PDA

View Full Version : Hướng dẫn cài Audition với Easy PHP

heroes1412
26-05-07, 10:51 AM
Các công cụ cần thiết :
EasyPHP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉ thế thôi !! :big_smile:
Còn hướng dẫn cụ thể thì các bạn tại file đính kèm

company117
26-05-07, 03:58 PM
Để download về xem thế nào đã.Chủa bít dùng cái này như thế nào

KieuTuan91
27-05-07, 09:48 AM
Cái này cách cài cũng giống như cài bằng Appserv

boykiller
27-05-07, 01:04 PM
ừa xài vertigo server cũng được
hoặc các chường trình giả lập local host có hỗ trợ php và mysql là đưoợc

mufaga
20-06-07, 06:22 PM
ai có thể hướng dẫn cho tui cài trên vetri go không tui ko bít gỡ pass cho nó

kiennhot
25-06-07, 05:03 PM
Cảm ơn bạn rất nhiều, đúng là cái mình đang cần!!!!!!!!!!!!

minhquan1988
22-07-07, 06:44 PM
tải được chết liền luôn đó bạn up lên host đi

tukan2006
22-07-07, 06:55 PM
Cách cài Audition Offline này thuởng thì là bản Thương mại ( mua ở các Shop Đĩa Game )vì làm rất đơn giản ( không như bản Full ). Mới làm Au lần đầu nên sử dụng SQL này cùng với hướng dẫn. Cần 1 CD Window , Client Au bất kì , Patch , Web ( cái nào cũng được ) 30' là xong.

Tide_of_love
26-07-07, 11:57 AM
Trời ơi cái này tui cài từ lâu rùi ông bạn ơi! Cài cái này ko cần MySql nữa.

vaanking87
03-08-07, 06:35 AM
oach trời ơi sao tui đen thế down load toàn lúc link dieeeeeeeee!! nản!T_T

tentenct
04-09-07, 08:25 PM
cái này sài cho bản 1.7 retose database ko được hix chỉ cho 1.6 thui byebye

prettyboy_bn
04-09-07, 09:08 PM
Trời ơi cái này tui cài từ lâu rùi ông bạn ơi! Cài cái này ko cần MySql nữa.

Bạn này cóa vể khiếp nhỉ bạn biết chắc gì người khác đã biết mà chắc cái gì cũng biết hết không mà to giọng vậy bạn
Mod đã up lên rùi thì nhớ là đừng cóa những lời như vạy nữa nhá
Nhớ rằng kiến thức của mình chỉ bằng 1 hạt bụi trên sa mạc thui nếu không học hỏi thêm

prettyboy_bn
04-09-07, 09:11 PM
cái này sài cho bản 1.7 retose database ko được hix chỉ cho 1.6 thui byebye

Không cái này là cho 1.7 mà bạn

tentenct
04-09-07, 09:18 PM
Bạn này cóa vể khiếp nhỉ bạn biết chắc gì người khác đã biết mà chắc cái gì cũng biết hết không mà to giọng vậy bạn
Mod đã up lên rùi thì nhớ là đừng cóa những lời như vạy nữa nhá
Nhớ rằng kiến thức của mình chỉ bằng 1 hạt bụi trên sa mạc thui nếu không học hỏi thêm
hix quên nhìn cái logo chức vụ hì sorry mod :pudency:nhưng cài làm sao chớ hướng dẫn down về đọc hông được thui cài theo cách cũ chắc ăn hì hì (đang nói chuyện kiếm bài lên <sao> nên đi vòng vòng nói chơi cho dzui :haha:
Lưu ý: đi kiếm <sao> chứ không spam bài à nha đừng có ban nick :surrender:
bị ban 1 lần rồi :go:

playboyhot
28-04-08, 12:29 PM
Đã cài rồi EasyPHP1-8.
Sau khi cài xong và run thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pro nào giúp em với ..!!! Help

kmp89
28-04-08, 02:34 PM
Đã cài rồi EasyPHP1-8.
Sau khi cài xong và run thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pro nào giúp em với ..!!! Help
Bạn ơi bạn phải gỡ bõ mysql trong máy rồi mới cài cái này được nếu không là xung đột port ngay

playboyhot
28-04-08, 10:46 PM
Còn đây thì sao thế bạn,giải thích giùm mình với !!! Rất mong được chỉ giáo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cảm ơn .

kmp89
29-04-08, 10:04 AM
Còn đây thì sao thế bạn,giải thích giùm mình với !!! Rất mong được chỉ giáo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cảm ơn .

Hôk biết là trước khi cài cái eseasy php thì ông có cài cái ji` khác như appserv hoặc là cài IIS + Php của windows không nếu có thì gỡ bỏ hết thì cái easy php mới chạy dc

playboyhot
29-04-08, 11:25 AM
Hôk biết là trước khi cài cái eseasy php thì ông có cài cái ji` khác như appserv hoặc là cài IIS + Php của windows không nếu có thì gỡ bỏ hết thì cái easy php mới chạy dc

Tôi không cài cái gì ngoài EasyPHP
Nhưng mà cứ mỗi lần chạy là nó lại như thế ,không thể nào mà start được.
Bó tay :sure: !

playboyhot
01-05-08, 04:12 PM
Hic, ai giải quyết giùm em cái lỗi này với.Mệt quá,chẳng biết làm sao để cài web nữa... Pó tay !!!

divine
04-05-08, 08:40 AM
Tại vì có cài MYSQL trước nên bị như vậy đó ,không phải chỉ có easy PHP mà các gói cài đặt khác cũng bị vậy hết à .Yêu cầu để cài mấy cái này là 1 máy tính "sạch" ,không thì không đụng cái này cũng chạm cái khác

cá mập xám
15-05-08, 03:11 PM
Hic, ai giải quyết giùm em cái lỗi này với.Mệt quá,chẳng biết làm sao để cài web nữa... Pó tay !!!
thì đơn giản là bác ko cài web nữa, thực ra cũng có cần gì đến nó đâu?

cá mập xám
15-05-08, 03:12 PM
Các công cụ cần thiết :
EasyPHP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉ thế thôi !! :big_smile:
Còn hướng dẫn cụ thể thì các bạn tại file đính kèm
bác ơi cho em hỏi, cái file đính kèm nó đâu roài thế, sao em chả thấy đâu cả là sao?:oh::beat_brick:

playboyhot
15-05-08, 09:54 PM
Tại vì có cài MYSQL trước nên bị như vậy đó ,không phải chỉ có easy PHP mà các gói cài đặt khác cũng bị vậy hết à .Yêu cầu để cài mấy cái này là 1 máy tính "sạch" ,không thì không đụng cái này cũng chạm cái khác
Đâu tui đã cài MySql đâu.
Setup EasyPHP ra là nó đã thể rồi.

khoa99
24-11-08, 12:34 PM
Có thấy file đính kèm gì đâu nhỉ? Anh có nhầm lẫn không ạ?