PDA

View Full Version : [JX] Cho mình xin lại server cũ

Ansatsu
22-06-13, 12:00 AM
mình muốn xin server cách đây khoảng 5 năm, cái server mà phải chuyển vào map hang động j đó rồi gặp NPC lấy trang bị bạch kim môn phái ý, bây h toàn thấy mỗi hoàng kim thôi, nản quá

thaihoa91
22-06-13, 02:04 AM
Res về hình ảnh bạch kim vẫn còn trong các bản mới, chỉ là chưa thêm ID vào để lấy ra thui, ko cần fải dùng bản cũ 5 năm mới lấy dc đâu, hiện tại lấy vẫn dc bt :3

chaoban6
22-06-13, 05:41 AM
a Tháihoa share mấy sv có skill chuẩn cho a e dev đi :((

Ansatsu
22-06-13, 07:16 AM
khổ nỗi mình không biết tý gì về server mà add với thêm j cả, chỉ down về cái nào đủ đủ 1 tý rùi cài chơi luôn, hic chơi server jxvietnam không có tý lỗi nào nhưng thiếu phi phong, mặt nạ, ấn, trang sức, bạch kim, bang hội, ...

Edward_Newgate
22-06-13, 08:18 AM
khổ nỗi mình không biết tý gì về server mà add với thêm j cả, chỉ down về cái nào đủ đủ 1 tý rùi cài chơi luôn, hic chơi server jxvietnam không có tý lỗi nào nhưng thiếu phi phong, mặt nạ, ấn, trang sức, bạch kim, bang hội, ...

Mình đang thắc mắc là server cách đây 5 năm đã có mấy cái này rùi á :|

Ansatsu
22-06-13, 08:35 AM
Mình đang thắc mắc là server cách đây 5 năm đã có mấy cái này rùi á :|
có mà bạn, server của Minh Đăng thì phải, patch hình như cop của thaihoa91 ý, server ấy là no font, mình từng chơi nhưng cài ở máy bàn, h mất tiêu rồi.

thaihoa91
22-06-13, 10:27 AM
có mà bạn, server của Minh Đăng thì phải, patch hình như cop của thaihoa91 ý, server ấy là no font, mình từng chơi nhưng cài ở máy bàn, h mất tiêu rồi.

Patch đó thì mình vẫn còn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>