PDA

View Full Version : ai giúp mình add full silk khi tạo char với !

WynhLove
29-06-13, 12:54 PM
như tiêu đề cảm ơn nhiều ạ......................

kiepvesau96
30-06-13, 11:18 AM
như tiêu đề cảm ơn nhiều ạ......................

k có web thì hỏi ai am hiểu lệnh SQL thì vào cái phần add đồ trong add new char rồi viết xuống dưới cái lệnh Insert gì gì đến bảng SK_silk rồi set silk_own silk_point silk_gift theo ý hay sao ý. nhớ là thế trước có 1 cái data như vậy mà chả nhớ vứt đâu

htc1991
30-06-13, 12:13 PM
! thằng nguy hiểm vãi muốn add skill cho nick mới tạo phải thêm từ luc reg account :)) 1 dân ko chuyên về lập trình SQL + PHP để tự viết code thỳ đừng nên làm silkroad nói thẳng :))

kiepvesau96
30-06-13, 04:21 PM
! thằng nguy hiểm vãi muốn add skill cho nick mới tạo phải thêm từ luc reg account :)) 1 dân ko chuyên về lập trình SQL + PHP để tự viết code thỳ đừng nên làm silkroad nói thẳng :))

:-j chả biết thằng nào hãm :)):)):))
nhưng 4r này mấy ai ưa ông anh đâu =))=))
có 1 data có lệnh vậy thì nói vậy :v chứ làm lol gì phải cắn hóng hả ông anh =))=)). cứ gì phải chuyên là làm đc SRO =)) PHP để làm web thì ng khác lo.
Không ai như ông anh. đến chỉ 1 lỗi cái sv MU cũng kiêu giống SRO mà 1 thằng pm ông anh ông anh cũng gạ tiền :-j đell đáng :v

kiuctuoitho
30-06-13, 06:44 PM

Em đíu bít gì về wep mà vẫn mở Sro già tuổi hơn ông anh đấy

WynhLove
30-06-13, 08:05 PM

hay lắm... ừ thì ứ am hiểu...nhưng có thể giúp ngừ này 1 tý ngừ kia 1 xíu...con chú thì sao? lỗi nhỏ xíu 200k e a làm cho :)) chú mày sống thế thì ngặm ... mà chết đê

kiepvesau96
30-06-13, 08:13 PM
hay lắm... ừ thì ứ am hiểu...nhưng có thể giúp ngừ này 1 tý ngừ kia 1 xíu...con chú thì sao? lỗi nhỏ xíu 200k e a làm cho :)) chú mày sống thế thì ngặm ... mà chết đê

hú hú. cuối cùng chủ topic đã lên tiếng :v có vẻ a e forum đang tẩy chay Thành Công :v

htc1991
30-06-13, 09:15 PM
tẩy chay mà vẩn có đứa pm xin data hài quá :)) đúng là thằng ranh con bố ko chấp :)) loai như chú mày chỉ biết hùa theo chỉ trích trong khi đó mình ko = ai , nên mình cũng ko chấp , thằng nào ngon thỳ làm ko thỳ next ! anh mày cũng đếch cần chúng tay nịnh bợ , thằng nào cũng có tiền án tiền sự mà bày đặt chê với chọt ... hài lắm nói ko sơ thối mồm

sauthienthu_1997_xh

không biết ai làm lâu hơn ai à :)) anh mày làm sv pri silkroad từ lúc chú mày chưa bit gì về silkroad nhé , còn nhờ cài web giờ ko biết nhục lại to còi còn thiếu 50k chưa share đó ]

còn thằng ranh con kiepvesau thỳ la liếm đủ thứ rùi nên khỏi bàn

kiepvesau96
01-07-13, 07:24 AM
tẩy chay mà vẩn có đứa pm xin data hài quá :)) đúng là thằng ranh con bố ko chấp :)) loai như chú mày chỉ biết hùa theo chỉ trích trong khi đó mình ko = ai , nên mình cũng ko chấp , thằng nào ngon thỳ làm ko thỳ next ! anh mày cũng đếch cần chúng tay nịnh bợ , thằng nào cũng có tiền án tiền sự mà bày đặt chê với chọt ... hài lắm nói ko sơ thối mồm

sauthienthu_1997_xh
]

còn thằng ranh con kiepvesau thỳ la liếm đủ thứ rùi nên khỏi bàn

:)):)) khoe data trong private message :)):)) khoe trên 4r. pm xin thì con cờ hó nào mở mồm 2 củ em êy :v chụp log chat đi :v kiepvesau96 bị block cmnr ông anh à :-j