PDA

View Full Version : Digmon Sever (Lượm)

concu11358
27-06-13, 09:13 AM
Tình hình là dạo bác google lựom đựoc em này về

bác nào chạy đựoc thì nói em một tiếng nhá

với lại em tham gia từ năm 2009 tới h cũng lâu h cống hiến cái này tạm gọi là đầu tay :)

thông tin thì mình chưa cài nên chưa biết vì nó yêu cầu vampp

mà là chạy không đựoc nên thử xampp xem sao :)

khỏi dài dòng link video hứong dẫn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dmo server tools ( bao gồm Comfy-Mittens-Digital-World-dae79b3.rar , DMO patcwh.rar.v...v...) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dmo instal 2011 ( 541 MB ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hex editor : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vamp server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ip converter : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác nào cài đựoc thì hứong dẫn anh em 1 chút nhé :)

Nguồn : heroez-game

Alehap2010
27-06-13, 08:50 PM
Cái này có nguời share rồi bạn ak, nhưng bị lỗi ko vào đc client :3
P.s: Bạn đã test chưa, và có vào được client ko??