PDA

View Full Version : [TLBB] lỗi đăng kí trên web do sói kool send

nh0xcauboo
12-07-13, 09:17 PM
mong các bác nào biết sửa lỗi giùm em
lúc ban đầu:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau khi nhấp đăng kí thì:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai fix giùm em lỗi này với, xin cảm tạ 60k mobi :D

Sói Đẹp Trai
12-07-13, 09:21 PM
lúc ban đầu:
ai fix giùm em lỗi này với, xin cảm tạ 60k mobi :DReg navicat cho nhanh ko đc web thì còn navicat mà. Xóa cái dòng cuối đi ăn thẻ giờ :|

nh0xcauboo
13-07-13, 07:45 AM
Reg navicat cho nhanh ko đc web thì còn navicat mà. Xóa cái dòng cuối đi ăn thẻ giờ :|

mà em không biết cách reg bằng navicat trên thiên long bát bộ 3 anh chỉ em với 8-}

mastervnn
13-07-13, 10:00 AM
mà em không biết cách reg bằng navicat trên thiên long bát bộ 3 anh chỉ em với 8-}

Nếu cần mình sẽ viết code reg lại cho b. Còn reg bằng navicat thì trong forum đã hướg dẫn khá chi tiết. Mình thấy dev thì phải mài mò. Navicat và việc quản lý database là mysql là đơn giản nhất. Sau này lên sql server sao biết mà quản lý.
Còn 60k mobi thì tks trên gz thảo luận trao đổi kinh nghiệm là chính, ng biết chỉ ng không biết, không ai biết thì nghiên cứu.

nh0xcauboo
13-07-13, 02:03 PM
Nếu cần mình sẽ viết code reg lại cho b. Còn reg bằng navicat thì trong forum đã hướg dẫn khá chi tiết. Mình thấy dev thì phải mài mò. Navicat và việc quản lý database là mysql là đơn giản nhất. Sau này lên sql server sao biết mà quản lý.
Còn 60k mobi thì tks trên gz thảo luận trao đổi kinh nghiệm là chính, ng biết chỉ ng không biết, không ai biết thì nghiên cứu.
cám ơn bạn rất nhiều nhé, khi nào xong làm phiền bạn gữi link web lên cho mình nhé. :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

sẵn đó cho mình hỏi luôn cách config tlbb 3 chơi qua lan phải làm như thế nào?:(

vocweb
15-07-13, 01:49 PM
lúc ban đầu:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai fix giùm em lỗi này với, xin cảm tạ 60k mobi :D

Lỗi này do không kết nối được với MySQL thôi, có gì đâu. Nhưng fix cũng không dễ nếu không phải là người trong chuyên ngành.
Quăng cái code lên đây, mình coi cho. Tụi TQ khoái xài đồ cổ nhỉ, viết toàn bằng ASP.