PDA

View Full Version : [Gunny] Share full vũ khí gậy Maya cho Gunny II

vuongngocs
23-06-13, 12:27 PM
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong file mình share có đầy đủ cả rồi nhé!
+FileBomSever
+SWF Bomb + Images Arm
+File Query
+Bonus thêm cường hóa biến hình

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

#Bonus nữa nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Gậy Maya

SUPER-Gậy Maya

LEGEND-Gậy Maya

Link bonus : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S : Bạn nào chạy query bị lỗi Primarykey thì làm như sau:
Chuột phải vào dbo.Item_Strengthen_Goods chọn Design, kích chuột phải lên cái hình chìa khóa chọn Remove PrimaryKey. Save lại sau đó chạy lại query làm tương tự với dbo.Shop_Goods, ...

hotboyntl
23-06-13, 01:03 PM
nhanh thế? nhưng vẫn còn thiếu nhá....
...đại loại mấy cái thiếu ;))) cố tìm và bổ sung nhé :D

Wow maya, Super Maya, Legend maya...

--- Chế độ gộp bài viết ---

À quên, crater của em nó là 108 với 109 nhé...hi thank lấy tinh thần :D

vuongngocs
23-06-13, 01:19 PM
nhanh thế? nhưng vẫn còn thiếu nhá....
...đại loại mấy cái thiếu ;))) cố tìm và bổ sung nhé :D

Wow maya, Super Maya, Legend maya...

À quên, crater của em nó là 108 với 109 nhé...hi thank lấy tinh thần :D

Mình rip bằng tay mà :(, bạn rip bằng tool phải khác chứ vì rip = tay nên nhầm crater luôn hì hì... tks nhá!

hotboyntl
23-06-13, 02:09 PM
Mình rip bằng tay mà :(, bạn rip bằng tool phải khác chứ vì rip = tay nên nhầm crater luôn hì hì... tks nhá!

Mình cũng rip = tay hihi :D

gợi ý bạn nè...

Vũ khí Maya này đặc biệt ở chỗ cường hóa biến hình tới 4 lần...

ARM:
Wow maya: maya,maya2,maya3,maya4,maya5

Super maya: smaya1,smaya2,smaya3,smaya4,smaya5

Legend maya: ssmaya1,ssmaya2,ssmaya3,ssmaya4,ssmaya5

VNG nó mới cho ra cái wow à chưa ra super và legend nên trong ball và ball config phài tự chế thôi...

Làm xong hết rồi chơi dc cả cấp biến hình cuối cùng luôn...hi làm làm sao đó tự nhiên bây giờ bị đứng 85% khi test trong PVE ...đang tìm cách fix
:-?:-?:-?

vuongngocs
23-06-13, 02:27 PM
Mình cũng rip = tay hihi :D

gợi ý bạn nè...

Vũ khí Maya này đặc biệt ở chỗ cường hóa biến hình tới 4 lần...

ARM:
Wow maya: maya,maya2,maya3,maya4,maya5

Super maya: smaya1,smaya2,smaya3,smaya4,smaya5

Legend maya: ssmaya1,ssmaya2,ssmaya3,ssmaya4,ssmaya5

VNG nó mới cho ra cái wow à chưa ra super và legend nên trong ball và ball config phài tự chế thôi...

Làm xong hết rồi chơi dc cả cấp biến hình cuối cùng luôn...hi làm làm sao đó tự nhiên bây giờ bị đứng 85% khi test trong PVE ...đang tìm cách fix
:-?:-?:-?

Ừ, cảm ơn bạn nhiều, từ nãy giờ lục lọi hết trong vng mãi không tìm đc mấy cái hình để rip may mà bạn giúp. À mà công nhận cái này biến hình nhiều thật chắc đây là vk đầu tiên như thế ở VNG, còn cái lỗi kia thì mình có gặp rồi nhưng nó bị đứng ở 97% khi test ở phó bản!

cái của mình là lỗi ở trong image\bomb\bullet nhưng giờ mình fix đc rồi nhưng ko biết cái lỗi của bạn ntn?

meocon5000
23-06-13, 02:48 PM
Ừ, cảm ơn bạn nhiều, từ nãy giờ lục lọi hết trong vng mãi không tìm đc mấy cái hình để rip may mà bạn giúp. À mà công nhận cái này biến hình nhiều thật chắc đây là vk đầu tiên như thế ở VNG, còn cái lỗi kia thì mình có gặp rồi nhưng nó bị đứng ở 97% khi test ở phó bản!

cái của mình là lỗi ở trong image\bomb\bullet nhưng giờ mình fix đc rồi nhưng ko biết cái lỗi của bạn ntn?

97%,85% đơ, thế đã build xml chưa:)):)):)):)):))

vuongngocs
23-06-13, 03:08 PM
Lần trước, mình cũng bị nhưng mình fix đc rồi mà, còn bạn ấy bây giờ bị lỗi 85%! :D
Mà cái lỗi đó ko hẳn là do chưa build xml đâu bạn! ;)

hotboyntl
23-06-13, 03:42 PM
97%,85% đơ, thế đã build xml chưa:)):)):)):)):))

Build 50 lần cũng thế pác à :)) đang xem lại cái bullet

hotboyntl
23-06-13, 04:10 PM

vuongngocs
23-06-13, 04:22 PM

Mình fix như thế này, bạn xem xem đúng trường hợp mà bạn gặp phải ko nếu ko phải thì thôi. Bạn thử vào image\bomb\bullet trong res chỉnh lại các file bullet swf mà bạn dùng để add vũ khí. Ví dụ : 123.swf thì đổi thành bullet123.swf. Sau đó chạy lại 3 link request là đc. :)

hotboyntl
23-06-13, 04:33 PM
Mình fix như thế này, bạn xem xem đúng trường hợp mà bạn gặp phải ko nếu ko phải thì thôi. Bạn thử vào image\bomb\bullet trong res chỉnh lại các file bullet swf mà bạn dùng để add vũ khí. Ví dụ : 123.swf thì đổi thành bullet123.swf. Sau đó chạy lại 3 link request là đc. :)

....
Ngoc ơi, có biết cái resource nào tốt tốt trong forum mình không? send mình cái link
:((:((:((:((:((

vuongngocs
23-06-13, 04:49 PM
....
Ngoc ơi, có biết cái resource nào tốt tốt trong forum mình không? send mình cái link
:((:((:((:((:((

Lấy resource của Đăng ấy, mình dùng cái này thấy ok!
Đây này bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hotboyntl
23-06-13, 05:15 PM
Ngoc ơi có yahoo không? mình đưa cho bản full của cái gậy mình rip, query chuẩn luôn :D

---

Cứ để mọi người xài bản của cậu đi, mình đưa cậu bản mình rip

vuongngocs
23-06-13, 05:19 PM

vjpluckystar
23-06-13, 06:22 PM
chán quá thiếu flyingpartical ùi

vjpluckystar
23-06-13, 07:15 PM
Update thêm cái hiệu ứng đường đạn bay cho ai không biết
down về bỏ vào flash :x

gamegn
24-06-13, 11:16 AM
gậy maya này rip từ hồi vng chưa úp lên nữa mà :) định share nhưng chưa có thời gian
ukm mà share rồi thì phải :))

meocon5000
24-06-13, 12:06 PM
gậy maya này rip từ hồi vng chưa úp lên nữa mà :) định share nhưng chưa có thời gian
ukm mà share rồi thì phải :))

Hờ hớ mấy cái vk bác share đợt đó đâu có đủ gì >:/>:/>:/>:/>:/

gamegn
24-06-13, 01:00 PM
Hờ hớ mấy cái vk bác share đợt đó đâu có đủ gì >:/>:/>:/>:/>:/

chắc là đóng rar thiếu thôi chứ trong máy ok hết =))

meocon5000
24-06-13, 02:01 PM
chắc là đóng rar thiếu thôi chứ trong máy ok hết =))

Vậy luôn:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

kennydangiu
22-07-13, 06:20 PM
sao ko dát vàng đc vậy nhỉ ? :-ss

kool410
22-07-13, 08:11 PM
mình add vào sv 3.0 phó bản cứ đến 92% là đứng có ai biết tại sao không

nhokvip99
23-07-13, 08:44 PM
mình add vào sv 3.0 phó bản cứ đến 92% là đứng có ai biết tại sao không
Thiếu file bomb trong res/image/bomb/ rồi bạn ơi chép lại mấy cái file đó là được.

kool410
23-07-13, 08:59 PM
thiếu blastout,crater hay bullet vậy bạn mình copy vào rùi mà vẫn không được

datdn74
23-07-13, 09:06 PM
thiếu blastout,crater hay bullet vậy bạn mình copy vào rùi mà vẫn không được

:-? thế bạn đã chạy ba link req sau chưa 127.0.0.1/req/bombconfig.ashx ,127.0.0.1/req/ballist.ashx, 127.0.0.1/req/Templealllist.ashx

kool410
23-07-13, 09:18 PM
nếu không chạp 3 cái đó sao mà vào đk game thấy vk bạn, mình nghi do cái res ai có cái res nào chuẩn cho mình xin với