PDA

View Full Version : Lỗi đưa bản level 120, đồ cam 100 - Sự kiện.. - Mrsmith59 lên online

vankiepanhsai1
24-06-13, 02:07 AM
TOPIC
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Theo tình hình là em bấm vào đăng kí xong tới loadling... là đứng đó !! ai biết cách fix không chỉ giúp mình phát! Kèm theo đó mình kiểm tra trong mySQL là chưa có tài khoản của mình đăng kí!!!

Tks mọi người trước.#-o#-o#-o

dmt998
24-06-13, 07:11 AM
Mở onl thì tự mà lo. Chả ai giúp cho những người dùng thành qả của 4r về thu lợi đâu nhé :) nhờ mod sử lý tình trạng này:-@

vankiepanhsai1
24-06-13, 11:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hic anh hiểu lầm em rồi!! em mở cho bạn bè chơi thôi:-< giúp em với

dmt998
24-06-13, 01:32 PM
Hic anh hiểu lầm em rồi!! em mở cho bạn bè chơi thôi:-< giúp em với

tien.l4u_98
pm đi r giúp tiếp
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

mrsmith59
24-06-13, 01:37 PM
Có thể bạn config chưa đúng? chứ source đó nhiều người dùng mà :P

aevnauto
24-06-13, 02:58 PM

Đa số mở pri thì không bao giờ nhận.Lúc nào cũng rủ lòng thương hại...Nào là em không có mở Pri,em chỉ mở cho bạn chơi hay em chỉ mở lan cho nhóm thôi.Nhóm đâu,bạn đâu không thấy....Mà pri mọc như nấm

vankiepanhsai1
24-06-13, 04:04 PM

Acc có sẵn là ceshi pass 123456 có sẵn thì vào màn hình Đang chạy.... đứng đó hoài còn tạo acc mới thì vào MySQL thì ko thấy !! từ đó em suy đoán ra là lỗi ko chạy được mấy cái file java trong GHP.exe

Ảnh demo: