PDA

View Full Version : [TLBB] xin sever cua bác rockman

trtiendat
23-06-13, 02:13 PM
:( mình tìm trên 4rom toàn link die hoặc thiếu part ai có bản đầy đủ SV và client cho mình xin nhé nếu không thì bản nào việt hóa rồi cũng được thank trước nha

Sói Đẹp Trai
24-06-13, 11:34 AM
:( mình tìm trên 4rom toàn link die hoặc thiếu part ai có bản đầy đủ SV và client cho mình xin nhé nếu không thì bản nào việt hóa rồi cũng được thank trước nhaDùng các SV 4 lỗ hiện tại đi. Bản đó cũ lắm lắm rồi và link cũng chết hết. Theo mình đc biết thì thằng MF nó mới update thế là một loạt link chết nhăn răng. Giờ muốn tìm lại cũng khó. Bản của zrockman thì được cái mình thích nhất đó là TLBB nguyên thủy ko chỉnh sửa gì cả cái này cày cuốc mới thích :D

boyyeudoi2188
30-06-13, 12:04 AM
link sv của bác rockman em dơn ve hết rồi tư dưng lại biẹt thiếu mất mấy link 001, 003,004,019,022 làm uổng công dơn load ghe bác hà hoàng còn mấy cai link đó thì cho em xin

Sói Đẹp Trai
30-06-13, 07:02 AM
link sv của bác rockman em dơn ve hết rồi tư dưng lại biẹt thiếu mất mấy link 001, 003,004,019,022 làm uổng công dơn load ghe bác hà hoàng còn mấy cai link đó thì cho em xinLink MF của mình up chết một loạt giờ kiếm lại cũng chẳng thấy đâu => Chịu

hoanggiakhoa94
30-06-13, 07:02 AM
link đây , nhớ thanks nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu bạn có client cho mình xin nhé