PDA

View Full Version : [JX] Mod kiểm tra hộ topic "Hướng Dẫn Chi Tiết Cài SV off cho newbie 100%" có virus

a8975
20-06-13, 02:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Topic này đây ạ. Do topic đc đánh dấu Chú ý nên em tin tưởng, khi down về ko bật KIS kiểm tra nên ko dám khẳng định, mong các Mod kiểm tra hộ xem có virus hay ko

Khuya hôm qa em có vào topic ấy down sever, patch, SQL. Em làm theo hướng dẫn nhưng vẫn ko làm đc vì đoạn Jxstarup sơ sài qá, start SQL cũng ko đc, cũng chả biết cái DB như trong hình nằm ở đâu. Nó cứ hiện lên bảng error No Disk gì đó.
Chán nản nên em gỡ tất cả rồi xoá hết nhưng đang xoá thì hiện lên bảng windows bad imega gì gì đó rồi máy khởi động lại, vào lại bật KIS lên qét thì tất cả file nào .exe đều dính mã độc
Có cái hình làm bằng chứng cho các Mod. Huhu em cài lại win đây. Hướng dẫn sơ sài, có virus mà các Mod đem dán Chú ý :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro921
20-06-13, 02:23 PM
mình đã nhờ các bác mod xóa nhưng chưa có ai làm :-|:-|:-|

a8975
20-06-13, 02:36 PM
mình đã nhờ các bác mod xóa nhưng chưa có ai làm :-|:-|:-|
Huhu :(( Nghỉ hè đc 1 tháng, ghiền chơi võ lâm nên kiếm sever pri chơi nhưng ko thấy nên kiếm game off chơi đỡ, ai dè :(( Giờ đang qét lại lần nữa mà vẫn còn sót 2 mối đe doạ :(
Lúc đi học thì có 1 đống võ lâm pri, lúc nghỉ hè thì nó dẹp đâu mất tiu hết trơn :(

JunWoo
20-06-13, 02:54 PM
sever ý là sv có vr mà :|

KingMax
20-06-13, 08:48 PM
Mình đã xóa link Server đó tại Topic trên , csac bạn có cần Server nhớ quét virus khi SetUp

vipbk
20-06-13, 09:00 PM
cài theo ebook của jxvietnam đơn giản hơn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duykhang
21-06-13, 12:30 AM
Chào bạn

topic mình chỉ hướng dẫn

còn link sv thì mình chỉ lấy đại 1 sv làm mẫu thôi

ban vui lòng xem kỹ và đọc kỹ từng câu