PDA

View Full Version : [Gunny] Xin Tool Admin Quản Lý Gunny II

supperkuti
23-06-13, 06:53 PM
Hiện tại mình đang xài cái tool admin quản lý của gunny 3.0 nên khi sang gunny II thiếu nhìu item trong gane.
Và nếu không có thì có thể chỉ mình cách thêm vật phẩm vào tool admin bằng cách nào ko ? cũng như cách xóa item đó đi ( tại có 1 số bị lỗi hoặc ko có trong game )

Xin cảm ơn mọi người

P/s :
nãy thấy bạn chaukhanh67 rao bán tool Admin Gunny II , pm hỏi thử xem ( tại mình làm gunny offline mua cái đó làm gì ) thì thét 400k - choáng váng té cả ghế %-(

Nghe thét ghê quá nên mình trả giá rất ngọt : khi nào sell còn 20k thì pm :feel_good:

hung3020
23-06-13, 07:48 PM
Hiện tại mình đang xài cái tool admin quản lý của gunny 3.0 nên khi sang gunny II thiếu nhìu item trong gane.
Và nếu không có thì có thể chỉ mình cách thêm vật phẩm vào tool admin bằng cách nào ko ? cũng như cách xóa item đó đi ( tại có 1 số bị lỗi hoặc ko có trong game )

Xin cảm ơn mọi người

P/s :
nãy thấy bạn chaukhanh67 rao bán tool Admin Gunny II , pm hỏi thử xem ( tại mình làm gunny offline mua cái đó làm gì ) thì thét 400k - choáng váng té cả ghế %-(

Nghe thét ghê quá nên mình trả giá rất ngọt : khi nào sell còn 20k thì pm :feel_good:

chaukhanh67: ẹc ẹc
chaukhanh67: cái đó là cái web shop đêý
chaukhanh67: bạn đó bị não rùi :))
Boo Bjn: à
Boo Bjn: :))
chaukhanh67 đang trả lời...
chaukhanh67: em vào đính chính giúp anh cái
chaukhanh67: em vào đính chính giúp anh cái
Boo Bjn: 0k anh 2

vjpluckystar
25-06-13, 07:33 PM
tool của ông trminhpc share, em mod lại :D
đề mô:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bác dùng đc thank em phát

supperkuti
25-06-13, 08:18 PM
tool của ông trminhpc share, em mod lại :D
đề mô:
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bác dùng đc thank em phát

Cái của bạn có chức năng login tài khoản admin mới xài đc ko ?

vjpluckystar
25-06-13, 08:29 PM
user: admin
pass: 123456
User với pass edit trong web.config

bachugacon122
25-06-13, 08:30 PM
Cái của bạn có chức năng login tài khoản admin mới xài đc ko ?

sao ko tải về xem thử b-)
nói thế thâu chứ trong ảnh có mục thoát kìa chắc là có login ;))

ngoctuanit
28-07-13, 10:10 AM
Đã test của bạn trên ngon lắm upupupupupupup