PDA

View Full Version : [Gunny] Share Vũ Khí : WOW-Bamboo 'HOT' nhất hiện nay !!!

vuongngocs
27-06-13, 06:23 AM
Dạo này thấy box Gunny hơi vắng nên mình quyết định làm 1 vũ khí chuẩn share cho anh em nè!
Demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong file mình share có đầy đủ cả rồi nhé!
+FileBomSever
+SWF Bomb + Images Arm
+File Query
+Bonus thêm cường hóa biến hình

Link down :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#Update
Nếu bạn nào cường hóa chỉ biến hình vũ khí level 2 thì chỉ cần chạy query này là ok \m/, mình đã test biến hình full luôn :D
Link down :

P/S :
- DOWN XONG NHỚ BẤM VÀO NÚT 'THANKS' Ở DƯỚI NHÉ! :D
- AND SPECIAL THANKS TO HOTBOYNLT :D

freepro921
27-06-13, 06:27 AM
hốt hàng đầu tiên giùm chủ topic =)) =)) =))

vuongngocs
27-06-13, 06:30 AM
hốt hàng đầu tiên giùm chủ topic =)) =)) =))

Nhanh thế, tks bác :):):):):):):):)

manutd1752
27-06-13, 07:58 AM
làm sao mình làm đùng rồi . hiện trong web share mà share zô server ko hiện ảnh . mình là newbie mong ai giúp vs

vuongngocs
27-06-13, 08:06 AM
làm sao mình làm đùng rồi . hiện trong web share mà share zô server ko hiện ảnh . mình là newbie mong ai giúp vs
Chạy 3 link request đi bạn! \:D/
1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ip/request/balllist.ashx
2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ip/request/bombconfig.ashx
3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ip/request/templatealllist.ashx

hotboyntl09
27-06-13, 08:07 AM
Sao thank mình.. :) Mình có làm gì nhiều đâu :x

manutd1752
27-06-13, 08:12 AM
Chạy 3 link request đi bạn! \:D/
1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ip/request/balllist.ashx
2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ip/request/bombconfig.ashx
3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ip/request/templatealllist.ashx

thank bạn làm đk rồi .............

gamegn
27-06-13, 08:48 AM
Sao thank mình.. :) Mình có làm gì nhiều đâu :x

còn dám đặt avatar BQT nữa k?,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

traijangunny
27-06-13, 09:21 AM
cho hỏi mình add xong vô web add không có chạy 3 cái link full rồi

vuongngocs
27-06-13, 09:27 AM
cho hỏi mình add xong vô web add không có chạy 3 cái link full rồi
Bạn cứ chạy 3 link request đi, đảm bảo là sẽ ổn mà :), kể cả khi bạn add đồ đó vào túi đồ rồi! Thế nhé!

hotboyntl09
27-06-13, 10:13 AM
còn dám đặt avatar BQT nữa k?,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Vậy là bác gamegn band em à...hic...có gì thì từ từ nói em sẽ đỗ ava với lại lúc đăng kí không thấy cái điều khoản đó #.#

YahooMesenger
11-07-13, 05:20 PM
cậu hướng mình add vào gunny đc ko

tainh0kng0k
11-07-13, 05:24 PM
sao mình query 2 cái đầu thì thành công
2 cái sao thì lỗi

tự add đi, kêu ca gì >:/
Việt Nam có thủ đô là gì ? (viết tắt 2 ký tự đầu và viết thường )