PDA

View Full Version : [MU] Share Intro Mu Việt Quốc

tranformer2007
10-07-13, 08:37 AM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhìn cũng tạm tạm rảnh rip về share anh em chơi :D

tranthaihoa
10-07-13, 09:04 AM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhìn cũng tạm tạm rảnh rip về share anh em chơi :D

rip hộ mình cái tin tức ở laucher MU FPT dc ko bạn? =P~=P~=P~=P~

tranformer2007
10-07-13, 09:09 AM
rip hộ mình cái tin tức ở laucher MU FPT dc ko bạn? =P~=P~=P~=P~
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranthaihoa
10-07-13, 09:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link này nèb ạn ơi... rip hộ mình nhé... cảm ơn bạn nhiều :):):):):):):)

babykute
10-07-13, 10:06 AM

Ông này định dùng làm laucher đây mà.............:">

tranformer2007
10-07-13, 10:15 AM

Cái này thì dễ :)) đợi 5 phút là xong !!!

tranthaihoa
10-07-13, 10:17 AM
Ông này định dùng làm laucher đây mà.............:">

chính xác :"> , thấy cái này tiện ích lắm

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này thì dễ :)) đợi 5 phút là xong !!!

cảm ơn bân ^_^ , bạn rip giúp mình nhé

babykute
10-07-13, 10:19 AM
chính xác :"> , thấy cái này tiện ích lắm

cảm ơn bân ^_^ , bạn rip giúp mình nhé
Hàng nếu bạn cần.......:))
Rãnh làm chơi chơi............. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranformer2007
10-07-13, 10:26 AM
Rãnh làm chơi chơi............. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chưa kịp up pro nó share mất roài :-ss

tranthaihoa
10-07-13, 10:31 AM

thank bạn ^_^ :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Chưa kịp up pro nó share mất roài :-ss

pro GZ nhiều quá ^_^ .................. vậy pro Trànomer làm giúp luôn cái tin tức bên phải luôn đi ^_^

Jackieldm
13-07-13, 12:11 AM
Nhưng nhìn code thấy phức tạp quá hihi. Muốn chỉnh sửa cho cái laucher này nó load tin tức từ diễn đàn thì mình chèn code như thế nào cho OK vậy bạn. Bạn nào rành web thì giúp dùm mình cái xin cảm ơn

babykute
13-07-13, 07:17 AM
Nhưng nhìn code thấy phức tạp quá hihi. Muốn chỉnh sửa cho cái laucher này nó load tin tức từ diễn đàn thì mình chèn code như thế nào cho OK vậy bạn. Bạn nào rành web thì giúp dùm mình cái xin cảm ơn

Hướng dẫn nhanh nè.... Bạn xóa các dòng tin tức trong laucher rồi add code update tin từ forum vào là oke.. có gì pm mình sửa cho