PDA

View Full Version : Có ai còn hứng với Gunbound không nhỉ???

KaizLuvPy
30-06-13, 01:58 AM
mình rất hứng với gunbound :D. mình đang ngâm cái sv của Zhiyouni, vẫn còn kha khá lỗi.. và về phần web thì mình đã làm lại. về phần trong game thì vẫn lỗi về Avatar và chưa tìm đc tool để chỉnh sửa (phần code mù tịt)
nên mình post bài. mong bạn nào quan tâm hợp tác fats :v

dodt93
30-06-13, 05:07 AM
mình rất hứng với gunbound :D. mình đang ngâm cái sv của Zhiyouni, vẫn còn kha khá lỗi.. và về phần web thì mình đã làm lại. về phần trong game thì vẫn lỗi về Avatar và chưa tìm đc tool để chỉnh sửa (phần code mù tịt)
nên mình post bài. mong bạn nào quan tâm hợp tác fats :v

Đi về dĩ vãng rồi bác ơi !!! chuyển sang dev gunny de...gunbound ai chơi

herovn1994
30-06-13, 06:45 AM
Hờ hờ.Gunbound là đỉnh cao.gunny là gì đâu :).Bạn dev thì hay.Mình có nhớ 1 chút là.Phải giải nén cái file gfx trong folder game.để nó phù hợp với item trong database.lỗi avatar là do client có mà server ko có nên nó bị dis

KaizLuvPy
30-06-13, 11:12 AM
Đi về dĩ vãng rồi bác ơi !!! chuyển sang dev gunny de...gunbound ai chơi
Gunny thì đa dạng hơn vì nó là game mới.. Gunbound nó xưa lắm r. nhưng bắn hay hơn nhìu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Gunny canh gió k hay bằng GB. lốc, nhìu thứ nữa...

Hờ hờ.Gunbound là đỉnh cao.gunny là gì đâu :).Bạn dev thì hay.Mình có nhớ 1 chút là.Phải giải nén cái file gfx trong folder game.để nó phù hợp với item trong database.lỗi avatar là do client có mà server ko có nên nó bị dis
file XFS :D.. chắc là thiếu database rồi. :|. toàn New item mới lỗi thôi. tìm mãi k ra tool edit cho SS2. SS1 thì quá trời

gamegn
30-06-13, 11:35 AM
đừng xỉ nhục bọn dev gunny tui nha! là gì đâu thử dev được vài cái xem! dev dc là nghiền luôn

Tuan565
30-06-13, 12:02 PM
đừng xỉ nhục bọn dev gunny tui nha! là gì đâu thử dev được vài cái xem! dev dc là nghiền luôn

chính xác là gameplay thì gunny vẫn chỉ là đàn em của Gunbound thôi . ko bao giờ hơn dc . còn dev server ko liên quan đến gameplay. bác kia đang nói gameplay .thích dev không có nghĩa là thích game đó . ok!