PDA

View Full Version : Nhân dịp đầu tháng. Share Bộ Quản Lý Tải khoản tạm gọi là ngon

lykney1993
02-07-13, 03:39 PM
Mình Có Bộ quản lý tài khoản này. nhưng không dùng đến nên share cho ae ai có nhu cầu thì dung.

Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chức năng: Ảnh Cho nó thực tế
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình k Share chức năng nạp thẻ nhé.. cái đó các bạn tự làm.

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Theo Mình được biết là web này là mấy pro bán vs giá mấy trăm gì đó. hôm nay share cho ae dùng Free.......:D............ Ở Dưới có nut thanks kìa. nhấn vào đó nếu nó giúp ích.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro2101
02-07-13, 03:41 PM
bác có bị nhầm ngày ko =)) , hôm nay đâu phải đầu tháng :))
thanks for share !

kiepvesau96
02-07-13, 04:33 PM
:D Tinh thần anh em :) Hề Hề.

web nạp thẻ cứ nhờ nganluong baokim code họ free là ok rồi.
Có code IIS đăng ký đổi mật khẩu k biết có nên share nốt k :D

voanhnhat20010
02-07-13, 04:42 PM
bác có bị nhầm ngày ko =)) , hôm nay đâu phải đầu tháng :))
thanks for share !
cũng mần qua tận SRO hả free làm MU k ta đưa VPS nè
----------------------------------------------------------------------------------

Hestina
02-07-13, 04:53 PM
vào demo thử thì báo là có phần mềm độc hại
vừa down về
ps: thớt hướng dẫn sơ sơ đi :((

ThuPhuong
02-07-13, 05:00 PM
web này cài bằng xampplite 1.7.1 (tìm trên gg bản mà 18mb),nhưng cơ mà hàng share kiểu này khó tin tưởng lắm.Nhưng vẫn thanks vì tinh thần

Hestina
02-07-13, 05:14 PM
web này cài bằng xampplite 1.7.1 (tìm trên gg bản mà 18mb),nhưng cơ mà hàng share kiểu này khó tin tưởng lắm.Nhưng vẫn thanks vì tinh thần
con lạy thánh 1 lạy :-bd
bác là người cầm con hàng này đầu tiên :(|)

voanhnhat20010
02-07-13, 05:16 PM
con lạy thánh 1 lạy :-bd
bác là người cầm con hàng này đầu tiên :(|)
tự chê hàng mình =))
-------------------------------

ThuPhuong
02-07-13, 05:29 PM
tự chê hàng mình =))

ừ thì công nhận là con hàng này mình mua của rick và dùng từ rất lâu rồi,và mình cũng có chê của bạn đâu,chỉ là ko dùng thôi =))

voanhnhat20010
02-07-13, 05:32 PM
ừ thì công nhận là con hàng này mình mua của rick và dùng từ rất lâu rồi,và mình cũng có chê của bạn đâu,chỉ là ko dùng thôi =))
thế cái nào đê :))
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

lykney1993
02-07-13, 05:34 PM
Ae Cứ Thoải mái xài đi. còn vấn đề mà nó báo độc hại mình cũng chịu. chả biết ở đâu nữa. quét hết vr rồi mà nó vẫn báo :-s

Ban tin thì dùng. k thì thôi.......đợi ae dùng xong cho ý kiến rồi bạn down về vẫn chưa muộn. =)))

ThuPhuong
02-07-13, 05:42 PM
tự chê hàng mình =))

ý mình ko phải là chê về chức năng mà là hàng share dễ có dính shell đi kèm

kiepvesau96
02-07-13, 06:32 PM
thử xem có file nào html mà có mã code gì dài dài đoạn cuối k
file .html úp lên a e coi

DucSon
02-07-13, 06:52 PM
Mình LykNey giờ mình dùng nick này. ae có gì giúp đỡ nhé ^^. nick kia của ông anh. 2 ae xài chung nên k tiện

WynhLove
02-07-13, 06:54 PM
Mình LykNey giờ mình dùng nick này. ae có gì giúp đỡ nhé ^^. nick kia của ông anh. 2 ae xài chung nên k tiện

hướng dẫn tý đi bạn............

Hestina
02-07-13, 06:59 PM
hướng dẫn tý đi bạn\30char cho hdddddddd

Misure
02-07-13, 08:51 PM
Hướng dẫn config đi bạn config toàn b
C:\xampp\php\PEAR\adodb\drivers\adodb-mssql.inc.php on line 515
Loi! Khong the ket noi SQL Server

SearoveR
02-07-13, 09:49 PM
Mình Có Bộ quản lý tài khoản này. nhưng không dùng đến nên share cho ae ai có nhu cầu thì dung.

Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chức năng: Ảnh Cho nó thực tế
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình k Share chức năng nạp thẻ nhé.. cái đó các bạn tự làm.

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Theo Mình được biết là web này là mấy pro bán vs giá mấy trăm gì đó. hôm nay share cho ae dùng Free.......:D............ Ở Dưới có nut thanks kìa. nhấn vào đó nếu nó giúp ích.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hôm nay vào gamezone loanh quanh với mấy cái link Client Sro bị hack mất cái tài khoản lykney1993 . Mình không nói đùa đâu. anh em cẩn thận với nó.

WynhLove
03-07-13, 06:10 AM
Link này có shell k tin dow thử up lên VPS dùng AVG hoặc avast Scan thử xem Auto.script

ThuPhuong
03-07-13, 06:51 AM
Link này có shell k tin dow thử up lên VPS dùng AVG hoặc avast Scan thử xem Auto.script

đó là lý do tại sao mình không dùng

WynhLove
03-07-13, 07:09 AM

ThuPhuong
04-07-13, 05:43 AM
Hôm nay vào gamezone loanh quanh với mấy cái link Client Sro bị hack mất cái tài khoản lykney1993 . Mình không nói đùa đâu. anh em cẩn thận với nó.

hình như bác này ngày xưa chơi VP Sro bá đạo Server,đầu tiên là chơi char Yahoo sau đó chuyển sang char SearoveR

htc1991
04-07-13, 07:49 AM
đa có nguoi sahre rùi à :)) down về add them tính nang cho anh em vui

1vuonchuoi9
06-07-13, 08:48 PM
hình như bác này ngày xưa chơi VP Sro bá đạo Server,đầu tiên là chơi char Yahoo sau đó chuyển sang char SearoveR
hình như bác này ngày xưa chơi VP Sro bá đạo Server,đầu tiên là chơi char Yahoo sau đó chuyển sang char S

Cũng chơi vpsro ah trc chơi char gì thế ;)

ThuPhuong
07-07-13, 09:37 AM
hình như bác này ngày xưa chơi VP Sro bá đạo Server,đầu tiên là chơi char Yahoo sau đó chuyển sang char S

Cũng chơi vpsro ah trc chơi char gì thế ;)

ko nhớ nữa cũng lâu rồi mà,hồi đó ở cùng guild với Yahoo,SearoveR,F1 char bác là gì thế

jambovt05
21-08-13, 08:58 PM
<?php
$opensite = 1;
//Info Data
$type_connect = '.\SQLEXPRESS';
$database = 'SRO_VT_SHARD';
$databaseuser = 'sa';
$databsepassword = 'pass';
$type_acc = 0;

xem ho minh config the nay da dung chua
thanks