PDA

View Full Version : Share bá đao fix chiến trường

Jymmy
05-07-13, 01:02 PM
50 thanks sẽ share cho anh em có đường làm ăn.:)
Demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dkn2911
05-07-13, 01:24 PM
Oh ze , nhớ Share luôn fix chợ zí top ten nữa nha =P~

khuek8b
05-07-13, 01:42 PM
:x .......................

vudung
05-07-13, 02:20 PM
50 thanks sẽ share cho anh em có đường làm ăn.:)
Demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú đã fix đc thật chưa =)) [full res vh nhé...]

Mục đích chú ý share để nhờ người fix hộ cái chiến trường gosu cho chú ý ấy mà =))

"Thanked 56 Times in 13 Posts"--- Cố mãi hết lần này chắc lên đc 100 :D

nhìn hàng nè =))

chiến trường:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đấu Giá Và TOP

khuek8b
08-07-13, 02:08 AM
Chú đã fix đc thật chưa =)) [full res vh nhé...]

Mục đích chú ý share để nhờ người fix hộ cái chiến trường gosu cho chú ý ấy mà =))

"Thanked 56 Times in 13 Posts"--- Cố mãi hết lần này chắc lên đc 100 :D

nhìn hàng nè =))

chiến trường:

Đấu Giá Và TOP

vu dung pro share đi để ae làm ăn cái

ThuPhuong
08-07-13, 02:54 AM
thanks rồi nha bác 30 charrrrrrrrrrrrrrrr

hai07dv
08-07-13, 06:39 PM
Phù..còn cái chiến trường chưa buồn fix người đẹp vudung ơi :-h

Có 1 số hướng fix ct như của thím rùi...mà chưa đụng tới

khuek8b
10-07-13, 12:27 PM
Phù..còn cái chiến trường chưa buồn fix người đẹp vudung ơi :-h

Có 1 số hướng fix ct như của thím rùi...mà chưa đụng tới

hướng cái gì đâu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> từ cái sc leech china thôi mà, thích thì tui up cho mà làm

hai07dv
10-07-13, 09:57 PM
hướng cái gì đâu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> từ cái sc leech china thôi mà, thích thì tui up cho mà làm

Không lẽ chạy hết 9 cái server mới full sao ta :-? ............