PDA

View Full Version : [MU] Share Skins Wing Sum New :D

freepro2101
03-07-13, 09:56 PM
Demo ( Mình Chỉnh Màu Hơi Bị Xấu , Nên Đã Cho Vào File Ảnh Gốc Để Các Bạn Tự Edit Màu Sắc Mà Mình Thích :x ):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
=><b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s : Xin Nói Trước , Ai Ko Sài Thì Đừng Có Bảo Rằng Tởm , Xấu ... Nhé . Mất Lòng Ae :v , Ko Sài Thì Thôi .
Ai Giỏi PTS Về Edit Màu Lại Đê

waoboy8k
03-07-13, 10:00 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

HRain
03-07-13, 10:01 PM
anh éo chê xấu, anh kêu b.ự.a vờ lờ =]]]
nhưng anh thích cái cách em show hàng
LIKE MẠNH ! =))

mrrainnt
03-07-13, 10:06 PM
Cái cánh này DK đeo được không nhỉ =)))))))))))))))))))))))))))))))))
Giỡn đấy :D! Ổn ;)! (Bôi đen :))! )

mother
03-07-13, 10:28 PM
Demo ( Mình Chỉnh Màu Hơi Bị Xấu , Nên Đã Cho Vào File Ảnh Gốc Để Các Bạn Tự Edit Màu Sắc Mà Mình Thích :x ):

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s : Xin Nói Trước , Ai Ko Sài Thì Đừng Có Bảo Rằng Tởm , Xấu ... Nhé . Mất Lòng Ae :v , Ko Sài Thì Thôi .
Ai Giỏi PTS Về Edit Màu Lại Đê

khác xa với demo ông đưa tôi xem.:)).làm hộ cái custom đi.=))

freepro2101
03-07-13, 10:29 PM
khác xa với demo ông đưa tôi xem.:)).làm hộ cái custom đi.=))

xấu hơn
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
đang làm cho cái áo choàng bay bay :D

freepro2101
03-07-13, 10:55 PM
xong :D
đã làm xong cái áo choàng :P

Jackieldm
03-07-13, 10:59 PM
Áo này nhìn không ấn tượng lắm. SUM cần áo choàng chi phải Sexy Lady mới ngon. Dù ko dùng vẫn Thanks bạn hiền của tôi/:)

Domino9990
03-07-13, 11:09 PM
Muonline Giờ Cũng Khá Nhỉ,, Cánh Kèm Áo Choàng ák,,,

The Gamer
04-07-13, 12:16 AM
sắp sửa girl đeo quàn sịp rồi :)):))

freepro2101
04-07-13, 07:12 AM
thêm 1 kiểu áo choàng bay bay

freepro2101
04-07-13, 07:38 AM
sắp sửa girl đeo quàn sịp rồi :)):))
ý của bác là như này ???:-":-":-":-"

herovn1994
04-07-13, 07:44 AM
Chỗ bông hồng làm hình con bươm bướm ấy.;)).Cho nó sinh động

freepro2101
04-07-13, 07:46 AM
Chỗ bông hồng làm hình con bươm bướm ấy.;)).Cho nó sinh động

cái này là nude luôn :D , tui chỉ che lại thôi :))
P/s : lụm trên mạng về :))