PDA

View Full Version : [Gunny] Share lại 2 vũ khí từ Ddt4399 của gamegn cho ai lười add = tay

vuongngocs
22-06-13, 08:30 PM
Đơn giản là mình thấy đẹp nên share lại cho những bạn lười add thôi!;)
Mong mấy huyk pro chém nhẹ tay nhé vì đây là bài đầu tiên của mình và chỉ share cho những ai newbie như mình thôi :D

Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chổi Bay

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trứng Phục Sinh

Trong file mình share có đầy đủ cả rồi nhé!
+FileBomSever
+SWF bast + Images Arm
+File Query

Link down nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vjpluckystar
22-06-13, 08:37 PM
cho hỏi điểm thẻ bài edit vào đâu vậy.tks

--- Chế độ gộp bài viết ---

thôi khỏi biết rồi kaka
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

mr.kyo.s2
23-06-13, 09:04 AM
sao mình add xong vào phó bản load đến 90% là đứng nhỉ mình dùng sv 3.0

vuongngocs
23-06-13, 11:13 AM
sao mình add xong vào phó bản load đến 90% là đứng nhỉ mình dùng sv 3.0
querry của mình chỉ hỗ trợ gunnyii thôi, mà mình cũng chưa test đc trên sv 3.0, thế bạn chạy query có lỗi ko?

vuongngocs
23-06-13, 11:23 AM
Trước mình cũng gặp lỗi này rồi và mình fix theo cách này đã thành công, bạn thử vào image\bomb\bullet trong res chỉnh lại các file bullet swf mà bạn dùng để add vũ khí. Ví dụ : 123.swf thì đổi thành bullet123.swf. Sau đó chạy lại 3 link request là đc.

kool410
23-06-13, 12:06 PM
đã làm như bạn nói vẫn không đk bạn cho minh xjn query server 3.0 đi. Tk~!

vuongngocs
23-06-13, 12:22 PM
đã làm như bạn nói vẫn không đk bạn cho minh xjn query server 3.0 đi. Tk~!

Mình đâu có cài sv 3.0 nên ko viết đc query, mà bạn cover lại query thành sv 3.0 cũng đc mà! Hay là bạn dựa vào cái query 3.0 của cái Nỏ Thần ấy share bên topic kia kìa, chỉ cần thay đổi đi một tí là đc mà!

fastclient1998
23-06-13, 05:42 PM
Mình đâu có cài sv 3.0 nên ko viết đc query, mà bạn cover lại query thành sv 3.0 cũng đc mà! Hay là bạn dựa vào cái query 3.0 của cái Nỏ Thần ấy share bên topic kia kìa, chỉ cần thay đổi đi một tí là đc mà!

Bạn làm Query 3.0 đi. Mấy cái này mình ngu... Add = tay lỗi hoài à!

meocon5000
23-06-13, 05:50 PM
Đơn giản là mình thấy đẹp nên share lại cho những bạn lười add thôi!;)
Mong mấy huyk pro chém nhẹ tay nhé vì đây là bài đầu tiên của mình và chỉ share cho những ai newbie như mình thôi :D

Demo:

Chổi Bay

Trứng Phục Sinh

Trong file mình share có đầy đủ cả rồi nhé!
+FileBomSever
+SWF bast + Images Arm
+File Query

Link down nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dạo này bác lên đời nhỉ;));));));));));));))

vuongngocs
23-06-13, 06:02 PM
Dạo này bác lên đời nhỉ;));));));));));));))

Newbie mãi cũng khổ bạn ạ nên giờ phải quyết tâm học hỏi :)), mà cũng đâu có j mà lên đời, chỉ là share lại thôi mà ;));));))