PDA

View Full Version : [TLBB] Cần tuyển người việt hóa event!...

Sói Đẹp Trai
08-07-13, 05:38 PM
Thật sự là mình oải lắm rồi nhìn toàn tiếng tàu là tiếng tàu suốt từ sáng tới giờ mệt chết luôn. Trước kia là copy từ sv cũ sang nên nhiều chỗ nó nhàm quá ko đúng chức năng của sv mới gì cả. Hôm nay ngồi vọc từ sáng đến giờ, kể ra nó toàn chữ tàu còn đỡ được đằng này tý tý lại #cff với cả PlayerName..PlayerSex . Oải thật. Ai tham gia cùng không. Cố gắng trong ngày mai xong là có event hoàn chỉnh hết. ( mấy cái event phụ có thể copy sang cũng đc nhưng riêng các event chính phải tự việt hóa hoàn toàn nhé )...

13giay
10-07-13, 06:46 AM
Thật sự là mình oải lắm rồi nhìn toàn tiếng tàu là tiếng tàu suốt từ sáng tới giờ mệt chết luôn. Trước kia là copy từ sv cũ sang nên nhiều chỗ nó nhàm quá ko đúng chức năng của sv mới gì cả. Hôm nay ngồi vọc từ sáng đến giờ, kể ra nó toàn chữ tàu còn đỡ được đằng này tý tý lại #cff với cả PlayerName..PlayerSex . Oải thật. Ai tham gia cùng không. Cố gắng trong ngày mai xong là có event hoàn chỉnh hết. ( mấy cái event phụ có thể copy sang cũng đc nhưng riêng các event chính phải tự việt hóa hoàn toàn nhé )...

Bạn cần mình giúp chỗ nào nào...mình cùng giúp bạn 1 tay cho nhanh :D Mình cũng việt hóa được kha khá cái Event rồi...có j pm nhé :D

Sói Đẹp Trai
10-07-13, 08:39 AM
Bạn cần mình giúp chỗ nào nào...mình cùng giúp bạn 1 tay cho nhanh :D Mình cũng việt hóa được kha khá cái Event rồi...có j pm nhé :DNếu bạn pm từ trước thì chắc chắn là ok rồi. Còn ngày mai mình đi học nên chắc chắn 100% là ko thể làm đc nữa