PDA

View Full Version : [JX] Share SERVER của anh Jerry bên Maze Gamevn

PepSiBoy
25-06-13, 04:06 PM
Chào các bạn, mình là Jerry - hiện là Mod diễn đàn maze-gamevn.org

Hôm nay mình xin share lại bộ server mình làm hũm rài. Vì bận quá không có time nên share cho AE cùng sài. Mong AE đừng phụ lòng mình nhé. Mình rất cảm ơn đại gia đình maze-gamevn.org

Vì mới đụng source khoảng chừng 1 tháng nên mới chỉ làm đc những hàng đc share trên dđ thôi.

Và một lần nữa thân chào AE maze-gamevn.org. Chúc các bạn sức khoả thật tốt nhé.

Server ko có giới hạn Ip. Còn giới hạn player thì

Thông tin:
+Vòng sáng Hòang Kim, Huyền Kim.
+Tiếng việt có dấu.
+skill Nga Mi + CB dí đẹp (giống VNG đến 95%)
+Fix lại TDD các skill (VD: Ngạo tuyết , TNLT, VTT, ...) . Riêng Đoạn hồn thích chưa đc fic.
+Skill Boss Hoàng Kim bá đạo nhất
+Hiển thị F3 đầy đủ , chỉ thiếu trùng sinh
+Trang bị HK, HKMP, Huyền tinh, Hồng ảnh, ...
+Hàm Say nói chuyện có hình.
+Kỳ trân các mua bằng tiền vạn (Vì chỉ dev chơi off nên ko cho dùng xu)
+Ép trang bị Huyền tinh (giống VNG khoảng 70%)
+Fix hàm SetBasePiont.
+Fix phân biệt TDD nội ngoại.
+Fix skill Toạ vọng vô ngã gặp độc là chạy té khói.
+Mặt nạ.
+Bán hàng.
+Kênh chát.
...

Vì server dev trên nền AWJX + làm 1 mình nên khó tránh khỏi sai sót.

Ai sài thì sài nhé.

Còn đây là link:
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
RevivePos.ini: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn dow RevivePos về chép vào Settings của cả server và client nhé.

Còn demo thì đây :

THÂN CHÀO ĐẠI GIA ĐÌNH MAZE-GAMEVN.ORG

p/s: nguồn Mod Jerry - Maze-gamevn.org

heorr
25-06-13, 07:08 PM
ai có down về test chưa hihi :):):)

danhducdcnag
25-06-13, 09:55 PM
ai có down về test chưa hihi :):):)

db không có thì phải làm sao add vào sql????????? chủ thớt giúp!

Tuan565
25-06-13, 09:56 PM
db không có thì phải làm sao add vào sql????????? chủ thớt giúp!

Lấy DB server nào chẳng dc . gần đây thì tải cái Brother Team 4.0 về mà add vào thôi

danhducdcnag
25-06-13, 10:11 PM
Lấy DB server nào chẳng dc . gần đây thì tải cái Brother Team 4.0 về mà add vào thôi

ông đa hệ quá, game nào cung cos nhha!!

danhducdcnag
25-06-13, 10:28 PM
sao tui chạy jjxstar bị lỗi này ace chỉ dùm.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tuan565
25-06-13, 10:34 PM
sao tui chạy jjxstar bị lỗi này ace chỉ dùm.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Xem thử các thư mục chứa file có thư mục nào có dấu ko thì bỏ đi .
đoán là thế :D........................................

danhducdcnag
25-06-13, 11:01 PM
Tuan565 cho xin yahoo ho tro mình ty bạn

thieniu
26-06-13, 08:46 AM
bị thế này là sao pác giúp với, có hạn chế ip ko vậy?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danhducdcnag
26-06-13, 10:12 AM
bị thế này là sao pác giúp với, có hạn chế ip ko vậy?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình bị kết nối thất bại. Ace 4r có thể teawew cài dùm mình thank.

dang_gamezone
26-06-13, 03:46 PM
Mình bị kết nối thất bại. Ace 4r có thể teawew cài dùm mình thank.

dùng UI của bortherteam thử xem thế nào

PepSiBoy
26-06-13, 08:57 PM
Mình chỉ share lại cho AE GZ chung zui thui. chứ mình cũng ko onl nhiều để hổ trợ có gì các bạn qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem AE họ cài như thế nào.

còn DB các bạn có thể tải ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

AE chú ý cái này nha
RevivePos.ini: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn dow RevivePos về chép vào Settings của cả server và client nhé.