PDA

View Full Version : [JX] Server Tạo Nhân Vật Báo Lỗi Server Gián Đoạn

DMC.NeZo
23-06-13, 06:56 PM
Mình tạo nhân vật server báo lỗi gián đoạn, mặc dù đã lên đủ 5 dòng hiển thị trên bảng gameserver, ai biết cách fix giúp mình với

thaihoa91
23-06-13, 11:19 PM
Bạn cho cái thông tin về Server và cái hình GameServer khi game báo lỗi !

DMC.NeZo
24-06-13, 12:34 AM
Bạn cho cái thông tin về Server và cái hình GameServer khi game báo lỗi !

Game Server nó không báo lỗi gì hết để mình cho bạn xem hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91 ơi sẳn tiện cho mình hỏi luôn là trong server mình ko nâng được skill buff 9x của phái nga my, giúp mình với nha.

thaihoa91
24-06-13, 01:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

emducobiet
26-06-13, 10:13 PM
như thế này nè, mình vào lúc nào cũng báo sever gián đoạn, lúc thì kết nối sever thất bại, mình khọng biết fix chỗ nào luôn :|
cho mình hỏi, mình cài đầy đủ ròi thì vào game nó báo lỗi server gián đoạn, kết nối máy chủ thất bại, vậy là bị gì vậy?...mình config Serverlist.ini ở Client & SV đàng hoàng hết ròi mà, à mà JX Studio thì nó báo là lỗi kết nối, thế ruốt cục là bị gì, ai giúp mình với, plzzzz
nếu có ai rãnh thì xem giúp mình, có thấy thì nhá qua máy 01696110900 mình bật teamviewer lên cho mọi ng check giúp, cám ơn nhiều!