PDA

View Full Version : [KT] Xin hỏi vấn đề túi tân thủ phân quyền adm và nhân vật chơi.

mrdaivnn
29-06-13, 04:44 PM
các bác làm ơn cho em hỏi giờ túi tân thủ của em đang có full tất cả ai cũng nhận được full trong đó có thẻ gm mà nv nào dùng cũng được , có cách nào bây giờ chỉ có adm mới nhận full đồ trong túi tân thủ còn nvat khác se bi hạn chế vài món đồ trong túi không cho nhận nũa được ko ạ. xim các bác chỉ giúp em pm yahoo: daithieugiahd2013 . em luôn online.

voanhnhat20010
29-06-13, 04:58 PM
các bác làm ơn cho em hỏi giờ túi tân thủ của em đang có full tất cả ai cũng nhận được full trong đó có thẻ gm mà nv nào dùng cũng được , có cách nào bây giờ chỉ có adm mới nhận full đồ trong túi tân thủ còn nvat khác se bi hạn chế vài món đồ trong túi không cho nhận nũa được ko ạ. xim các bác chỉ giúp em pm yahoo: daithieugiahd2013 . em luôn online.
có cái túi tân thủ của a Phúc v5 LBS ý nó có câu lệnh mặc định nhân vật được quyền admin và có GM đó
còn nếu k muốn nhân vật nào có GM thì vào GS xóa đi /:)/:)/:)

ookurooo
29-06-13, 05:29 PM
lấy túi này xem mà làm theo hoặc xài luôn
đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vipbk
29-06-13, 09:32 PM
check tên + pass + ... cho bảo mật

ookurooo
29-06-13, 10:12 PM
check tên + pass + ... cho bảo mật

cái đó tùy vào khả năng chủ thớt thôi bác ạ.