PDA

View Full Version : [JX] Chọn NV => kết nối SV thất bại ??

bim260
10-07-13, 10:06 PM
Mình đã chỉnh IP trong database + tất tần tật trong sever + patch là 192.168.1.2 (giống card mạng aỏ), đã cài font china. Giờ lúc chọn nv vào game thì nó ghj kểt nốj sever thất bạj.. Aj pjết fjx giùm mình vs..:(

thaihoa91
11-07-13, 02:16 AM
Bạn có thể cho cái hình GameServer khi game báo lỗi dc ko? Với lại cho thông tin về server nào nữa !

bim260
11-07-13, 12:23 PM
Đây bạn :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Và đây nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình chơi Sever Sóng gió tình yêu v3.0. Hồi lâu mình cài được. Giờ cài lại mà k chơi đc :(

thaihoa91
11-07-13, 02:04 PM
GameServer có dòng số bị số 0 kìa! Nguyên nhân là do enable wá nhìu card mạng (Local Area Connection). Cứ Disable hết các mạng đi, chỉ enable duy nhất 1 cái mạng để chạy Server và reset máy lại là OK !

bim260
11-07-13, 03:12 PM
Hi. mình đã chơi được rồi, cảm ơn bạn nhiều nha..\m/