PDA

View Full Version : [JX] hỏi về chỉnh thời gian hết hạn.

eartstorm
28-06-13, 11:59 AM
đọc title chắc ai cũng ngĩ mình k hỏi anh gồ ... thật ra thì chuyền là z ... mình cài server LTG 1.2 trong server không có DB nên mình lấy DB của server BFF (k bít phải nguyên nhân là đây k)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
28-06-13, 12:31 PM
đọc title chắc ai cũng ngĩ mình k hỏi anh gồ ... thật ra thì chuyền là z ... mình cài server LTG 1.2 trong server không có DB nên mình lấy DB của server BFF (k bít phải nguyên nhân là đây k)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thử kiếm DB của Server khác, khác với DB của Server BFF xem !!!

nguyen_van003
28-06-13, 01:03 PM
Chính xác là do DB đó bác.
Bác lấy DB của Server LTG lúc đầu Share đấy.
Trong đó có DB chắc khớp đó.

eartstorm
28-06-13, 02:39 PM
đã làm đc tks 2 anh
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

tuanlytm2013
30-06-13, 01:57 PM
đã làm đc tks 2 anh
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

lấy DB server khác chơi dc hã các bạn ??? mình choi server TSBD v 0.3, cứ tạo acc là phải chỉnh lại thời gian, mặc đinh khi tạo là: 2010, hạ thời gian máy tính xuống thì đc. Nhưng mình muón hỏi cách chỉnh sao mà ko cần hạ thời gian máy tính xuống ấy! Tạo acc là đc nămk 2030 luôn . Cảm ơn các bạn nhiều =D>

Với sao mình tạo tài khoản bằng JXStartupClient.exe, online từ máy laptop sang ko đc, mà tạo bằng JXStartupClient.exe trên máy chủ thì đc, vẫn thông qua IP Mạng, ko phải IP Nội bộ :(

thienthong
30-06-13, 04:02 PM
cậu bê cái DB này dùng xem thế nào

tuanlytm2013
01-07-13, 09:51 AM
cậu bê cái DB này dùng xem thế nào

mình đã xóa DB cũ và attack vào DB của bạn,khi tạo tài khoản vẫn hêt hạn vào 2010 ko thấy khác !!! Bạn giúp mình BD nào tạo ra ngày hết hạn = 2030 hay 2050 luôn nhé! Cảm ơn bạn

dang_gamezone
01-07-13, 10:08 AM
Mở onl đúng không? Nếu mỡ onl thì pm: X_master.love mình hướng dẫn cho, còn chơi off thì chỉnh EndDate trong SQL hay dùng Jxstudio chỉnh lại thời gian là được mà:D

tuanlytm2013
01-07-13, 10:18 AM
Mở onl đúng không? Nếu mỡ onl thì pm: X_master.love mình hướng dẫn cho, còn chơi off thì chỉnh EndDate trong SQL hay dùng Jxstudio chỉnh lại thời gian là được mà:D

mình vọc sỹ thôi, online đc cũng xem các bài trong trang gamezone :D hì
còn chỉnh bằng tay thì đc. Cảm ơn bạn nhiêu!