tin gì chưa

BanBanhQuay
25-11-16, 02:54 PM
Đào mộ topic tý :D Anh em có thêm thông tin gì chưa

Đào mộ làm gì cho mệt,test thì cứ inbox cho mình hoặc follow bài viết này thôi:D:D:D

Akatsuki1412
25-11-16, 04:58 PM
Đào mộ làm gì cho mệt,test thì cứ inbox cho mình hoặc follow bài viết này thôi:D:D:D

Có inbox rùi mà bác chưa rep thui :-$

skriptank
25-11-16, 05:01 PM
Có inbox rùi mà bác chưa rep thui :-$

Rep cũng vậy, tắt svr rồi .

BanBanhQuay
27-11-16, 07:19 PM
Rep cũng vậy, tắt svr rồi .

Tại vì mình khá bận nên trả lời có thể hơi lâu,Hiện tại nhiều bạn xin được test nên mình đã hỏi bên thuê server vẫn để nguyên,khi nào các bạn test chán thì mình sẽ thông báo off.

KhuuTinh
27-11-16, 07:38 PM
Tại vì mình khá bận nên trả lời có thể hơi lâu,Hiện tại nhiều bạn xin được test nên mình đã hỏi bên thuê server vẫn để nguyên,khi nào các bạn test chán thì mình sẽ thông báo off.

Có cách nào thêm vip ko ông? test mà ko vip công nhận cực thật. chức năng nào nó cũng yêu cầu vip hết.

BanBanhQuay
27-11-16, 08:10 PM
Có cách nào thêm vip ko ông? test mà ko vip công nhận cực thật. chức năng nào nó cũng yêu cầu vip hết.

tí nữa sẽ up. link sẽ inbox cho

khainqps01237
27-11-16, 08:18 PM
tí nữa sẽ up. link sẽ inbox cho
Mình một slot test nhé, ip của mình: 116.98.12.148

aloadsl
27-11-16, 09:08 PM
hóng chức năng vip vs nàp vàng vô game,ko có vip cày cuốc khổ thiệt,ko fam dc nhìu cái